Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Bán nhà phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 100 m2 420 triệu/m2
      Chủ trẻ quyết bán lỗ căn mặt phố mới mua Ngụy Như khôngn Tum- nội thất sang xịnMặt phố - nhà phố thương mại - KD - nhà đẹp - thang máy - vỉa hè rộng -...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 6 tầng, 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến, giá 53 tỷ

      53 tỷ 92 m2 576,09 triệu/m2
      siêu hiếm khu hot - thông sàn VP - KD. Cả hầm cả thang máy - đẹp nhất nhì phố Trần Kim Xuyến.Nhà nằm vị trí nhất nhì phố, khu vực rất nhiều khách, KD sầm...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 10 tầng, 146 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 50 tỷ

      50 tỷ 146 m2 342,47 triệu/m2
      Toà nhà mặt tiền Tô Vĩnh Diện: 146m2 - 10T - MT 6m - 50 tỉ, Thanh Xuân, HN.Mô tả:- Toà nhà ở hỗn hợp văn phòng, dòng tiền ổn định 1.2 tỉ/1 năm.- Thoáng...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hàng Bông - Hoàn Kiếm, giá 56 tỷ

      56 tỷ 75 m2 746,67 triệu/m2
      Cần bán tòa căn nhà phố cổ, Q. Hoàn Kiếm.DT 75m2 xây 8tầng, MT 5.8m, tòa nhà siêu đẹp.Mô tả:- Thiết kế tầng 1 phòng: Cầu thang bộ thang máy cuối.- Nhà xây...
      Phố Hàng Bông, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 8m tại Phố Phạm Huy Thông - Ba Đình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 120 m2 458,34 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Ba Đình, view ôm trọn hồ Ngọc Khánh, toà nhà Lotte Đào Tấn, cả phố không có nhà bán cực kì hiếm.- Gần đài truyền hình VTV, TTTM VinCom,...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 1 tầng, 230 m2 tại Đường Trần Quốc Thảo - 13 - Quận 3, giá 41 tỷ

      41 tỷ 230 m2 178,27 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRẦN QUỐC THẢO (kéo dài), Q. 3Vị trí: 2 MT hẻm trước sau - gần hotel RAMADADT: 10.5m x 25m - CN(đất): 230m2 - Hiện trạng: cấp 4 tiện xây...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng tại Đường Ung Văn Khiêm - 25 - Bình Thạnh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Có việc gấp nên cần bán ngay MT Ung Văn Khiêm, P25, Q.Bình Thạnh- DT : 8x28m- Dtcn 222,2m2- Hiện trạng xây dựng tiền chế - mua giao nhà trống- pháp lí...
      Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 582 m2 tại Đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - Quận 9, giá 43 tỷ

      43 tỷ 582 m2 73,89 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh MT đường Nguyễn Văn Tăng - Long Thạnh Mỹ - Tp Thủ Đức.- DT: 582m2 có 471m2 thổ cư, ngang 8.6m, có 2 ngôi nhà đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Văn Tăng, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 130 m2 tại Đường Bùi Viện - Quận 1, giá 54,5 tỷ

      54.5 tỷ 130 m2 419,24 triệu/m2
      bán ngay căn nhà phố khu phố tây Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 7.3x18m, 1 trệt + 1 lầu.- Siêu vị trí đẹp khu phố tây (phố đi bộ Bùi Viện). Gần...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 380 m2 tại Phường Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 41 tỷ

      41 tỷ 380 m2 107,9 triệu/m2
      MT KD CƯ XÁ NH NGANG KHỦNG - BÁN NHÀ ĐỊNH CƯ MỸ giá cả thương lượng MẠNH.Mô tả:- DT: 17 x 20m ( nở hậu 21m)- căn biệt thự cũ MT đường số 14A Cư xá NH,...
      Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 99 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Thượng Lãn Ông, giá 50 tỷ

      50 tỷ 99 m2 505,06 triệu/m2
      Siêu phẩm hàng hiếm MT 99 mét vuông 5 tầng - KD sầm uất Hải Thượng Lãn Ông Q. 5 - giá 50 tỉ.Kết cấu:- DT: 4m x 24,8m. Sổ vuông vắn.- Nhà 1 trệt, 1...
      Đường Hải Thượng Lãn Ông, Phường 13, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 162 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 54 tỷ

      54 tỷ 162 m2 333,34 triệu/m2
      Nhà có trang bị gồm:1. Máy lạnh các tầng.2. Thang máy.3. Điện 3 pha.4. Hệ thống chữa cháy phun.5. Hầm để xe rộng rãi.6. Cầu thang thoát hiểm.
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 4 tầng, 88 m2 tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 88 m2 454,55 triệu/m2
      cực hiếm trên thị trường, khu căn biệt thự liên kế Hà Đô Centrosa, nhà đang cho thuê hợp đồngT 75tr/tháng. Khu vực đáng sống nhất Q. 10, cư dân an...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 225 m2, mặt tiền 9m tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 10, giá 54 tỷ

      54 tỷ 225 m2 240 triệu/m2
      - SHR 1 đời chủ, mua bán công chứng ngay.- DT: 9*25m.- nhà c4 có thể KD cho thuê hoặc xây dựng mới, đc xây cao tầng là Building Văn phòng, hotel, nhà hàng....
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 144 m2 tại Đường Hoa Đào - 2 - Phú Nhuận, giá 57 tỷ

      57 tỷ 144 m2 395,84 triệu/m2
      -bán nhanh MT ngang 8m Hoa Đào, P. 2, Phú Nhuận -Bán MT ngang lớn 8m Hoa Đào, P2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x18m, CN: 144m.- Kết cấu: Trệt, 4 tầng- giá: 57 tỉ...
      Đường Hoa Đào, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 12 tầng, 368 m2, mặt tiền 13m tại Đường Cộng Hòa, giá 55 tỷ

      55 tỷ 368 m2 149,46 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình - vị trí ngay khối building VP Mitalab Tower.- DT đất 13x28m - hiện trạng đất trống.- Khu vực đc xây 2 hầm...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 760 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 56 tỷ

      56 tỷ 760 m2 73,69 triệu/m2
      MT hiếm ngang 18m - đa công năng - kết nối khu Tên Lửa - Lê Văn Quới.DT 760 mét vuông, Bình Trị Đông A, Bình Tân.+ MT 20m cực kỳ hiếm, nằm trên tuyến...
      Đường Bình Trị Đông, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2, giá 60 tỷ

      60 tỷ 150 m2 400 triệu/m2
      Vị trí: MT đoạn đẹp sầm uất nhất đường Song Hành, An Phú - An Khánh, Q. 2.- DT: 7,5x20m = 150m2 công nhận.- Hiện trạng: nhà c4, tiện xây mới.- Cho thuê: 75...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.