Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võ Văn Tần - Quận 3, giá 48 tỷ

      48 tỷ 98 m2 489,8 triệu/m2
      Bán Nhà 2 MT đường Võ Văn Tần, P.5, Q. 3- DT : 7.5m x 12m (Nở hậu: 13.5m)- Kết Cấu : 4 Tầng- giá: 48 tỉcontact : 0784 666 *** Mr Trường.
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 300 m2 tại Đường Bạch Đằng - 2 - Tân Bình, giá 60 tỷ

      60 tỷ 300 m2 200 triệu/m2
      Xuất ngoại, Chính chủ cần bán nhanh Góc 2MT số 122 Yên Thế - Bạch Đằng, Vị trí đẹp hướng về Tân Sơn Nhất, P. 2, Tân Bình.DT 40x10. Không lỗi phong...
      Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 132 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 2 - Phú Nhuận, giá 46 tỷ

      46 tỷ 132 m2 348,49 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 4 lầu, MT Phan Đình Phùng (6 x 26m); giá 46 tỉ.DT 6 x 26m.Kết cấu: Trệt, 4 lầu, sân thượng; đang cho thuê 145 tr/th.Không có căn để so...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 9 tầng, 368 m2 tại Đường Cộng Hòa - 12 - Tân Bình, giá 55 tỷ

      55 tỷ 368 m2 149,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh TS MT 383A Cộng Hòa , Tân Bình.Vị trí đẹp, DT lớn DT 13x35 Cộng nhận 368m2CTXD Hầm 9 Tầng giá 55 tỉ ( 149 tr/m2 )LH 0907 086 ***...
      Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 120 m2 tại Đường An Dương Vương - 3 - Quận 5, giá 55 tỷ

      55 tỷ 120 m2 458,34 triệu/m2
      GIẢM GIÁ MẠNH 75 tỉ về 5x tỉ - Tòa Nhà MT An Dương Vương, P3, Q5. DT: 6x20m, Hầm 7 Tầng Thang MáyTòa Nhà giá cực rẻ Đường An Dương Vương, Q. 5- Vị trí...
      Đường An Dương Vương, Phường 3, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 220 m2 tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 220 m2 227,28 triệu/m2
      Gần khu vực sân bay Tân Sơn Nhất và trục đường chính Trường Sơn. Điều này giúp kết nối dễ dàng với các Q. lân cận và các khu vực quan trọng khác trong TP. ...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Tôn Thất Tùng - Bến Thành - Quận 1, giá 55 tỷ

      55 tỷ 0 m2
      Giảm sốc! Nhà bán MT - DT 5,3 x 21m - Tôn Thất Tùng, Q1. 4 lầu, ST. hợp đồngT 160 tr/th, giá 55 tỉ.- DT: 5,3 x 21m, vuông vắn, không lỗi.- Kết cấu: 1...
      Đường Tôn Thất Tùng, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 2 tầng, 150 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 50 tỷ

      50 tỷ 150 m2 333,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự MT đường tại đc: Hoa Mai Gần Phan Xích Long, P. 2, Q. Phú Nhuận, TP. Sài Gòn. Khu KD Nhà Hàng Sầm Uất Nhất TPSài Gòn+ DT: 8m x 18m,...
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hội Vũ - Hoàn Kiếm, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 108 m2 430,56 triệu/m2
      + Vị trí cực đỉnh, phố thông Quán Sứ, Hàng Bông nơi tập trung nhiều nhà hàng, hotel cao tầng.+ Nhà nằm đoạn đẹp nhất phố, cách phố Hàng Bông chỉ vải bước...
      Phố Hội Vũ, Phường Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 235 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 235 m2 178,73 triệu/m2
      Vị trí MT của thửa đất là mặt Phố Tây Sơn với 4 làn xe lưu thông, sầm uất ngày đêm bậc nhất Thủ Đô. Ngay gần đèn xanh đỏ ngã 4 giao của phố Thái Hà, Chùa...
      Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội
      N
      Nguyễn Lăng Chuyên Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 200 m2 tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Cơ Thạch- Mỹ Đình- Nam Từ Liêm 200m, mt 11m, 4 tầng, giá chào nhỉnh 42,5 tỉ. KD đỉnhcăn biệt thự CAO CẤP SIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH 1- HÀNG HIẾM -...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 8 tầng, 80 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 80 m2 525 triệu/m2
      Vị trí lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ. Toà nhà 8 tầng thang máy. Trung tâm Q. đống đa.Mặt phố Khuất Duy Tiến vỉa hè rộng, oto 2 chiều. Dừng đỗ ngày đêm.Thiết kế...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,8 tỷ

      46.8 tỷ 90 m2 520 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm có, tòa nhà mặt đường Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Phố Trần Quốc Hoàn nằm vị trí trung tâm đắc địa, KD sầm uất, kết nối nhiều...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 200 m2, mặt tiền 11m tại Đường Văn Khê - Hà Đông, giá 56 tỷ

      56 tỷ 200 m2 280 triệu/m2
      Hiếm nhà đẹp 4 tầng mặt phố lớn Văn Khê, 200 mét vuông, MT 11m, lô góc 2 mặt phố, KD sầm uất, 56 tỉSIÊU căn biệt thự DÒNG TIỀN - LÔ GÓC HIẾM - 1 MẶT...
      Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 8 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Hoàng, giá 43,5 tỷ

      43.5 tỷ 86 m2 505,82 triệu/m2
      Bán Tòa Nhà Cao Tầng Mặt Phố Nguyễn Hoàng, Q. Nam Từ Liêm thành phố Hà Nội.Mặt Phố oto Tránh, Dừng, Đỗ Ngày Đêm, oto Vào Nhà.Dòng Tiền: 2,4 tỉ/ Năm.DT:...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 220 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Sơn - Long Biên, giá 57 tỷ

      57 tỷ 220 m2 259,1 triệu/m2
      SIÊU ĐẸP - cực hiếm - SIÊU VIP - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA - THÔNG SỐ VÀNG - KHU PHÂN LÔ HÀNG KHÔNG - MẶT PHỐ VIP NHẤT LONG BIÊN - KD ĐẲNG CẤP*** Nguyễn Sơn,...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 9m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 48 tỷ

      48 tỷ 120 m2 400 triệu/m2
      Bán block Dịch Vụ Phố Võng Thị Q. Tây Hồ.DT: 120m. 8T. MT: 9m. block DỊCH VỤ nội thất đầy đủ CAO CẤP TÂY HỒ - ĐẦU TƯ DÒNG TIỀN ĐỈNH CAO - NGAY SÁT HỒ...
      đường Võng Thị, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 45 tỷ

      45 tỷ 90 m2 500 triệu/m2
      cực hiếm! Cần bán ngay ngôi nhà phố Trần Quốc Hoàn DT 90m2,7 tầng thang máy,vỉa hè 4m,2 mặt giá 45 tỉHiện trạng cả Q. Cầu Giấy không có căn mặt phố tài...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.