Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ năm 2026

      Có 2.927 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 40 tỷ đến 60 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 9 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m , giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 100 m2 425 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà riêng trước tết, nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thang Xuân. DT 100 mét vuông thiết kế 9 tầng thang máy. căn hộ góc, giá 42,5 tỉ.Anh...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 210 m2, mặt tiền 18m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 45 tỷ

      45 tỷ 210 m2 214,29 triệu/m2
      + Cần bán nhà c4 - mặt phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - TP Hà Nội.+ MT: 18m.+ DT: 210  mét vuông.+ Mặt phố.+ KD.+ Xây tòa văn phòng.+ Vỉa hè rộng 20m.+...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2 tại Đường Vân Đồn - Bạch Đằng - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 42 tỷ

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng mặt phố Vân Đồn, Hai Bà Trưng.Mặt phố KD sầm uất nhiều hotel - nhà hàng, siêu thị - cách 1,2 kilomet đến bờ hồ.0987 746 ***- DT...
      Đường Vân Đồn, Phường Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 8 tầng, 65 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 41 tỷ

      41 tỷ 65 m2 630,77 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trung Kính, Cầu Giấy. Đường đôi 2 làn đường. Nhà mặt phố vỉa hè, lô góc 3 mặt thoáng, thang máy nhập khẩu, nhà xây 8 tầng đang cho thuê...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 15m tại Đường Lý Thái Tổ - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 65 m2 769,24 triệu/m2
      Lô góc, mặt phố cổ Lý Thái Tổ, MT 15m, vỉa hè 10m.KD sầm uất, giao thông thuận tiện, ở đẳng cấp.Thiết kế 5 tầng thông sàn, KD, mỗi năm thu gần 2 tỉ.pháp lí...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Lý Thái Tổ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 42 tỷ

      42 tỷ 75 m2 560 triệu/m2
      Giảm 2,5 tỉ bán nhà 75m2, 8 tầng, căn hộ góc mặt phố Khuất Duy Tiến.+ Nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân vành 2 hiếm nhà bán.+ Nhà xây 8 tầng có thang...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 42 tỷ

      42 tỷ 75 m2 560 triệu/m2
      Giảm 2,5 tỉ bán nhà 75 mét vuông, 8 tầng, căn hộ góc mặt phố Khuất Duy Tiến.+ Nhà mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân vành 2 hiếm nhà bán.+ Nhà xây 8...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Nguyễn Huy Lượng - 14 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      bán nhanh trước tết nhà Nguyễn Huy Lượng, P. 14, Q. Bình Thạnh.1. DT: 12.3 x 17m CN: 169.2  mét vuông.2. Kết cấu: 4 tầng.3. hợp đồngT: 80 tr/tháng...
      Đường Nguyễn Huy Lượng, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố 9 tầng tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 45,5 tỷ

      45.5 tỷ 0 m2
      Các con định cư hết bên Úc nên gia đình cần bán ngôi nhà để sang cùng các con.ngôi nhà mặt phố Minh Khai, hiện đang cho thuê cả nhà.DT 120.3 mét ...
      222, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà phố 85 m2 tại Phường Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 44 tỷ

      44 tỷ 85 m2 517,65 triệu/m2
      - Toà nhà mặt phố xây mới, vị trí đẹp ngay ngã 4 Đào Tấn, Nguyễn Khánh Toàn, cho thuê 1.8 Tỉ/ năm.- Nhà xây DT 85m2, mặt kính bề thế giữa phố, các tầng...
      Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 7 tầng, 89 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,9 tỷ

      46.9 tỷ 89 m2 526,97 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà mặt phố 175 Trần Quốc Hoàn, Cầu Giấy.- DT: 89m2.- Thiết kế 7 tầng, có thang máy.- MT: 6m.- Hướng Bắc.- Nhà hai mặt đường trước, sau.-...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 4 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Ba Đình, giá 47 tỷ

      47 tỷ 98 m2 479,6 triệu/m2
      - Nhà mặt phố, mặt ngõ đầy ánh sáng vào nhà.- KD tốt.
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Xuyến, giá 52,6 tỷ

      52.6 tỷ 100 m2 526 triệu/m2
      + Nhà có vị trí KD đắc địa. Phố Trần Kim Xuyến là phố 2 chiều, mặt cắt gần 50m mà không có phân cách cứng nên rất thuận tiện giao thông, KD.+ Nhà thuộc loại...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 140 m2, mặt tiền 5m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 47 tỷ

      47 tỷ 140 m2 335,72 triệu/m2
      + Nhà đẹp mặt phố Kim Mã con phố tập trung của những thương hiệu nổi tiếng, hotel căn hộ cao cấp, nơi tọa lạc đại sứ quán của nhiều quốc gia đặt quan hệ...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 167 m2 tại Phố Hàng Dầu - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm, giá 55 tỷ

      55 tỷ 167 m2 329,35 triệu/m2
      🌹BÁN MẶT PHỐ HÀNG ĐẬU, PHỐ CỔ, VỈA HÈ KD, DT RỘNG, GIÁ ĐẦU TƯ- 167M/ 55 tỉ.☄️+ Vị trí mặt phố cực hiếm nhà bán, ngay gần ngã 5 Hàng Đậu, kết nối các tuyến...
      Đường Hàng Đậu, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 89 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 46,9 tỷ

      46.9 tỷ 89 m2 526,97 triệu/m2
      siêu hiếm chính chủ cần bán mặt phố Trần Quốc Hoàn - KD Siêu Đỉnh - Vỉa hè - Tuyến phố nhộn nhịp, sầm uất - 89m. + Mặt phố vip hiếm nhà bán, KD đỉnh tấp...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 9 tầng, 80 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Nam - Hoàn Kiếm, giá 50 tỷ

      50 tỷ 80 m2 625 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà 9 tầng thông sàn, thang máy nhập khẩu, mặt phố Lý Nam Đế, Hàng Mã xây dựng tâm huyết.Vị trí mặt phố ô tô dừng đỗ, viả hè KD sầm uất,...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Nam, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, hướng Tây tại Đường D1 - Tân Hưng - Quận 7, giá 57 tỷ

      57 tỷ 200 m2 285 triệu/m2
      Bán nhà 99 - 101 đường D1 - đường 35m khu dân cư Him Lam Kênh Tẻ - P. Tân Hưng - Q. 7.- DT: 10x20m, hướng Tây.- Cấu trúc gồm. 1 hầm 1 trệt 4 lầu áp mái.-...
      Him Lam Kênh Tẻ, 99 - 101, Đường D1, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 40 - 60 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 40 - 60 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 40 - 60 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.