Thông tin mô tả
Bán căn
+
+ Kết cấu: 1 lầu, sân thượng.
+ Đang cho thuê: 145
Vị trí đối diện chợ Tân Định, lề đường rộng,
+
Giá: 55 Tỷ
Diện tích: 129 m2
Giá/m2: 426,36 Triệu/m2
714099
Mua bán
Bán căn
+
+ Kết cấu: 1 lầu, sân thượng.
+ Đang cho thuê: 145
Vị trí đối diện chợ Tân Định, lề đường rộng,
+
Trần Lập
Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
125 tỷ
190 m2
Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
36 m2
Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
179 tỷ
225 m2
Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
760 triệu
75 m2