Thông tin mô tả
Bán nhà
Vị trí: Ngay
-
- Kết cấu: 2 tầng.
-
-
(Giá siêu rẻ
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 308 m2
Giá/m2: 146,10 Triệu/m2
721866
Mua bán
Bán nhà
Vị trí: Ngay
-
- Kết cấu: 2 tầng.
-
-
(Giá siêu rẻ
Bùi Hoàng
Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
5 tỷ
30 m2
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2