Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 89 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 12 - Quận 10, giá 31 tỷ

      31 tỷ 89 m2 348,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh building nội bộ ngay khu Hà Đô, P. 12 đẹp nhất Q. 10, đang sở hữu HĐ thuê 77 tr/tháng, vừa giữ TS vừa có dòng tiền ổn định.Vị trí...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 80 m2 387,5 triệu/m2
      bán ngay trước tháng 12 nhà MT Nguyễn Trãi, Q1 DT: 4 x 20m, 1 trệt 2 lầu, 2 WC 31 tỉ.+ DT: 4 x 20m (lọt lòng), nở hậu, cầu thang cuối nhà.+ Kết cấu gồm 1...
      100F, Đường Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng tại Đường Quốc Lộ 13 - 26 - Bình Thạnh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      1. Bán Toà nhà văn phòng siêu rẻ.2. đc: 47 QL 13, P26, Q Bình Thạnh.3. DT: 8x24m, CN 176.9m2, 1000m2 sàn, kết cấu hầm, trệt, lững, 6 lầu.4. giá: Từ 47 tỉ...
      47, Đường Quốc Lộ 13, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành - Quận 11, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lê Đại Hành, P. 13, Q. 11.- DT: 6x25m, vuông vắn.- Kết cấu: 3 tầng.- Khu vực chuyên bán vàng, KD sầm uất. Đối diện Khu Thương Mại...
      Đường Lê Đại Hành, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Phú Nhuận, giá 31 tỷ

      31 tỷ 100 m2 310 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán siêu phẩm góc 2MT Nguyễn Văn Trỗi & Huỳnh Văn Bánh, P. 14, Q. Phú Nhuận.- Vị trí ngay ngã tư đèn giao thông, tuyến đường tập trung nhiều...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 334 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - 5 - Cà Mau - Cà Mau, giá 33 tỷ

      33 tỷ 334 m2 98,81 triệu/m2
      Không nhu cầu sử dụng nửa nên tôi muốn bán lại ngôi nhà 2 MT đường Trần Hưng Đạo, P. 5, TP. Cà Mau.Khu KD sầm uất tại trung tâm TP.DT: 334m2.Giá: 33...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, 413 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phan Trung - Biên Hòa, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 413 m2 78,7 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Phan Trung vị trí cực đẹp cho khách sử dụng và khai thác dòng tiền cho thuê.Với lợi thế nằm trên trục đường F&B nổi tiếng của Biên Hòa,...
      Đường Phan Trung, Phường Tân Mai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà mặt phố 9 tầng, 133 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân, giá 30 tỷ

      30 tỷ 133 m2 225,57 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà mặt phố gần Giải Phóng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT: 133 mét vuông xây 9 tầng thang máy.MT: 6m.Đường to 3 oto tránh nhau, nội thất...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng 92m2 MT 6m giá 37 tỉ.Nhà nằm trên mặt phố Trần Đại Nghĩa 92m2 2 MT 1 mặt phố, 1 mặt ngõ KD tốt.Thích hợp xây tòa...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 150 m2, mặt tiền 11m tại Phố Phố Vọng, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 150 m2 208,67 triệu/m2
      Vị trí độc tôn Q. Hai Bà Trưng, thuộc phố Vọng, tiện ích ngập tràn.- Chủ thiết kế vô cùng tỉ mĩ, tinh xảo và đẳng cấp. Đá ốp đều là đá tự nhiên nhập ở khắp...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 81 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 81 m2 370,38 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Đội Cấn - Ba Đình siêu VÍP, 81 mét vuông, MT 5,6m giá 30 tỉ.- Vị trí mặt phố Đội Cấn, đẹp nhất khu vực, KD siêu đỉnh, vài bước chân ra...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lạc Trung, giá 35 tỷ

      35 tỷ 72 m2 486,12 triệu/m2
      Nhà mặt phố Lạc Trung, sổ 69 mét vuông, thực tế 72 mét vuông, MT 5.4m hậu nở. Nhà xây 8 tầng, từ tầng 2 trở lên 75 mét vuông/tầng, đã làm...
      Phố Lạc Trung, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      T
      Địa Thủy Sư Trần Thọ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngọc Hà - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 156 m2 192,31 triệu/m2
      căn biệt thự siêu vip - thiết kế 5* - tiện ích bạt ngàn - trung tâm thủ đô - Ba Đình.156m2 MT: Hơn 10m chỉ 30 tỉ.Mô tả:- Nhà ở khu trung tâm cư dân nên...
      Đường Ngọc Hà, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 126 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tây Sơn - Đống Đa, giá 39 tỷ

      39 tỷ 126 m2 309,53 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà số 162 Tây Sơn Q. Đống Đa.DT đất: 126 mét vuông - xây dựng: 91  mét vuông.Nhà xây: 4 tầng.MT: 4m.Giá nét: 39 tỉ.Vị trí đẹp -...
      Số 162, Đường Tây Sơn, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Long Biên, giá 39,4 tỷ

      39.4 tỷ 128 m2 307,82 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt đường phố Hồng Tiến, Bồ Đề, Long Biên.+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất mặt đường Hồng Tiến, không lỗi phong thủy, gần cầu Chương Dương, giao thông...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố 9 tầng, 100 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      Chính chủ tin yêu gửi em Tráng bán ngay tòa Văn phòng mặt phố Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân.DT: 80/100 mét vuông x 8 tầng 1 hầm.MT: 7.2m.Sổ vuông đét...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang, giá 39,4 tỷ

      39.4 tỷ 86 m2 458,14 triệu/m2
      Mặt phố trung tâm Cầu Giấy - lô góc - 5 tầng thang máy - oto hai chiều dừng đỗ - vỉa hè đá bóng - KD đỉnh cao.* Mô tả:- Nhà nằm vị trí siêu đẹp, trung tâm...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 70 m2 514,29 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Minh Khai 8 tầng thang máy mở VP, SPA KD siêu đỉnh. DT 70m2. Giá 36 tỉMô tả : - Vị trí đắc địa, cực đẹp nằm mặt phố Minh Khai. Mở VP, SPA KD...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.