Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Võ Thị Sáu - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 37 tỷ

      37 tỷ 0 m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 6 tầng, 63 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1, giá 38 tỷ

      38 tỷ 63 m2 603,18 triệu/m2
      - Vô địch về vị trí , siêu hiếm nhà bán , MT Nguyễn Đình Chiểu. P. Đa Kao. Q. 1- DT vuông vắn : 4,5 x 14m ( 63m2 ) - Kết cấu , hoàn công đầy đủ : Hầm 6...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 108 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 108 m2 282,41 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Lê Văn Sỹ - P. 2 - Tân Bình- Tuyến đường cực kì sầm uất và sang trọng, nhiều NH, tòa nhà văn phòng và thương hiệu lớn tập trung...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 285 m2 tại Đường 30/4 - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 285 m2 115,79 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự đường 30/4, vị trí đẹp trung tâm TP chỉ tính giá đất.------ DT đất: 10x28,5.- Nhà căn biệt thự 3 tầng.- Trục đường chính trung ...
      Đường 30/4, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 86 m2 459,31 triệu/m2
      5 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC ô tô TRÁNH VỈA HÈ RỘNG.MẶT PHỐ KD ĐỈNH CAO - GIAO THÔNG TẤP NẬP NGÀY ĐÊM. Nhà nằm vị trí siêu đẹp, phù hợp KD đa dạng các mặt...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 6 tầng, 150 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Lương - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 150 m2 233,34 triệu/m2
      Bán tòa Building Nam Từ Liêm gần 1000 mét vuông sàn MT 10m giá siêu mềm.- Cần bán tòa Building Nam Từ Liêm - TP Hà Nội.- DT nhà: 150/175 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 8 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 68 m2 463,24 triệu/m2
      MẶT PHỐ VIP - 8 TẦNG THANG MÁY - VỈA HÈ 4M - Ở VÀ KD BẤT CHẤPNhà tọa lạc tại vị trí rất đắc địa ngay gần đầu phố Trần Duy Hưng, Cầu Giấy ngã ba vỉa hè rộng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trần Xuân Soạn, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 50 m2 790 triệu/m2
      Bán nhà Mặt phố Trần Xuân Soạn Hai Bà Trưng gần Trung tâm Hoàn Kiếm 50m 6 tầng VP, spa, KD, showroom ở VIPVị trí cực đỉnh, mặt phố Vip nhất Q. Hai Bà...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Ngô Thì Nhậm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà phố 9 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Đại La - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 75 m2 440 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông / 9T / MT 4m / ~ 30tỉ xíu.Khu vực nhiều trường Đại học, BV. Mặt phố - siêu vip - thang máy - tầng hầm - KD sầm uất. Thoáng 2 mặt...
      Phố Đại La, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 111 m2 tại Phố Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 111 m2 279,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại mặt phố Lê Thanh Nghị. DT 111 mét vuông, vỉa hè 5m. bìa đỏ chính chủ.Giá 31 tỉ.Nhà cũ nhưng vẫn sử dụng đc (đang vừa ở vừa...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 8 tầng, 75 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 75 m2 466,67 triệu/m2
      Minh Khai 70/75 mét vuông 8 tầng. Giá 35 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:Nhà mặt phố minh khai 70 mét vuông - 8 tầng - thang máy - nội thất nhập khẩu...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố phố Trần Đại Nghĩa, P. Bách Khoa, Hai Bà Trưng, TP Hà Nội. Nhà nằm trên tuyến phố sầm uất ngay sát trường Đại học Bách Khoa, Xây...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 92 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 37 tỷ

      37 tỷ 92 m2 402,18 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng 92m2 MT 6m giá 37 tỉ.Nhà nằm trên mặt phố Trần Đại Nghĩa 92m2 2 MT 1 mặt phố, 1 mặt ngõ KD tốt.Thích hợp xây tòa...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thanh Nhàn, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 100 m2 305 triệu/m2
      -DT 100m2 xác định xây Building, MT 9m.-Mặt phố lớn, 4 ô tô tránh, 2 vỉa hè, 30 ô tô đỗ.-Vị trí đẹp nhất phố Thanh Nhàn, KD đa ngành nghề.-Tiện ích ngập...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 100 m2 305 triệu/m2
      MT miên man - DT siêu rộng - giá đầu tư ngon.- Phố Thanh Nhàn view cực thoáng, phía trước là công viên Tuổi Trẻ, không khí trong lành, mát mẻ voi cùng.- nền...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 80 m2, mặt tiền 8m tại Phố Ngõ Gạch - Đồng Xuân - Hoàn Kiếm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 80 m2 500 triệu/m2
      Vị trí phù hợp mọi loại hình KD như nhà hàng, hotel, trung tâm thẩm mỹ, Spa .v.v. Trung tâm phố cổ Q. Hoàn Kiếm, lịch sử và văn hóa hội tụ. Gần Hàng Đường,...
      Phố Ngõ Gạch, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 80 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 33 tỷ

      33 tỷ 80 m2 412,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Nghĩa Tân, Tô Hiệu, DT 80 mét vuông x MT rộng 4.5m.- DT 80 mét vuông.- MT 4.5m.- Nhà Hướng Nam.- 02 mặt thoáng, mặt phố KD vỉa...
      Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      SIÊU CỦA HIẾM - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA - MT QUYỀN LỰC - BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ + Vị trí đắc địa đối diện công viên Tuổi trẻ nhà 3 tầng cũ đang cho thuê 30 tr/1...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.