Thông tin mô tả
Bán nhà
-
- Xây dựng 1 trệt 4 lầu nhà mới, có thang máy.
Chừa sân 8m.
Giá 38.5
Giá: 38,5 Tỷ
Diện tích: 250 m2
Giá/m2: 154 Triệu/m2
896769
Mua bán
Bán nhà
-
- Xây dựng 1 trệt 4 lầu nhà mới, có thang máy.
Chừa sân 8m.
Giá 38.5
Hồng Quân (gia Hưng Vingrand Center)
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2