Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 6m tại Phường Tân Phong - Quận 7, giá 30 tỷ

      30 tỷ 90 m2 333,34 triệu/m2
      Chỉ 30tỉ - MTKD đa ngành nghề - 90 mét vuông THỔ CƯ- khu dân cư Tân Quy Đông đường số 65 P Tân Phong Q7 - Khu VIP hiếm bán nhà Xem nhà alo Cường...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 288 m2, mặt tiền 16m, hướng Nam tại Phường Tân Quy - Quận 7, giá 39 tỷ

      39 tỷ 288 m2 135,42 triệu/m2
      Nhà trệt 2 lầu có 2 MT trước và sau đường số P. Tân Quy thích hợp xây building hoặc căn hộ dịch vụ.- DT Ngang 8m x dài 40m.- Công nhận sổ 288m2 xây dựng...
      Đường Số 51, Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 90 m2, hướng Tây - Bắc tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 1, giá 31 tỷ

      31 tỷ 90 m2 344,45 triệu/m2
      Hãy gọi: 0901 478 *** Xuân Nhã (Chuyên gia căn nhà phố trung tâm).- ngôi nhà giá rẻ duy nhất khu vực Hai Bà Trưng còn sót lại, ngay trung tâm Q. 1.- DT:...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 147 m2 tại Đường Hùng Vương - Hải Châu II - Hải Châu, giá 35 tỷ

      35 tỷ 147 m2 238,1 triệu/m2
      Bán nhà 2 Tầng MT Hùng Vương Đà Nẵng.- DT 147m2.- Nằm ngay đường thông xuống Sông Hàn Đà Nẵng.- Gần Chợ Cồn, Chợ Hàn.- Vị trí trắc địa nhất Đà Thành, thích...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 147 m2 tại Đường Hùng Vương - Hải Châu II - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 147 m2 231,3 triệu/m2
      Bán nhà 2 Tầng MT Hùng Vương Đà Nẵng.- DT 147 mét vuông.- Nằm ngay đường thông xuống Sông Hàn Đà Nẵng.- Gần Chợ Cồn, Chợ Hàn.- Vị trí trắc địa nhất Đà...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 226 m2, mặt tiền 10m tại Đường 3/2 - Hải Châu, giá 31 tỷ

      31 tỷ 226 m2 137,17 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường 3/2, P Thuận Phước, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần sông Hàn và biển Nguyễn Tất Thành. Nằm ngay trung tâm TP. Khu Dân trí cao...
      Đường 3/2, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, mặt tiền 7m tại Đường Hồ Nghinh - Sơn Trà, giá 35 tỷ

      35 tỷ 0 m2
      Bán nhà hàng 02 MT đường Hồ Nghinh ven biển Mỹ Khê, Q. Sơn Trà, Tp Đà Nẵng.đc: Đường Hồ Nghinh, P. Phước Mỹ, Q Sơn Trà, Tp Đà Nẵng.Loại đường: Vỉa hè 5m +...
      Đường Hồ Nghinh, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 8 tầng, 96 m2 tại Đường Võng Thị - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 96 m2 343,75 triệu/m2
      Vị trí đẹp, cách Hồ Tây chỉ vài chục mét, trước nhà là trường học nên thoáng vĩnh viễn.Xung quanh hàng xóm toàn xây 8 - 9 tầng - yên tâm về quy hoạch.Thiết...
      đường Võng Thị, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 73 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 31,8 tỷ

      31.8 tỷ 73 m2 435,62 triệu/m2
      Vị trí KD cực đỉnh trên phố Nguyên Hồng, ngay ngã 4 với đường Huỳnh Thúc Kháng.- DT 73m2 phân lô bìa đỏ MT 6.6 vuông đét.- Đang cho thuê 4 tầng làm nhà...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 8 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      * Chủ bán tòa nhà mặt phố Nguyễn Ngọc Nại mới 99 phần trăm.Nhà nằm ở vị trí đắc địa của Q. Thanh Xuân, vỉa hè rộng, phù hợp với mọi loại hình KD, thẩm...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 6 tầng, 70 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố Võ Thị Sáu Q. Hai Bà Trưng Hà Nội 70 mét vuông, 6 tầng, giá 30 tỉ.- Vị trí nhà đắc địa mặt phố trung tâm view thẳng Công...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 18m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 38 tỷ

      38 tỷ 95 m2 400 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Đống Đa, vài bước chân ra hồ Hoàng Cầu, ga tàu điện, UB Q. Đống Đa, mặt phố vip KD mọi loại hình.+ Xung quanh nhiều văn phòng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 65 m2 615,39 triệu/m2
      Siêu phẩm MP Xã Đàn, 7tầng thang máy, 65m2, MT 6,5m, 1 mặt phố 1 mặt ngõ, vỉa hè, ô tô 24/24, giá 40tỉ.Mô tả:Hiếm! 7 tầng, thanh máy, mặt phố VIP, vỉa hè...
      Phố Xã Đàn, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 115 m2 tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 115 m2 291,31 triệu/m2
      - Vị trí lô góc mặt phố chính Phố Chiến Thắng, Văn Quán, Hà Đông sở hữu MT 20m. Thiết kế xd 6 tầng thang máy hiện tại đang cho thuê 80tr/th.- Gần hồ điều...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 98 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 33 tỷ

      33 tỷ 98 m2 336,74 triệu/m2
      Mặt phố Võng Thị 98 mét vuông, 8 tầng, oto tránh, view hồ Tây, vừa ở vừa cho thuê doanh thu lớn. Giá chỉ 33 tỉ.Vị trí đẹp, cách Hồ Tây chỉ vài chục...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 37 tỷ

      37 tỷ 100 m2 370 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố khu Trung Kính, Nguyễn Chánh, DT 100 mét vuông MT 6m xây mới 4 tầng hiện đang cho thuê 50tr/tháng, đường hè rộng phố KD buôn bán, vị...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 4 tầng, 200 m2 tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà mặt phố cạnh Louis City Đại Mỗ, 200 mét vuông, lô góc, KD đỉnh cao.chính chủ thành đạt, công chức về hưu, bán nhà cho con trai định...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngũ Xã - Trúc Bạch - Ba Đình, giá 33,3 tỷ

      33.3 tỷ 65 m2 512,31 triệu/m2
      + Nhà mặt phố 8 tầng, Ngũ Xã - Ba Đình. Bán để chia TS.+ DT: 65  mét vuông.+ MT rộng.+ Thông số đẹp. Vị trí đắc địa.+ Có thang máy.+ Sở hữu gần 2 Hồ...
      Phố Ngũ Xã, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.