Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 125 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Vân - 17 - Bình Thạnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 125 m2 256 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trên MT đường Nguyễn Cửu Vân đoạn đẹp ngay cầu thị nghè, băng qua là Nguyễn Thị Minh Khai, Q. 1. Đoạn đường cực kỳ sang trọng KD đa ngành...
      Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 215 m2 tại Đường Võ Văn Ngân - Linh Chiểu - Thủ Đức, giá 40 tỷ

      40 tỷ 215 m2 186,05 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Võ Văn Ngân, 215 mét vuông giá 186tr/ mét vuông. Nhà 3 tầng.+ giá mềm nhất khu vực. Cam kết Thông tin chính xác, LH trực...
      Đường Võ Văn Ngân, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài - Tây Hồ, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 65 m2 484,62 triệu/m2
      Mặt phố Trích Sài Hồ Tây 65m2 x 7 tầng thang máy view đẹp nhất phố - 31.5 tỉ (thỏa thuận).+ Bán nhà mặt phố Trích Sài, Hồ Tây, DT 65m, xây 7 tầng có thang...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà góc 2 MT Nguyễn Đình Chiểu, P. 3, Q. 3.- DT: 9x18m. CN: 158.2m2.- Kết cấu: 5 lầu, vỉa hè rộng, căn hộ góc 2 MT lớn rất đẹp.- HĐ thuê: 180...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Đường Nguyễn Trãi - 7 - Quận 5, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh MT ngay Nguyễn Trãi, P. 7, Q. 5.Tuyến đường thương hiệu về thời trang cao cấp, tập trung nhiều NH, văn phòng, v. v.- DT: 18x5m.-...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Đình Phùng - Ba Đình, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 55 m2 569,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà Mặt Phố Hàng Bún - Nguyễn Trường Tộ - Phạm Hồng Thái - Ba Đình DT : 55 mét vuông Xây Dựng : 4 Tầng MT : 6.5m Với Vị Trí Lô...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 35 tỷ

      35 tỷ 65 m2 538,47 triệu/m2
      BÁN NHÀ MP VĂN CAO BA ĐÌNH 65 M X 5 T X MT 5 X GIÁ NHỈNH 30 tỉ. LO GỐC, VỈA HÈ , MẶT PHỐ LỚN.+ Vị trí: Vị trí đắc địa lô góc, vỉa hè, đường phố to, khu vực...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 36 tỷ

      36 tỷ 80 m2 450 triệu/m2
      ngôi nhà 8 tầng + 1 bán hầm cực phẩm.Nhà lô góc cam kết chuẩn như hình đăng, không đăng ảo.Nhà nằm gần Keangnam, công viên hồ Skylake Phạm Hùng.bìa đỏ...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Đại Nghĩa, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 92 m2 407,61 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa Hai Bà Trưng 92 mét vuông MT 6m giá 37,5 tỉ.Nhà nằm trên mặt phố Trần Đại Nghĩa 92 mét vuông 2 MT 1 mặt phố, 1...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 8 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 80 m2 431,25 triệu/m2
      * Mô tả:- Tòa văn phòng 8 tầng thang máy, mặt phố Trần Bình, trung tâm Cầu Giấy. Cách phố Hồ Tùng Mậu 100m, vỉa hè 2 bên rộng, nhà thiết kế hiện đại, thông...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 34 tỷ

      34 tỷ 88 m2 386,37 triệu/m2
      Dt: 88 mét vuông, cấp 4, mt 5,8m (giá 34 tỉ) thỏa thuận.Mặt phố Tôn Đức Thắng - vỉa hè - KD - trung tâm phố vip - dòng tiền.Mô tả: + Nhà nằm mặt phố,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Đường Xuân Diệu, giá 38 tỷ

      38 tỷ 70 m2 542,86 triệu/m2
      Mặt phố Xuân Diệu Q. Tây Hồ phố vip tập trung nhiều Tây sống, bìa đỏ chính chủ giảm chào đến 6.5 tỉ cần bán ngay để lo việc gia đình.Thông số tiêu chuẩn...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Đồng - Nam Đồng - Đống Đa, giá 34 tỷ

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần xoay tiền mặt nên quyết tâm bán nhà mặt phố Nam Đồng - KD đỉnh - 2 thoáng - hiếm nhà bán - có thang máy.+ Vị trí nhà bán thuộc khu lõi, vip...
      Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      Bán mặt phố xịn - hiếm - hàng bún - ba đình - MT rộng - lô góc - vỉa hè - KD.- Hàng Bún 50m2, 4 tầng, MT 6.5m, 30 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính chủ - vuông ...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Hàng Bún - Ba Đình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 50 m2 600 triệu/m2
      Bán mặt phố xịn - hiếm - Hàng Bún - Ba Đình - MT rộng - lô góc - vỉa hè - KD.- Hàng Bún 50 mét vuông, 4 tầng, MT 6.5m, 30 tỉ Ba Đình.- bìa đỏ chính...
      Phố Hàng Bún, Phường Nguyễn Trung Trực, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võng Thị, giá 33 tỷ

      33 tỷ 100 m2 330 triệu/m2
      Cực Đỉnh ! Mặt Phố Võng Thị, Tây Hồ 100M, 8 Tầng, MT 5.5M, Giá Chỉ 33 tỉ MẶT PHỐ VÕNG THỊ oto TRÁNH - VIEW HỒ TÂY - VỪA Ở VỪA CHO THUÊ - QUÁ VIP. Vị trí...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 80 m2 456,25 triệu/m2
      NGUYỄN VĂN CỪ MẶT PHỐ VIP - VỈA HÈ RỘNG - KD ĐỈNH. - DT: 80M * 5M MT- Giá: 3x tỉ ( thỏa thuận) + Nhà nằm vị trí đẹp nhất phố, đẳng cấp nhất phố, vỉa hè đá...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 222 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai, giá 35 tỷ

      35 tỷ 222 m2 157,66 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Minh Khai, Hai Bà Trưng 220 mét vuông x 3 tầng MT 6m giá 36 tỉ.Rẻ nhất thành phố Hà Nội - cơ hội sở hữu nhà mặt phố Minh Khai -...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.