Thông tin mô tả
Chưa lên sóng chưa 24h chủ báo hạ sốc 1.1
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - Đang có
- Vị trí siêu đẹp, ngay vòng xoay Lăng cha cả, vòng xoay Lê Văn Sỹ
- Tình trạng
Giá: 39,9 Tỷ
Diện tích: 117 m2
Giá/m2: 341,03 Triệu/m2
957367
Mua bán
Chưa lên sóng chưa 24h chủ báo hạ sốc 1.1
-
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu - Đang có
- Tình trạng
Sally Nhà Phố
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2