Thông tin mô tả
Bán nhà mặt phố Nguyễn Thái Học - Quốc Tử Giám -
Thiết kế nhà.
+ Tầng 1:
+ Tầng 2,3,4,5: thiết kế full
+ Tầng 6: Bếp ăn, phòng thờ, sân phơi.
+ Tầng 7: Tum.
Ưu điểm nhà mặt phố vỉa hè rộng phù hợp mọi loại hình
Giá: 31,8 Tỷ
Diện tích: 40 m2
Giá/m2: 795 Triệu/m2
983169
Mua bán
Bán nhà mặt phố Nguyễn Thái Học - Quốc Tử Giám -
Thiết kế nhà.
+ Tầng 1:
+ Tầng 2,3,4,5: thiết kế full
+ Tầng 6: Bếp ăn, phòng thờ, sân phơi.
+ Tầng 7: Tum.
Ưu điểm nhà mặt phố vỉa hè rộng phù hợp mọi loại hình
Trần Thị Nhị
Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
6,95 tỷ
26 m2
60 ngõ 158 Phố ngọc Hà, phường Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2
Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội
22 tỷ
35 m2
Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội
23 tỷ
118 m2