Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m , giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 51 m2 637,26 triệu/m2
      Bán toà nhà 7 tầng thông sàn thang máy. Tại Mặt Phố Trần Duy Hưng - Q. Cầu Giấy ( Mặt ngõ sau nhà oto) DT 48/51T1 MT 3,6m- Vị trí Mặt Phố lẻ Trần Duy Hưng...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 202 m2 tại Đường Nguyễn Phúc Chu - Minh An - Hội An, giá 37 tỷ

      37 tỷ 202 m2 183,17 triệu/m2
      MT Nguyễn Phúc Chu vip Hội An.DT 202 mét vuông.Vị trí trên ngã ba chợ đêm Nguyễn Hoàng, khu tập trung nhiều quán Pub, Bar, spa hoạt động.sp bán có...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Minh An, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 5 tầng tại Đường Bàu Bàng - 13 - Tân Bình, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 0 m2
      căn hộ dịch vụ 2 MT (trệt: nhà phố thương mại phía trước KD + Nhà xe Honda phía sau có lối đi riêng) +  nhà vệ sinh, Có Thang máy đến tầng 5,...
      Đường Bàu Bàng, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Mô tả: + Vị trí víp hai mặt trước sau MT lên đến 6m, hai mặt đường  hai xe công tránh nhau.+ Khu vực phát triển mạnh, giá trị tăng lên từng ngày.+ Hai...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 296 m2 tại Phường An Phú - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 296 m2 135,14 triệu/m2
      Giảm sâu! Cần bán nhanh căn biệt thự mặt sông Thành phố Hồ Chí Minh, An Phú, Q. 2.- DT 15m x 20m, công nhận 296 mét vuông, 100 phần trăm...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 74 m2 tại Đường Phan Xích Long - 2 - Phú Nhuận, giá 33 tỷ

      33 tỷ 74 m2 445,95 triệu/m2
      MT Phan Xích Long P. 2 Q.Phú Nhuận.- DT 4,2x18- Công nhận 74m2.- Kết cấu trệt - lửng - 3 lầu - sân thượng. Đang hoài công- hợp đồngT 65tr/tháng thu nét....
      Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 200 m2 tại Đường Đống Đa - Thạch Thang - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Mặt Phố Đường Đống Đa Đà Nẵng Vị Trí Nằm Đoạn Đầu KD Đông . Là 1 Trong Những Tuyến Đường Lớn KD Tốt Nhất Trung Tâm Đà Nẵng . DT : 200m2 (...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 200 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Tòa APMENT 3 tầng MT Đống Đa- DT đất 200 mét vuông DT sử dụng 800m2- Tòa gồm 1 mặt bằng cho thuê và 10 phòng căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao...
      Đường Đống Đa, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 228 m2, mặt tiền 9m tại Đường Hồng Bàng, giá 38,76 tỷ

      38.76 tỷ 228 m2 170 triệu/m2
      Bán nhà đất MT đường Hồng Bàng - Tân Lập (MT 9.4m - giá chỉ 170tr/m2).- DT: 228m2 (ngang 9.4m).- Có nhà lầu trên đất, SHR chính chủ.giá: 38.7 tỉ.hotline coi...
      Đường Hồng Bàng, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Ba Đình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 66 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng mặt phố Kim Mã - vị trí đẹp vỉa hè rộng KD đa dạng 0963 033 ***.DT 66m2 5tầng 3x tỉ.Nhà ở vị trí rất đẹp, gần ngay ngã 4 Ngọc Khánh - Kim...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 120 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      Giảm 3 tỉ mặt phố Trần Đại Nghĩa, Hai Bà Trưng, 120 mét vuông, 3 tầng cho thuê 70 tr.+ Nhà nằm tuyến phố Trần Đại Nghĩa, rất hiếm nhà bán.+ Nhà 3...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố đẹp 9 tầng, 90 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Thị Định - Thanh Xuân, giá 35 tỷ

      35 tỷ 90 m2 388,89 triệu/m2
      Bán hotel phố Nguyễn Thị Định - Lê Văn Lương, thành phố Hà Nội.- DT: 90  mét vuông, MT: 9m, xây mới 9 tầng, 20 phòng đẹp, có hầm, có thể chuyển đổi...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 162 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 30 tỷ

      30 tỷ 162 m2 185,19 triệu/m2
      + VỊ TRÍ GẦN trường đại học KINH TẾ QUỐC DÂN, BV BẠCH MAI. + ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ 2 CHIỀU 4 oto TRÁNH. VỈA HÈ RỘNG. KD SẦM UẤT .+ TÒA NHÀ đc...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 270 m2, mặt tiền 15m tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 270 m2 140,75 triệu/m2
      Mặt phố Q. Cầu Giấy nhà đất vàng sót lại.DT 270m2 MT 15m chưa đến 40 tỉ.Khu vực KD sầm uất nhất nhì của Q..Kính mong các anh/chị em cô dì chú bác đầu tư...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 165 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 165 m2 184,85 triệu/m2
      Cần bán cafe House trục Lê Văn Sỹ, P13, Q3.- DT trệt: 5.5*30m.- Từ lầu 1 đến lầu 5: 5.5*15m - sân thượng lớn 5.5*20m - 3 sân thượng nhỏ mỗi sân thượng...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh
      C
      Võ Dương Việt Cường Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 99 m2 tại Đường Yersin - Cầu Ông Lãnh - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 99 m2 404,05 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhà siêu hot góc 2 MT đường lớn Yersin - Trịnh Văn Cấn P. Cầu Ông Lãnh Q. 1.- DT 6.2m x 19m.- Công nhận 99 mét vuông.- Kết cấu 4...
      Đường Yersin, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương, giá 39 tỷ

      39 tỷ 142 m2 274,65 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng MT Hùng Vương ngang gần 6m sát Chợ Cồn và BigC vị trí đắc địa phù hợp KD nhiều ngành nghề hoặc văn phòng công ty, NH, shop thời trang….- DTĐ:...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 130 m2, mặt tiền 7m tại Đường Quang Trung - Vinh, giá 39 tỷ

      39 tỷ 130 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại mặt phố Quang Trung - Vincom Vinh - Nghệ.DT 130 mét vuông, 4 tầng, MT 7m.Hỗ trợ cam kết tiền thuê lên đến 90 tr đồng/tháng...
      Đường Quang Trung, Phường Quang Trung, Vinh, Nghệ An
      N
      Nhuần Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.