Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy, giá 35 tỷ

      35 tỷ 85 m2 411,77 triệu/m2
      - Bán nhà nhà MP Hoàng Quốc Việt - Phạm Văn Đồng DT 85m2 MT 8m giá 35 tỉ.- Đất có vị trí cực đẹp, trên đoạn KD sầm uất nhất phố.- Nhà 1 tầng lô góc 3 mặt...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 35 tỷ

      35 tỷ 120 m2 291,67 triệu/m2
      - Thông số quá đẹp: DT 120 mét vuông MT 6m nằm tại khu phố Vip Q. Thanh Xuân, vài bước chân ra đến ngã 4 Sở.- Nhà lô góc 1 mặt phố 1 mặt ngõ cực...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 8 tầng, 112 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 35 tỷ

      35 tỷ 112 m2 312,5 triệu/m2
      Tòa nhà văn phòng đẳng cấp phố Lê Đức Thọ: 112m2*8 tầng*MT 7.3m, thông sàn KD đỉnh nhà mới, 0849 578 ***- Tòa nhà mới đẹp khách mua về sử dụng ngay. Thiết...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 238 m2 tại Đường Thảo Điền - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 238 m2 168,07 triệu/m2
      Khuôn đất rẻ nhất Khu Fideco Thảo Điền View sông 14x18m, giảm mạnh 59 tỉ còn 40 tỉ TL:- DT: 14x18m, DTCN 238m2.- Khuôn đất đẹp thích hợp xây văn phòng công...
      Dự án Fideco Riverview, Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 114 m2, mặt tiền 10m tại Đường Trần Quang Diệu - Quận 3, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 114 m2 293,86 triệu/m2
      - Vị trí nằm đoạn đẹp, sang nhất đường Trần Quang Diệu- DT: 10x13m- nhà c4- Đang cho thuê: 140 tr/tháng- Giá: 33,5 tỉ Call Ms Hoài Thu 0916 652 *** xem nhà...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 700 m2 tại Đường Ao Đôi - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 35,7 tỷ

      35.71 tỷ 700 m2 51 triệu/m2
      * Ngộp bank đang vay 26 tỉ tôi cần bán nhanh ngôi nhà mặt 1B đường Ao Đôi ngay Mã Lò P. Bình Hưng Hòa A Q. Bình Tân.- DT. 17.6m x 44m.- Công nhận 700m2.-...
      Đường Ao Đôi, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 172 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 30 tỷ

      30 tỷ 172 m2 174,42 triệu/m2
      + Kết cấu: nhà c4 có gác đúc giả gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, PK, bếp. Có  phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi.+ MT KD đỉnh, có...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 70 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 31 tỷ

      31 tỷ 70 m2 442,86 triệu/m2
      DT đất: Ngang 4,5x16m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 5 lầu mới.Vị trí KD rất đẹp.Dòng tiền thu về có thể tới 3 phần trăm. Bằng lãi xuất huy động của...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 7 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh MT ngay Nguyễn Đình Chiểu - Q. 3.- DT: 8x20m.- Xây dựng: Hầm 7 tầng.- hợp đồngT: 180tr/tháng (mới ký).- Vị trí: Nằm tại vị trí đắc địa của...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 525 m2 tại Đường 379 - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 30 tỷ

      30 tỷ 525 m2 57,15 triệu/m2
      sp chính chủ chưa qua đầu tư MT Đường 379 P. Tăng Nhơn Phú A Q. 9.- Vị trí:+ Cạnh ĐH Tài Chính Hải Quan, DH GTVT.+ Di chuyển ra Lê Văn Việt 70m.+ MT KD...
      Đường 379, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, mặt tiền 13m tại Đường Tân Hương - Tân Quý - Tân Phú, giá 39 tỷ

      39 tỷ 0 m2
      Q. Tân Phú - góc 2 MT Tân Hương - DT 13x22m - cấp 4 - hợp đồngT 80tr/tháng - giá 39 tỉ!Bán góc 2 MT đường Tân Hương - P. Tân Quý - Q. Tân Phú:DT: 13m x 22m...
      Đường Tân Hương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 272 m2 tại Đường Hồ Văn Huê - 9 - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 272 m2 117,65 triệu/m2
      MT khủng giá cực rẻ Phú Nhuận Hồ Văn Huê, P9 Q. Phú Nhuận - Vị trí : gần Trần Khắc Chân Hoàng Văn Thụ- Kết cấu : 3 tầng , hiện có 32 phòng , hợp đồng...
      Đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 7m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,33 triệu/m2
      Ngộp bank ông anh trong nhà giảm sâu hơn 7 tỉ giá rẻ hơn cả NH định giá hiện tại. Bán nhà 2 MT đường 2 tháng 9 vị trí đắc địa ngay trung tâm Hải Châu, P....
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 106 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 33 tỷ

      33 tỷ 106 m2 311,33 triệu/m2
      bán ngay nhà 5 tầng MT đường Nguyễn Văn Linh - Đà Nẵng. Con đường KD sầm uất nhất Đà Nẵng.Mô tả:- Nằm toạ lạc tại khu vực KD đẳng cấp sầm uất nhất con...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 300 m2, mặt tiền 7m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 34 tỷ

      34 tỷ 300 m2 113,33 triệu/m2
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt phố 7 tầng, 163 m2, mặt tiền 8m tại Đường Hàn Thuyên - Thủ Đức, giá 30 tỷ

      30 tỷ 163 m2 184,05 triệu/m2
      *Bán nhà phố, Đường HÀN THUYÊN, P.Bình Thọ*cư dân xung quanh đông đúc, vị trí đắc địa của trung tâm thành phố Thủ Đức*Sát Đường Võ Văn Ngân, Đặng Văn...
      Đường Hàn Thuyên, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt tiền 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 17m tại Đường Trần Hưng Đạo - Quận 5, giá 35 tỷ

      35 tỷ 65 m2 538,47 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:Góc 2 MT Trần Hưng Đạo P. 7, Q. 5, TP Tp Sài Gòn.- DT: Ngang 17m nở hậu đều đẹp. Công nhận gần 65m2.-...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường 7, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 195 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hoàng Cầu - Đống Đa, giá 40 tỷ

      40 tỷ 195 m2 205,13 triệu/m2
      MẶT PHỐ MẶT HỒ HOÀNG CẦU - SỔ VUÔNG - TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - KD ĐỈNH CAONhà Mặt phố + View hồ Hoàng Cầu, KD đa dạng: coffee sang chảnh, Spa thẩm mỹ, Văn phòng...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.