Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 202 m2, mặt tiền 6m tại Đường Dã Tượng, giá 35,35 tỷ

      35.35 tỷ 202 m2 175 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2 MT Đường Dã Tượng - Nha Trang cách biển trần phú chỉ 100m.DT: 202 mét vuông - Ngang hơn 6m.- MT đường Dã Tượng rộng 24m.- Góc 2 MT,...
      Đường Dã Tượng, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 32 tỷ

      32 tỷ 110 m2 290,91 triệu/m2
      Phố Vọng 83/110 mét vuông. 8 tầng. MT 10m. Giá 32 tỉ. Hai Bà Trưng.Mô tả:+ Vị trí: hotel mặt phố trung tâm Q. Hai Bà Trưng, Lô góc 2 mặt thoáng, nở...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 136 m2 253,68 triệu/m2
      Tìm đâu ra ngôi nhà thứ 2 ngon - bổ - rẻ như này nữa các nhà đầu tư ơi!* bán nhanh nhà MP Khuất Duy Tiến - Q. Thanh Xuân. 136m2, MT 5m, 2 mặt thoáng,...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Tuấn Tài Bđs Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà mặt phố 7 tầng, 100 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10, giá 36 tỷ

      36 tỷ 100 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ thỏa thuận mạnh cho khách sẵn tiền TT nhanhMT Sư Vạn Hạnh, P. 12 Q. 10- DT : 4 * 25- Kết cấu 7 tầng, thang máy- Vị trí cực đẹp, ngay góc 2 MT-...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 5 tầng, 103 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Thanh Xuân, giá 31 tỷ

      31 tỷ 103 m2 300,98 triệu/m2
      Mã hàng 87-2023L/H số điện thoại: 0982 119 *** và website: [https://bdstienhai.vn/] để đc xem nhà free và mua bán chính chủBÁN NHÀ MẶT PHỐ Q. THANH XUÂN -...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      MẶT PHỐ NGON NHƯ NÀY - KIẾM ĐÂU đc Building 8 tầng thang máy - Mặt phố Vọng, Q. Hai Bà Trưng - Lô Góc - Quy hoạch ổn định - Giá cực ngon. 0969 862 *** (...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 5 tầng, 115 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 115 m2 347,83 triệu/m2
      - Nhà mặt phố mới, sau mặt phố Trung Hòa, view vườn hoa, đường trước nhà 3 oto tránh có vỉa hè rộng, khách mua để ở hay KD đều rất phù hợp- DT 115m2, gồm 4...
      Phố Trung Hòa, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 7 tầng, 230 m2 tại Phường 4 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 230 m2 134,79 triệu/m2
      Rẻ nhất khu vực bán nhà ngay Hậu Giang, Trường Sơn khu vực sân bay P. 4, Q. Tân Bình - DT: 8x35m, nở hậu - Kết cấu: 7 tầng, nhà đẹp- HĐ thuê 180 tr/tháng-...
      Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 299 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 32 tỷ

      32 tỷ 299 m2 107,03 triệu/m2
      * Chính chủ bán tòa nhà căn hộ dịch vụ MT ngay Lê Đức Thọ P. 6 Q. Gò Vấp.- DT 8m x 35m. NH 10m.- Công nhận 299m2. DTS 889m2.- Kết cấu 7 tầng thang máy...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 150 m2 tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 150 m2 200 triệu/m2
      +++ Khu VIP Lam Sơn, đáng sống bậc nhất Bình Thạnh - Chỉ Cần Dọn Vào Và Ở ++++ Cần Bán căn biệt thự Đường Lam Sơn, P. 6, Q. Bình Thạnh+ Diên Tích: 8m X...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 210 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 6 - Tân Bình, giá 30 tỷ

      30 tỷ 210 m2 142,86 triệu/m2
      Bán MT Lý Thường Kiệt - khu chợ Tân Bình P. 6 Tân Bình.- DT: 11m x 22m, công nhận 210 mét vuông.- CTXD: Hầm 8 tầng.- Bán giá: 30 tỉ, thỏa thuận.Ngay...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 8 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Giai, giá 34 tỷ

      34 tỷ 68 m2 500 triệu/m2
      Giá siêu sốc 34 tỉ! bán ngay MT Đ. Nguyễn Văn Giai, P. Đa Kao, Q. 1 - 4.5*18m - Hầm 8 tầng có thang máy.- Vị trí rất sang trọng và thoáng mát. Khu tập...
      Đường Nguyễn Văn Giai, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng tại Đường Ký Con - Nguyễn Thái Bình - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hoa hồng môi giới khi cho thuê một căn duy nhất, một căn duy nhất trên đường Kinh Dương Vương Q6 - 7 Tầng Thang máy.- DTSD lớn: 805 mét vuông.- Nhà...
      Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 72 m2 486,12 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Cao Thắng, Q. 3. Nhà vị trí đẹp, khu vực rất đẹp với nhiều cao ốc văn phòng, TTTM,DT: 4 x 18M rất đẹp.Hiện trạng: Trệt 3 lầu sân...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vườn Chuối - Quận 3, giá 34 tỷ

      34 tỷ 112 m2 303,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - call ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 6 tầng, 90 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 39 tỷ

      39 tỷ 90 m2 433,34 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà góc 3 MT Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1.- DT: 4,5 x 20m. Công nhận đủ.- KC: Nhà 1 trệt 1 lửng 4 lầu (6 tầng). Thang máy.- hợp đồngT:...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 100 m2 300 triệu/m2
      * Vị trí đẹp nhất đường Bạch Đằng, gần ngã 4 Hàng Xanh, Điện Biên Phủ, Xô Viết Nghệ Tĩnh,...* MT buôn bán sầm uất, đa dạng ngành nghề.- DT: 5X22,3m (vuông ...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phó Đức Chính - Quận 1, giá 37 tỷ

      37 tỷ 55 m2 672,73 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Phó Đức Chính, P. Nguyễn Thái Bình, Q. 1 - 6 tầng có thang máy.- DT sàn 246 mét vuông.- Kết cấu: Trệt, lửng, 4 lầu, sân...
      Đường Phó Đức Chính, Phường Nguyễn Thái Bình, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.