Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Nguyễn Cảnh Chân - Cầu Kho - Quận 1, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      - Vị trí KD tuyệt đẹp ngay Trần Hưng Đạo, vỉa hè rộng. thỏa thuận- Đang KD tại khu vực tập trung cư dân đông đúc- Nhà hoàn thiện cơ bản.- pháp lí nhà...
      Đường Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 8m tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 196 m2 204,09 triệu/m2
      Bán Nhà Góc 2 MT Đường Bùi Hữu Nghĩa, Q. Bình Thạnh - Sát Q. 1.- DT : 8m x 25m nở hậu- CTXD : Hầm + 7 Tầng- hợp đồng thuê 65 tr/tháng- giá : 40 tỉLH : 0784...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường 1, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 80 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 38 tỷ

      38 tỷ 80 m2 475 triệu/m2
      Cần bán tòa nhà Nằm Ngay Hà Đô Centrosa.DT : 4,5 x18m. vuông vắnNhà xây 1 trệt 5 lầu mới.Vị trí đẹp. KD đc nhiều ngành nghề sang trọnggiá : 38 tỉ. có thỏa ...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 8 - Phú Nhuận, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 140 m2 232,15 triệu/m2
      Bán khuôn đất MT Nguyễn Trọng Tuyển . P. 8. Q. Phú Nhuận.DT : 6.2 x 25m. 140m2. sổ vuông vắnHiện Trạng : Cấp 4 - Thích hợp cho khách mua xây dựng mới, đặc...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 270 m2, mặt tiền 6m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 35 tỷ

      35 tỷ 270 m2 129,63 triệu/m2
      Cần Bán nhà phố KD - Đường Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú.- DT: 6,1 x 45met. - Kết cấu: 1 Trệt - 4 Lầu - Sân Thượng.- Đang cho thuê KD 90 tr/tháng.- sổ ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 62 m2 tại Đường Bùi Viện - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 40 tỷ

      40 tỷ 62 m2 645,17 triệu/m2
      Bán nhà hai MT đường Bùi Viện, P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1- DT : 4,2m x 16m- Kết cấu : trệt, 5 lầu-Đang cho thuê : 120tr/tháng.- Nhà sẵn kết cấu, vỉa hè rộng 8m,...
      Đường Bùi Viện, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 5 tầng, 300 m2, mặt tiền 10m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 31 tỷ

      31 tỷ 300 m2 103,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh ngôi nhà DT lớn - đường XVNT - p26 -Q. BT+ DT : 10*50  mét vuông , CN : 502  mét vuông . nở hậu ra 15m+ VỊ trí : đường...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 110 m2 tại Phường 15 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 110 m2 304,55 triệu/m2
      Giá mới 33.5 tỉ. BÁN TOÀ ngôi nhà phố PHÚ NHUẬN - TRUNG TÂM CỦA TRUNG TÂM - HIỆU SUẤT CHO THUÊ 120 tr/THÁNG - 7 TẦNG THANG MÁY - NGANG 7M Mô tả: + Vị trí...
      Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 262 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Thịnh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 262 m2 133,59 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà MT đường Lê Văn Thịnh P.Bình Trưng Đông Q. 2 - DT: 262m2 . ( 8m4 nở hậu 10m5 x 26m ) . Hành lang trước đất rộng 40m2 - giá: 35...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 6 tầng, 220 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa - Quận 3, giá 32 tỷ

      32 tỷ 220 m2 145,46 triệu/m2
      Siêu Phẩm Tòa Nhà căn hộ dịch vụ Cao Cấp , Để xe ô tôo thoải mái ! -- Thu Nhập Khủng -- Vị Trí Siêu Trung Tâm -- Giá Hạ Mạnh chỉ 3x tỉ ! - D/t :...
      Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 36 tỷ

      36 tỷ 126 m2 285,72 triệu/m2
      contact: 0909 616 *** Nam Huỳnh (24/24)+ sp lạ kết hợp giữa văn phòng cho thuê và căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp. Nằm trong trục trung tâm Nguyễn Văn...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 87 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính, giá 38 tỷ

      38 tỷ 87 m2 436,79 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 5 tầng mặt phố Trung Kính - vỉa hè rộng - MT rộng - KD gì cũng ra tiền - sổ vuông vị trí đẹp nhất phố (thông tin chuẩn 100 phần ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 130 m2 tại Phố Trần Đại Nghĩa - Hai Bà Trưng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 130 m2 269,24 triệu/m2
      Bán ngôi nhà Mặt Phố Trần Đại Nghĩa MT 5 mét.Vỉa hè KD rộng lớn đẳng cấp nhất khu.Khu vực hiếm nhà bán KD.DT: 130  mét vuông.Giá: 35 tỉ.Nhà thiết kế...
      Phố Trần Đại Nghĩa, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Duy Hưng - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 100 m2 380 triệu/m2
      -DT: 100 mét vuông x 7T, MT 4m, thang máy, thang thoát hiểm cuối nhà.-Mặt phố VIP nhất Q. Cầu giấy, đường xe tăng tránh dừng đỗ, vỉa hè 5m, KD đa...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 90 m2 tại Phố Hàng Quạt - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 90 m2 405,56 triệu/m2
      Mặt phố cổ Hoàn Kiếm, trung tâm của trung tâm, gần hồ Hoàn Kiếm, chợ Đồng Xuân.+ KD đắc địa các loại hình, khu vực có sức mua lớn, sản sinh tiền tuyệt...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Bồ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Phố Phố Vọng, giá 36 tỷ

      36 tỷ 120 m2 300 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố tt Đống Đa 8 tầng lô góc 120m2 mt 10m, giá 300tr tý /m2.+ MT rộng 10 mét.+ Nhà 7 tầng + 1 tum DTSD từ tầng 1 là 140m2 có sân để xe, thang...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Phường Khương Mai - Thanh Xuân, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 120 m2 320,84 triệu/m2
      -DT: 120m2 x 4T, xác định xây building, MT 6.5m.-Vị trí đẹp nhất phố, đường 4 làn xe, vỉa hè, oto dừng đỗ, KD đa ngành.-Khu dân trí cao, tiện ích không...
      Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m , giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 96 m2 390,63 triệu/m2
      Mặt phố Đống Đa - KD sầm uất - nhà củ chủ xác định bán đất - xây tòa nhà văn phòng cực đẹp.* Nhà 3 tầng Mặt phố Đống Đa - HN.* Vị trí buôn bán KD cực tốt,...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.