Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 3.080 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán nhà phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Diệu - Quảng An - Tây Hồ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 70 m2 428,58 triệu/m2
      - Mặt phố Xuân Diệu - vip nhất Q. Tây Hồ - KD sầm uất - Tây nhiều hơn ta - KD bất bại.- DT 70 mét vuông 5 tầng. MT 5.5m - Thoáng trước sau.- Tiện ích...
      Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Gà - Hoàn Kiếm, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 72 m2 506,95 triệu/m2
      Vị trí: Phố vip Hoàn Kiếm, gần mặt hồ, đường 2 chiều, KD sầm uất.Cạnh Hàng Quạt, Hàng Trống, Đinh Tiên Hoàng.Nhà cũ bán đất. Phù hợp xây mới.bìa đỏ 1 chủ,...
      Phố Hàng Gai, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 6 tầng tại Đường Lê Quang Định - 14 - Bình Thạnh, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Hạ giá 9 tỉ! Bán ngôi nhà phố ngay Lê Quang Định - Bình Thạnh! Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa building văn phòng, NH, KD sầm uất.- DT: 7.2 x...
      Đường Lê Quang Định, Phường 14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng tại Phố Hai Bà Trưng - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà MT Hai Bà Trưng, P. Võ Thị Sáu, Q. 3.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu, đang cho thuê hợp đồng 40 tr/tháng.+ Ngang 3.86 x dài 18m tổng 69.3 m2.+ Khu vực...
      Đường Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Quang Khải, giá 37 tỷ

      37 tỷ 86 m2 430,24 triệu/m2
      MẶT TIỀN TÒA NHÀ VP, NGANG GẦN 8M CỰC HIẾM, 86 mét vuông, 3 TẦNG, TRẦN QUANG KHẢI P.TĐ QUẬN 1 Diện tích 86 mét vuông, 3...
      Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Him Lam, giá 39 tỷ

      39 tỷ 200 m2 195 triệu/m2
      💎💎💎 Giảm 16 tỉ khu dân cư Him Lam 10x20 từ 55 tỉ về 39 tỉ 💎💎💎🏦 DT :10x20 công nhận:2004 phòng 5  toilet - Hướng Đông Trạch🏦 Hiện trạng :1...
      Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Thiện Nhân ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 131 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 5 - Quận 3, giá 38 tỷ

      38 tỷ 131 m2 290,08 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền giảm giá 7 tỉ còn 38 tỉ ngôi nhà phố Nguyễn Đình Chiểu, Q. 3. DT công nhận 131m2.- Kết cấu trệt 2 lầu sân thượng.- Nhà mới đẹp.- Giấy...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 160 m2, hướng Đông tại Phường An Phú - Quận 2, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 160 m2 209,38 triệu/m2
      - Nhà tiền chế 3 lầu làm văn phòng hoặc sang làm đất trống.- DT: 8x20m (160 mét vuông).- Đang cho thuê làm văn phòng 100 tr/tháng.- MT rộng rãi thoáng...
      Đường Số 31C, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 91 m2 351,65 triệu/m2
      Bán nhà phố Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.1 x 13,5m. DT thực tế 91m2.- Kết cấu: 2 tầng.- HĐ thuê: 55 tr / tháng.- giá: 32 tỉ thỏa thuận.
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 95 m2 tại Đường Đề Thám - Phạm Ngũ Lão - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà góc 2 MT Đề Thám Q. 1.DT: 5x19m. vuông vắn.Nhà xây 1 trệt 2 lầu mới.Vị trí đẹp, nằm gần phố Tây Bùi Viện.giá: 35 tỉ.anh/chị xem...
      Đường Đề Thám, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 69 m2 tại Phường 7 - Quận 3, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 69 m2 572,47 triệu/m2
      MT KD - hàng hiếm - Q3 gần chợ Tân Định - 1 bước qua Q. 1 - 5 tầng đang cho thuê - giâ bán 39.5 tỉ TL.Mô tả:+ 1 trệt, 4 lầu, có sân thượng, tổng 10 phòng.+...
      Phường 7, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 142 m2 tại Đường Thất Sơn - 15 - Quận 10, giá 33 tỷ

      33 tỷ 142 m2 232,4 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố đường Thất Sơn khu CX Bắc Hải, P. 15, Q. 10- DT : 5.4x26m- Kết cấu: Nhà trệt, 2 lầu- Vị trí ngay Hương Giang, giao thông thuận...
      Đường Thất Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 8m tại Đường Vườn Chuối - 4 - Quận 3, giá 34 tỷ

      34 tỷ 112 m2 303,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc chính chủ - Không qua trung gian - liên hệ làm việc chính chủ: 0903...
      Đường Vườn Chuối, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 9 tầng, 72 m2 tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 72 m2 548,62 triệu/m2
      Siêu phảm! Tòa nhà văn phòng - mặt phố vip Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - vỉa hè rộng - KD sầm uất.- Vị trí cực đẹp trung tâm Q. Thanh Xuân gần ngã 4 Lê Văn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Phố Trần Quý Kiên, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 100 m2 395 triệu/m2
      Bán nhà văn phòng! Trung tâm Cầu Giấy! Trần Quý Kiên.DT: 100m2. 7 tầng. MT 6,6m.Vị trí: Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, TP Hà Nội.- Vị trí đắc địa, dễ dàng di...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Nam tại Phố Xã Đàn - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 60 m2 533,34 triệu/m2
      - Vị trí nhà đẹp đắc địa, 2 mặt phố, 1 mặt phố Xã Đàn và 1 mặt phố Đê La Thành nhỏ sầm uất, mở cửa KD 2 mặt phố.- Nhà xây 5 tầng, DT sàn 60 mét vuông...
      Phố Xã Đàn, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hàng Quạt - Hàng Gai - Hoàn Kiếm, giá 40 tỷ

      40 tỷ 70 m2 571,43 triệu/m2
      Tôi cần bán ngôi nhà ngay tại phố Hàng Quạt, P. Hàng Gai, Q. Hoàn Kiếm.Con phố chỉ dài hơn 100m, đường to hai chiều, 3 oto tránh, có vỉa hè KD.DT đất 70m2...
      Phố Hàng Quạt, Phường Hàng Gai, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 6 tầng, 65 m2 tại Đường Ô Chợ Dừa - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 32,5 tỷ

      32.5 tỷ 65 m2 500 triệu/m2
      - Gia đình tôi cần bán nhà mặt đường Ô Chợ Dừa, Đống Đa (trên ảnh chụp góc rộng nên MT thấy bé nhưng thực tế như thông số)- ngôi nhà vị trí giữa phố, đoạn...
      Đường Ô Chợ Dừa, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.