Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.862 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán gấp nhà phố 92 m2, hướng Tây-Nam tại Đường 8 - Trường Thọ - Thủ Đức, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 92 m2 172,83 triệu/m2
      ngôi nhà phố đường số 8 P. Trường Thọ cũ (nay là P. Thủ Đức mới).DT: 92 mét vuông, một tầng hầm, 5 tầng nổi, Tây Nam. Đường thông tứ phía.Nhà cách...
      Đường 8, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà phố 35 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 35 m2 400 triệu/m2
      🚨 MẶT PHỐ Phùng Khắc Khoan– MT 5M – CHỈ 14 tỉ – DÒNG TIỀN SẴN💥 Nhà mặt phố trung tâm Hai Bà Trưng – khu KD sầm uất bậc nhất👉 Gần Vincom Bà tr – Công viên...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Hoàng Diệu 2 - Thủ Đức, giá 18 tỷ

      18 tỷ 81 m2 222,23 triệu/m2
      Khu nhà Him Lam, sát Hoàng Diệu 2 Linh Chiểu Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa cho KD,  khu vực sầm uất của Thủ Đức.Rất hiếm cơ hội sở...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 377 m2 tại Đường Lý Tự Trọng - Thanh Bình - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 377 m2 47,75 triệu/m2
      Cần bán nhà 184 Lý Tự Trọng, 4 Tầng - Giá 18T có thỏa thuậntrung tâm TP  liên hệ: 0 bảy, không 2, bảy 3, bảy 4, bảy 5 
      184 Đường Lý Tự Trọng, Phường Thanh Bình, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 104 m2 tại Đường Thạnh Lộc - Thạnh Lộc - Quận 12, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      📍 Vị trí trung tâm Thạnh Lộc, Q. 12 – MT đường lớn Nguyễn Oanh – Hà Huy Giáp 🚗 Khu thương mại sầm uất – kết nối nhanh Gò Vấp, Bình Thạnh, Bình Tân và...
      Đường Thạnh Lộc, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 100 m2, hướng Bắc tại Đường Điện Biên Phủ - Nha Trang, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 100 m2 128 triệu/m2
      👉+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượn, 4 phòng ngủ khép kín, 4 toilet. Chủ xây rất có tâm để ở nên móng chắc chắn, ép cọc bê tông.  👉+ Nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Phạm Hùng - 10 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 80 m2 212,5 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh nhà MT KD Phạm Hùng,Q8 -DT:5.3x16m -Đang cho thuê KD 40tr/tháng -Ngang hơn 5m giờ rất hiếm với MT KD sầm uất,khu...
      Đường Phạm Hùng, Phường 10, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 19 m2, hướng Bắc tại Đường 3/2 - 6 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 19 m2 568,43 triệu/m2
      Vị trí : MT đường 3/2, ngay ngã 4 Ngô Quyền .Cạnh Sacombank.- Đoạn đẹp vỉa hè rộng kinh doanh tốt ,-Ngang MT:...
      Đường 3/2, Phường 6, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 200 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Hồng Phong - Hội An, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      Vị trí MT đường lớn 10.5m, KDC Tu Lễ sầm uất, cực kỳ thuận tiện cho việc giao thương.DT đất rộng hơn 200 mét vuông, thông số lý tưởng với chiều ngang...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Cẩm Phô, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Bán gấp nhà mặt phố 244 m2, hướng Nam tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 244 m2 63,53 triệu/m2
      Nhà mặt phố gần chợ Phú Long, P.Phú Mỹ, Q7 cũgồm 4 PN và 5 phòng tắm, 3 tầng, hướng cửa chính và logia đều hướng Nam, mang lại không gian thoáng đãng và ánh...
      Đường D5B, Phường Phú Mỹ, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 99 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Xuân Khánh - Ninh Kiều, giá 17 tỷ

      17 tỷ 99 m2 171,72 triệu/m2
      Bán Nhà 1t1l Đường Trần Văn Hoài, P.Xuân Khánh, Q.Ninh Kiều, Tp Cần Thơ.       - DT : 4.9m x 20m = 99,4m • diện tích sử dụng: 164m-...
      Phường Xuân Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 60 m2 325 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG - SÁT SÂN BÓNG - KD ĐỈNH - GIÁ ĐẦU TƯ• DT: 60m² x 4,5 tầng. MT 5m (thông số vàng). • Vị trí: Nằm tại khu đấu giá Mậu...
      KHU ĐẤU GIÁ MẬU LƯƠNG, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 170 m2 tại Đường Nguyễn Tất Thành - Cẩm Hà - Hội An, giá 13,25 tỷ

      13.25 tỷ 170 m2 77,95 triệu/m2
      DT đất 170 mét vuông (ngang 8m, nở hậu 10m)Xây 5 tầng với thang máy hiện đạiMỗi tầng có  phòng vệ sinh riêngĐường trước nhà 15m, vỉa hè 3,5m...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Cẩm Hà, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 75 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 11 - Tân Bình, giá 13,4 tỷ

      13.4 tỷ 75 m2 178,67 triệu/m2
      + Nhà đẹp 7 tầng MT KD đường Lạc Long Quân, P. 11, Q. Tân Bình.+ DT 77 m2 x 7 tầng. Có thang máy. Nhà xây mới sử dụng đc hơn 3 năm. Chủ kẹt tiền. Gấp bán....
      Đường Lạc Long Quân, Phường 11, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 34 m2 tại Phường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 34 m2 441,18 triệu/m2
      HIẾM! MẶT PHỐ KIM NGƯU – MT 5M – VỈA HÈ RỘNG – 15 tỉ KHÔNG MUA LÀ MẤT 🚨Nhà mặt phố Kim Ngưu – tuyến phố KD cực kỳ sầm uất, nguồn nhà bán gần như không có....
      Phường Thanh Nhàn, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Phố Bà Triệu - Cẩm Phô - Hội An - Quảng Nam, giá 11 tỷ

      11 tỷ 85 m2 129,42 triệu/m2
      Cần tìm chủ mới cho ngôi nhà phố có pháp lí bìa đỏ hoàn chỉnh ngay mặt phố Bà tr, TP Hội An.Vị trí nằm tại KDC hiện hữu P. Cẩm Phô, đảm bảo tính an toàn...
      Phố Bà Triệu, Phường Cẩm Phô, Thành phố Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu nhà mặt tiền 125 m2 tại Đường Hà Huy Giáp - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 125 m2 136 triệu/m2
      DT: 5 x 25m KẾT CẤU: 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng9 PN, 10  phòng vệ sinhCó cửa sổ, logia đầy đủ ở mỗi phòngSảnh rộngSân thượng thoáng...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 119 m2, hướng Nam tại Phường 7 - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 119 m2 128,58 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố trệt q5 , dt 4x22m , trệt lửng, có cửa sau.Vị trí trung tâm KD spa, coffee, cư dân đông đúc, cho thuê sinh lời giá trị cao....
      Phường 7, Quận 5, TP Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.