Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.862 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 88 m2 tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 88 m2 159,1 triệu/m2
      Thông tin chi tiết: 📣 Nhà Chính Chủ Trung Tâm Khu Đầm Sen Trung Tâm Q. 11. - DT: 4x26m - DT Sàn 279,2 mét vuông - Kết Cấu : 1 Trệt, 2 Lầu, 1 Sân...
      Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 60 m2 tại Đường Bông Sao - 5 - Quận 8, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 60 m2 175 triệu/m2
      BÁN căn nhà phố Q. 8- KHU VIP BÔNG SAO- VIEW CÔNG VIÊNCần nhượng lại ngôi nhà MT KD đường Bông Sao, P5, Q. 8.Khu vực siêu hiếm nhà bán trong phân khúc...
      Đường Bông Sao, Phường 5, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp, giá 13 tỷ

      13 tỷ 100 m2 130 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố đường Huỳnh Văn Nghệ, P. An Hội Tây, Q. Gò Vấp khu vực giáp Tân Bình, gần chợ Phạm Văn Bạch.DT: 5 x 20m (100m2)Kết cấu: 4 tầng BTCT...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 73 m2, hướng Nam tại Đường 51 - Tân Hưng - Quận 7, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 73 m2 257,54 triệu/m2
      🏫 𝐐𝐮𝐚̣̂𝐧 𝟕 - 𝐁𝐚́𝐧 𝐧𝐡𝐚̀ 𝟏𝟖,𝟖 𝐓𝐲̉ - 𝟒𝐦𝐱𝟏𝟗𝐦, 𝟑 𝐋𝐚̂̀𝐮 - 𝐌𝐚̣̆𝐭 𝐭𝐢𝐞̂̀𝐧 đ𝐮̛𝐨̛̀𝐧𝐠 𝐬𝐨̂́ 𝟓𝟏 𝐓𝐚̂𝐧 𝐇𝐮̛𝐧𝐠, 𝐓𝐏𝐇𝐂𝐌.📐...
      Đường 51, Phường Tân Hưng, Quận 7, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      🔥 BÁN ngôi nhà phố LỘC LÔ GÓC 66 mét vuông – oto VÀO NHÀ – 7 TẦNG THANG MÁY – MT ĐẸP – KD ĐỈNH 🔥💰 Giá: Hơn 20 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị trí kim...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 102 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 102 m2 142,16 triệu/m2
      📍 Vị trí: Trung tâm khu FPT✔ Ngay đại học FPT & FPT Complex✔ KDC – sinh viên – chuyên gia cực đông🏢 Thông tin:✔ Gồm 12 phòng studio khép kín + 1 mặt...
      Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 285 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 285 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Nhà 3 tầng đường Tùng Thiện Vương, khu Nam Việt Á Công năng gồm : 4 PN 4  nhà vệ sinh 1 phòng thờ 1 bếp 1 phòng khách, DTXD...
      Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 63 m2 tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 63 m2 190,48 triệu/m2
      ngôi nhà phố, giá mặt hẻm, chính chủ mới đẹp, bốn tầng ,DT  63  mét vuông (5,3x18)Vị trí KD đắc địa cho mọi ngành nghề.Nhà nở tiền, như cô gái...
      Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 64 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 64 m2 203,13 triệu/m2
      ( HOÀNG VĂN THÁI ) 64m² - 13 tỉ, thoáng trước thoáng sau📍 Vị trí: Ngõ thông, gần phố, tiện ích bạt ngàn (Gần chợ, trường học, BV...).  📐 Thông số:...
      Hoàng Văn Thái, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố 322 m2 tại Đường Mỹ Phước Tân Vạn - Thuận Giao - Thuận An, giá 16,25 tỷ

      16.25 tỷ 322 m2 50,47 triệu/m2
      Chủ kẹt gửi em bán ngay.- lô góc ngã 4 2 MT KD sầm uất - khu dân cư thuận giao, thuận an, bình dương - DT 10x32,25. Tổng 322,25 mét vuông - SHR...
      TPhường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 152 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Phạm Ngọc Thạch - 6 - Đà Lạt, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 152 m2 104,61 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà phố đường lớn ngang 6m ngay trung tâm Đà Lạt.Vị trí đắc địa: MT đường Phạm Ngọc Thạch – đối diện BV Đa khoa Lâm ĐồngKhu vực đông đúc, lưu...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp nhà phố 53 m2 tại Đường Trần Thủ Độ - Phú Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 53 m2 188,68 triệu/m2
      🔥 MT TRẦN THỦ ĐỘ TÂN PHÚ - NGANG 4.7M CỰC ĐẸP - KD ĐA NGÀNH - 10 tỉ 🔥✨ Thông tin cực nét: 📍 Vị trí: MT Trần Thủ Độ, P. Phú Thạnh, Tân Phú. 📐 DT: 4.7m x...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 69 m2 tại Đường Lê Lợi - Tăng Nhơn Phú A - Quận 9, giá 16 tỷ

      16 tỷ 69 m2 231,89 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD Lê Lợi - ngay ngã 4 Thủ Đức, vài bước chân ra đường Lê Văn Việt.giá siêu mềm thị trường, khu vực KD sôi động ngày đêm, sầm uất nhất của...
      Đường Lê Lợi, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố 13600000000 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 13,6 tỷ

      13.6 tỷ 13600000000 m2 0,01 triệu/m2
      MT NGUYỄN ẢNH THỦ, Q. 12,TP.HCM.P. TRUNG MỸ TÂY ..Q12 ..TPTP.HCM .Giá mới 13Tỷ600 Chốt không TL bao sửa đẹp long lanhCần bán ngôi nhà MT Nguyễn Ảnh Thủ,Q....
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố 90 m2 tại Đường 51 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      📍 MT 67 ĐƯỜNG SỐ 51 P. 14 GÒ VẤP- DT 5x24m cn 90m2- Trệt 2 lầu chủ đang ở- Hẻm trước nhà 8m🎀Lợi Thế:- Vị trí: 1 trục thẳng ra Phạm Văn Chiêu, 1 trục ra bờ...
      Đường 51, Phường 14, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 68 m2, hướng Đông tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 68 m2 242,65 triệu/m2
      🏡 BÁN ngôi nhà phố HỒ TÙNG MẬU – VỊ TRÍ ĐẸP, KD ĐỈNH 💰📍 đc: Hồ Tùng Mậu 42/47💰 Giá: 16.5 tỉ📐 DT: 42 mét vuông – MT 5.1m – 7 tầng✨ Vị trí cực...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.