Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà mặt phố giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 9.862 Nhà mặt phố đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 40 m2 tại Đường Hoàng Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 19 tỷ

      19 tỷ 40 m2 475 triệu/m2
      nhà tọa lạc tại trung tâm Q. Hoàng Mai– Vài bước ra các trục chính: Trương Định – Đại La – Minh Khai – Bạch Mai– Gần chợ Mơ, khu vực KD sầm uất– Bao quanh...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 127 m2, hướng Tây tại Đường An Dương Vương - 10 - Quận 6, giá 17,75 tỷ

      17.75 tỷ 127 m2 139,77 triệu/m2
      140tr trên  mét vuông - MT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét vuông, hoa hồng 3 phần trămMT 410 An Dương Vương P10, Q6 - 127 mét ...
      410 Đường An Dương Vương, Phường 10, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 41 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 41 m2 451,22 triệu/m2
      - Vị trí trung tâm Q..- Khu phân lô gần phố tầm 30m thẳng đẹp.- Xung quanh tiện ích bạt ngàn, lưu lượng mật độ người đông KD quán ăn, giặt là, VP,…- Ngõ to...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 50 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 17,95 tỷ

      17.95 tỷ 50 m2 359 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Bộ công an hoa hậu hồ Đầm Hồng Khương Trung, đường ô tô tránh đỗ tận cửa vào tận nhà, thang máy, hưởng trọn gió và view hồ Đầm Hồng, cạnh...
      Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      1 ngôi nhà 2 GIÁ TRỊ: Ở SƯỚNG + TẠO DÒNG TIỀN 50TR/THÁNGNguyễn Văn Khối, P.11, Gò VấpHẻm rộng 6m oto ra vào thoải mái, KDC ổn định, dễ khai thácDT: 6,1 x...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 266 m2 tại Đường Phú Lợi - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 18 tỷ

      18 tỷ 266 m2 67,67 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất sạch, DT lớn ngay MT đường huyết mạch tại TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương. Vị trí chiến lược, lý tưởng cho mọi loại hình KD cao...
      Đường Phú Lợi, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố 80 m2 tại Đường DC11 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố tuyệt đẹp tọa lạc tại vị trí đẳng cấp nhất khu phân lô đường DC11, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú. Khu vực hạ tầng hoàn hảo,...
      Đường DC11, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố 64 m2, hướng Nam tại Đường 10 - 13 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 11 tỷ

      11 tỷ 64 m2 171,88 triệu/m2
      🔥🔥 nhà mặt tiền CAO CẤP – TRUNG TÂM Q. 6 – VÒNG XOAY PHÚ LÂM 🔥🔥💎 Cơ hội sở hữu nhà đẹp ngay khu sầm uất bậc nhất khu Tây HCM!📍 Vị trí vàng:Ngay khu...
      Đường 10, Phường 13, Quận 6, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 92,5 m2, hướng Đông-Nam tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 92,5 m2 135,14 triệu/m2
      KDC Him Lam Phú Đông 92,5  mét vuông, bốn tầng, Đông Nam mát mẻ, sát Phạm Văn Đồng Linh Tây Thủ Đức cũ (nay là P. Thủ Đức mới).Vị trí đắc địa cho KD...
      Phường Linh Tây, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 100 m2 tại Đường T8 - Tây Thạnh - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà MT tọa lạc tại vị trí đắc địa đường T8, P. Tây Thạnh, Q. Tân Phú. Khu vực dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, giao thương sầm...
      Đường T8, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 28 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 28 m2 464,29 triệu/m2
      🚨 13 tỉ – LÔ GÓC MẶT PHỐ NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – DUY NHẤT một căn💥 Mặt phố Nguyễn Thượng Hiền – lô góc – MT 7m siêu hiếm💥 28m2 x 4T – đang có dòng tiền...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 23 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 23 m2 565,22 triệu/m2
      🚨 LÔ GÓC 2 MT – ngã 3 ĐẠI CỒ VIỆT – DÒNG TIỀN SẴN💰 13 tỉ – KHAI THÁC NGAY – KHÔNG PHẢI SỬABạn đang tìm:✔ Mặt bằng KD nhận diện tốt?✔ Nhà có dòng tiền...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      cần sang nhượng Toà nhà văn phòng 7 tầng thang máy  ở khu vực Đền Lừ . Đây là khu phân lô , oto tránh đẹp trong  khu vực . Khách mua có thể về...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 48 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Tạ Quang Bửu - 4 - Quận 8, giá 10,49 tỷ

      10.49 tỷ 48 m2 218,55 triệu/m2
      🔵 nhà phố ĐƯỜNG CHÍNH TẠ QUANG BỬU, Q. 8- Vị trí vàng  KD sầm uất đa ngành nghề!- đc: MT KD Tạ Quang Bửu, P.4, Q.8- DT: 4m X 12m  vuông vắn,...
      MẶT TIỀN Phố Tạ Quang Bửu, Phường 4, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 104 m2 tại Phường Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 104 m2 163,47 triệu/m2
      căn nhà phố Q. 12 – VỊ TRÍ VÀNG KD – DÒNG TIỀN SẴNđc: MT đường Nguyễn Oanh – Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12✨ Lợi thế nổi bật:Khu vực trung tâm Q. 12, KD...
      Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 94 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 94 m2 147,88 triệu/m2
      BÁN NHÀ MT MỸ KHÊ 7 CÁCH VÕ VĂN KIỆT 20M Chủ cam kết hoàn công.-DT 93,3 mét vuông sổ vuông vức.- Đường 5m5 lề 3m.- Nhà 3 tầng 1 tum.-Cách đường chính...
      Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 24 m2 tại Đường Minh Khai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 24 m2 500 triệu/m2
      🔥 CẢNH BÁO: HÀNG HIẾM MINH KHAI – LÔ GÓC – VỈA HÈ 6M – KHÔNG CHỐT NHANH LÀ MẤT⏳ Chỉ một căn duy nhất – chủ đang cần bán ngay – khách đang xem liên...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt tiền 106 m2 tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 106 m2 125,48 triệu/m2
      Bán block Mini Biển Mỹ Khê-Dòng Tiền 60tr/th-Cách Mỹ Khê 500m, Cầu Rồng 1 kilomet Chỉ 13 tỉ 3.* Vị trí vàng trung tâm biển Mỹ Khê- Cách biển Mỹ Khê:...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà mặt phố tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà mặt phố Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà mặt phố Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà mặt phố tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà mặt phố. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà mặt phố tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà mặt phố Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà mặt phố.