Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 1.540 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, giá 2,7 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.7 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư biển cao cấp - New Galaxy Nha Trang. Với thời điểm hiện tại, để tìm 1 căn hộ biển, pháp lí chuẩn - rõ ràng, giá siêu mềm hơn thị...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư góc biển giá rẻ view phố, biển thoáng mát cả ngày, Nội thất mới chưa từng ở.- Giá chỉ 2,55 tỉ (chủ bao thuế phí sang tên).- DT 66m2...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Nha Trang City Central, 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh - cắt lỗ căn hộ góc đẹp nhất toà nhà Marina Suites Nha Trang.Chủ đang kẹt tiền cần bán nhanh chung cư cao cấp Marina Suites - căn hộ ...
      Dự án Nha Trang City Central, Đường Phan Chu Trinh, Phường Vạn Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị VCN Phước Long, 2 phòng ngủ, giá 2,05 tỷ tại Nha Trang

      2.05 tỷ 0 m2
      Cần vốn KD bán nhanh căn hộ góc căn hộ chung cư CT2 VCN Phước Hải.DT 68,6 mét vuông, logia nhìn ra view Tố Hữu gió mát mẻ.Căn 2 phòng ngủ,...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Long 2, Đường 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán miếng đất nền đối diện sân bóng Mỹ Gia An KhánhDT : 100m2 (5x20) Hướng Nam ghé Tây. Đường thông rộng 13mét, đối diện với sân bóng (sau QH TTTM)Giá...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất đường 2 oto hẻm Xóm Chiếu, xã Vĩnh Ngọc.liên kế KĐT Vĩnh Điềm Trung rất gần.Đường oto 5m thoải mái.DT đất: 110,8 mét vuông (ngang 5m...
      Đường Xóm Chiếu, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 107 m2 20,57 triệu/m2
      Bán đất MT KD đường Phú Trung Vĩnh ThạnhDT : 107 mét vuông ngang 5mgiá bán : 2 tỉ 2 Vị trí: Nằm trên đường hiện trạng 8m , cách chợ ga vĩnh thạnh chơ...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 70 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 70 m2 35,72 triệu/m2
      🌟 Hàng nóng ra lò. 🌟Siêu phẩm đất nền MT Vành Đai 3. Sau lưng bênh viện Mỹ Gia goí 2.👉 Tìm đâu ra nền đất mặt đường lớn như này, chỉ 70 mét vuông...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 52 m2 42,31 triệu/m2
      Bán nền đất nhánh đường Lê Công Hạnh, Vĩnh Hòa, Nha Trang.DT: 4 x 13m = 52 mét vuông.Đông Bắc.Đường 10m.pháp lý: bìa đỏ.nền đất vuông vức, MT...
      Đường Lê Công Hạnh, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 160 m2 tại Đường Phú Trung - Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,24 tỷ

      2.25 tỷ 160 m2 14 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay! Bán nền đất hẻm 3.5m, đối diện Kho Trứng - Vĩnh Thạnh - Nha Trang. Giá chỉ 14 tr/ mét vuông.+ DT 160 mét vuông (full thổ...
      Đường Phú Trung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Em bán miếng đất hướng đông KĐT An Bình Tân, bìa đỏ chính chủ chỉ với 3 tỉ.miếng đất không vướng tủ điện, đường T22 rộng 13met, xung quanh dân cư đông...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất 80 m2, mặt tiền 7m tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 80 m2 31,25 triệu/m2
      Vị Trí Ngay BV và Trường Học khu đô thị MỸ GIAsổ hồng riêng 2022- Xây Dựng Tự Do.DT 73,2m - 80mNgang 7m nở hậuGiá có 2,5 tỉ Đường nhựa hiện trạng...
      Đường Thuỷ Tú, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 58 m2 tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 58 m2 43,11 triệu/m2
      Kẹt tiền bán miếng đất gần chợ Bình Tân hẻm oto Phước Long tặng kèm dãy trọ.- Bán đất Phước Long rất đẹp 57,5m2 đường oto cách đường Phước Long chỉ 20m.-...
      Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 73 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 73 m2 35,62 triệu/m2
      mảnh đất ngay Trục đường lớn Phong Châu kết nối trực tiếp vào Tỉnh Lộ 3.- DT : 73,3  mét vuông ngang 5m- Đường nhựa lớn 22.5m nối vào tỉnh lộ 3 đến...
      Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Bán đất đường 5B khu đô thị Lê Hồng Phong 2 Nha Trang Khánh Hòa.Hướng Bắc, xây full đất, xây đc 3,5 tầng.Vị trí: Trung tâm của khu đô thị, gần công viên...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 5B, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 72 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 72 m2 35 triệu/m2
      - Cuối năm ra đc vài miếng đất cực hiếm MT đường Vành Đai 3 xã Vĩnh Thái - Nha Trang rất đẹp.- Vị trí: Nằm trên con đường kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cho thuê free 4 năm mặt bằng xác bên( 5m*20m) có thể mở quán cf, quán nhạu,.. Khi mua nền đất nền KĐT mỹ gia, gói 5 - DT : 100m2 (ngang 5m)- Đường thông,...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 56 m2 40,18 triệu/m2
      Bán đất tái định cư Vĩnh Trường gần chợ Vĩnh Trường, cách Võ Thị Sáu tầm 400m.- DT: 56 mét vuông ngang 4m.- Đường rộng 10m KDC ổn định.giá: 2 tỉ 250...
      Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nha Trang ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nha Trang. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.