Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 1.540 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 52 m2 44,24 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư tại dự án New Galaxy Nha Trang - căn hộ chung cư SHR sở hữu lâu dài.đc phát triển và phân phối bởi tập đoàn Hưng Thịnh - Một chủ đầu tư...
      Dự án New Galaxy Nha Trang, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Hạ cực mạnh bán trong tuần - nhà 3 tầng - cách biển 350m - sát đường Củ Chi - giá 2,8 tỉ.Nhà mới 3 tầng, có Sân thượng, hẻm sát đường Củ Chi, Vĩnh Hải Nha...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 199 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 199 m2 14,58 triệu/m2
      Bán đất Hòn Nghê Vĩnh Ngọc cách Nguyễn Xiển 160m bề ngang 9,45m.- DT 199,4 mét vuông ngang 9,45m Toàn bộ thổ cư.- Hướng: Nam lệch Tây.- Đường trước...
      Đường Nguyễn Xiển, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 65 m2 44,62 triệu/m2
      chung cư Scenia Bay tầng cao.Gió hát cùng mây ngàn.View đẹp và giá cực rẻ ở thị trường hiện tại.Nhà đã có sẵn nội thất liền tường.Gia chủ mới tha hồ...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Thuý Hoà - Scenia Bay Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 71 m2 29,58 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang. Tía 1B, tầng đẹp.DT 71 mét vuông gồm 2  phòng ngủ, 02  nhà vệ sinh, PK. View...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư UPlaza Nha Trang, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 73 m2 30,14 triệu/m2
      Bán chung cư view biển Sông Đà SHR vĩnh viễn.Vị trí: Gần chợ, sát biển, gần siêu thị, gần nhiều trường đại học.DT: 73 mét vuông.Hướng logia: hướng...
      Dự án UPlaza Nha Trang, Đường Bãi Dương, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn hộ chung cư Condotel Panorama Nha Trang, 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2 tỷ tại Nha Trang

      2 tỷ 49 m2 40,82 triệu/m2
      Cần nhượng lại chung cư 5* Panorama.đc: Số 2 Nguyễn Thị Minh Khai, P Lộc Thọ, Nha Trang.DT: 49m2. Tầng 9. Hướng Đông.View nhìn đc xéo biển, bancon rộng,...
      Panorama Nha Trang, Số 2, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 69 m2 29,72 triệu/m2
      Bán chung cư HUD Building Nha Trang 2 phòng ngủ ngay trung tâm của TP Nha Trang, sở hữu 2 MT trục đường phố Tây (Nguyễn Thiện Thuật & Tô Hiến Thành),...
      Dự án HUD Building, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      2.55 tỷ 66 m2 38,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc biển.3 mặt view biển.căn hộ chung cư thuộc toà OC2B.căn hộ chung cư duy nhất nội thất mới cao cấp, cải tạo mới.- DT: 66...

      Bán nhanh nhà chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 52 m2 48,08 triệu/m2
      đc: 01 Trần Hưng Đạo, Lộc Thọ, Nha Trang (02 Lý Tự Trọng).chung cư: 1 phòng ngủ, 1 bếp, 1 nhà vệ sinh.Mã căn: Tầng 18 phòng 12.View: Hồ bơi,...
      Dự án Gold Coast Nha Trang, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn Mường Thanh Khánh Hòa, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 2,85 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.85 tỷ 87 m2 32,76 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở cần bán lại căn hộ chung cư thuộc dự án Tổ Hợp hotel & căn hộ chung cư Cao Cấp Mường Thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú, Xương Huân,...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 2,76 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.76 tỷ 0 m2
      Duy nhất một căn góc 81 mét vuông có sân vườn 3 phòng ngủ view sông đắc địa nhất nha trang tầng 3 chỉ 2,7tỉ 0963 645 ***- chung cư thông minh,...
      Dự án CT1 Riverside Luxury , Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ, giá 2 tỷ

      2 tỷ 0 m2
      Kẹt tiền bán gấp chung cư Mường Thanh Viễn Triều, góc trực biển rẻ nhất thị trường.- chung cư 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- DT: 65.66 m2.-...

      Bán nhanh nhà chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 49 m2 51,03 triệu/m2
      Bán chung cư studio Goldcoast - Nha Trang.DT: 49 mét vuông.View xéo biển, mặt đường Lý Tự Trọng.đầy đủ nội thất.giá: 2,5 tỉ.call ngay: 0935 954...

      Cần bán nhanh chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ thuộc dự án Scenia Bay Nha Trang.* View trực diện biển, logia hướng Đông Nam.Cách biển 100m.* đc hưởng tất cả các...

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 88 m2 27,85 triệu/m2
      Cần Bán căn hộ góc View biển - Mường Thanh Viễn Triều - Nha Trang.- DT: 88 mét vuông. Tầng cao. Toà OC3.- Gồm: 3 PN, 2 nhà vệ sinh, pk, pb,...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 2 phòng ngủ

      2.25 tỷ 65 m2 34,62 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn hộ góc biển Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang.Góc view đều nhìn biển: Phòng khách, logia, 2 PN.DT 65 mét vuông, 2 ngủ, 2...

      Sở hữu nhà chung cư Condotel Gold Coast Nha Trang , 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 48 m2 51,05 triệu/m2
      Cần tiền nên bán.chung cư tòa Nam.Căn 1 phòng ngủ + DT 48m2.Căn 2 phòng ngủ 61m2, giá 4 tỉ.Căn tòa Bắc tầng thấp view hồ bơi giá 2.2 tỉ.liên ...

      Mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nha Trang ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.