Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ năm 2026

      Có 1.540 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa giá từ 2 tỷ đến 3 tỷ

      Sở hữu ngay mảnh đất 99 m2, hướng Tây tại Xã Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 99 m2 23,14 triệu/m2
      Bán đất khu Hòn Thơm đường ô tô rộng 7m quy hoạch 27m p. Tây Nha TrangDT: 99,1 m² ( ngang 5,3 m )Vị trí ngay KDC hiện hữu, đường quy hoạch 27m kết nối...
      Đường Hòn Thơm, Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà shr 977 m2, hướng Tây tại Phố Lương Định Của - Nha Trang, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 977 m2 3,07 triệu/m2
      Gần chợ Vĩnh Ngọc - Cầu Bến MaBán nhà ngay gần Chợ Vĩnh Ngọc đường oto cách đường Lương Định Của 99mDT: 97,7 mét vuông ( ngang 5,1 m )Nhà gồm: 3 PN (...
      Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN ĐỘC QUYỀN căn hộ chung cư PANORAMA NHA TRANG –  VIEW PHỐ☘️ Mã căn: A17-01 - Tầng 17 căn số 01.☘️ DT: 32.9  mét vuông (thông thuỷ)☘️ Kết...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 35 m2, giá 2,05 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.05 tỷ 35 m2 58,58 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Panorama Nha Trang, Khánh Hòa- căn hộ chung cư tầng 2x - View Phố- DT: 35m²- Kết cấu: Studio- logia rộng.- Hướng: logia hướng Tây ...
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 42 m2, giá 3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 42 m2 71,43 triệu/m2
      ⭐️ căn hộ Scenia Bay NHA TRANG Cần bán ngay căn Scenia Bay Nha Trang, Khánh Hòa- Vị trí: block căn hộ A Căn số 10 , - Loại hình căn hộ chung...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 60 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,59 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.59 tỷ 60 m2 43,17 triệu/m2
      Bán Căn Tầng 3 Toà CT2A, HUD Phước Long, chỉ 10 ph ra biển - pháp lí: SHR lâu dài- DT khoảng60m², thiết kế hợp lý 2 PN, 2 nhà vệ sinh, logia...
      Đường Võ Đông Giang, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ 68 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Phú - Xương Huân - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      [Cần bán] nhanh cặp căn mường thanh Khánh Hòa, số 04 Trần Phú Nha Trang, view sôngcăn hộ Mường Thanh Khánh Hòa - Vị trí: Tầng 15 - view sông- Loại...
      Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh chung cư 30 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,8 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.8 tỷ 30 m2 93,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả- chung cư studio view biển thuộc hệ sinh thái đẳng cấp của Sun Group- Thiết kế tối ưu, tầm nhìn biển thoáng rộng phù hợp ở nghỉ dưỡng &...
      Đường Vành Đai 2, Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 31 m2, giá 2,1 tỷ tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 31 m2 67,75 triệu/m2
      🔥 CHÍNH SÁCH "BOM TẤN" – ONSEN 3 | CHARMORA CITY NHA TRANG Chưa bao giờ mua căn hộ chung cư nghỉ dưỡng tại Nha Trang lại có chính sách hấp dẫn đến...
      Xã Vĩnh Thái, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 109 m2 tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 109 m2 20,65 triệu/m2
      BÁN LÔ PHƯỚC ĐỒNG GẦN khu du lịch DIAMONBAYVị trí: Xã Phước Đồng gần Nguyễn Tất ThànhDT: 109 mét vuông có 100 thổ cưĐất bằng phẳng, cao ráo , đường...
      Đường Bình Hòa, Xã Phước Đồng, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ 32 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 32 m2 65,63 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư  PANORAMA NHA TRANG - giá siêu mềm –  VIEW CHỢ ĐÊM - XÉO BIỂN- căn hộ chung cư tầng 38. View Chợ Đêm - Xéo Biển.- DT:...
      Số 2, đường Nguyễn Thị Minh Khai, phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư 36 m2, hướng Tây-Nam, giá 2,1 tỷ tại Phường Lộc Thọ - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.1 tỷ 36 m2 58,34 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh cặp căn Panorama Nha Trang, Khánh Hòa, view phố, giá siêu mềm- Mã căn: tòa căn hộ A tầng 14 Nha Trang, đc số 02 Nguyễn Thị Minh Khai, P....
      Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 56 m2, giá 2,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      2.21 tỷ 56 m2 39,29 triệu/m2
      [CẦN BÁN] nhanh căn hộ ven biển, Bình Phú, P. Bắc Nha Trang, Khánh Hòa- Thông tin chung cư: tầng 14 căn hộ chung cư Bình Phú , P. Bắc Nha Trang.- DT :...
      Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 60 m2, giá 2,35 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      BÁN chung cư CT1 HUD PHƯỚC LONG – NHA TRANG. 👉 DT: 60m2,2 PN, 2  phòng vệ sinh👉 Hướng cửa: hướng Đông Bắc👉 Nội thất : 1 điều hòa, máy giặt...

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 80 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 2/4 - Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 80 m2 35 triệu/m2
       Nhà gác gần 80 mét vuông tại Bắc Nha Trang! - DT: Gần 80 mét vuông, ngang 5,2m - Hướng: hướng Đông Bắc - Thiết kế:...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 68 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
       căn hộ chung cư tầng 40:- DT: 68m²- căn hộ chung cư 2 PN, 2wc- logia: hướng Tây Bắc - Cửa chính: hướng Đông Nam.- full nội thất- Tình...
      04 Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2,3 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      - Mã căn/đc: căn 02 CT2A căn hộ chung cư Hud Phước Long , P. Nam Nha Trang. - DT : 60,1m2 - Kết cấu: 2 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh,...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh chung cư 60 m2, hướng Đông-Bắc, giá 2,5 tỷ tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      2.5 tỷ 60 m2 41,67 triệu/m2
       [CẦN BÁN] nhanh chung cư CT5 KĐT Vĩnh Điềm Trung Vị trí: Trung tâm KĐT Vĩnh Điềm Trung, gần Big C, trường học, chợ, KDC sầm uất.- DT: 59,4m²-...
      Phường Ngọc Hiệp, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Nha Trang được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 2 - 3 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Nha Trang ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Nha Trang giá từ 2 - 3 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Nha Trang phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Nha Trang, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 2 - 3 tỷ cho nhà đất tại Nha Trang là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Nha Trang. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.