Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 78 m2 40,39 triệu/m2
      Gia đình ở căn hộ chung cư có lộc lá, làm ăn phát đạt chuyển sang nhà đất ở, cần bán ngay căn hộ góc 2  phòng ngủ ở Goldseason 47 Nguyễn Tuân.DT...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 187 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 187 m2
      Chính chủ cần bán chung cư thiết kế 4 PN, DT 187m2 tại Royal City.chung cư tầng trung, view bể bơi. căn hộ góc nên nhà vuông vức, 2 logia rộng. DT...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, giá 48 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân Bắc - Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 0 m2
      căn biệt thự Imperia Garden vườn trong phố - địa khí cực vượng - lô góc 3 mặt thoáng - cuộc sống thượng lưu.Khu căn biệt thự Imperia Garden sở hữu một...
      Dự án 282 Nguyễn Huy Tưởng, 203 Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,85 tỷ tại Thanh Xuân

      4.85 tỷ 112 m2 43,31 triệu/m2
      - Gia đình sang Đức định cư nên cần bán ngay chung cư 112m2, 3 phòng ngủ căn hộ Stellar Garden giá 4.85 tỉ.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 2PN2VS 85m2 Five Star Kim Giang tầng trung logia ĐN.85m2 thiết kế 2N2vs.Tầng trung logia ĐN thoáng mát.bìa đỏ sẵn sàng giao dịch.Giá 3,6...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,95 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.95 tỷ 68 m2 43,39 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn 68m2 giá mềm nhất trong tất cả các căn 2 ngủ tại Trinity Tower, cam kết không có căn thứ 2 giá mềm hơn căn này.- Tầng trung đẹp...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Sakura Tower, 1 phòng ngủ, giá 1,67 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.67 tỷ 0 m2
      Vị trí gần ngã 4 Sở, Royal City.phí DV: 2,5k/m2 (siêu rẻ).DT: 52.2m2.Giá chỉ 1.67 tỉ.liên lạc em để chốt ạ.
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 124 m2, giá 200 tr tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      200 triệu 124 m2 1,62 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn nhà phố THƯƠNG MẠI Q. THANH XUÂN DT 124 mét vuông, ngay gần chợ, trường Đại học Giao thông vận tải ...DT: 124  mét vuông ...
      ngõ 214 Nguyễn Xiển , Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,15 tỷ tại Thanh Xuân

      6.15 tỷ 106 m2 58,02 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán, giảm chào 100 tr cho căn hộ góc 3 PN tại dự án The Legend Nguyễn Tuân.- DTSD: 106 m2.- Thiết kế: 3 ngủ + 2 phòng vệ sinh +...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Thủ đô Hà Nội Center Point đơn 2.Tầng trung đẹp.DT 65 mét vuông.Thiết kế 2N2W.Cửa TB, logia ĐN.đầy đủ nội thất.Giá 3,3 tỉ.
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị mới Hạ Đình, 6 tầng, 8 m2, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 8 m2 4375 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền bán cắt lỗ nhà phố thương mại trung tâm Q. Thanh Xuân gấp trong tháng 7.- Xây 5 tầng + 1 tum.- KD cho thuê đc luôn.- Giá rẻ hơn The...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      BRG DIAMOND RESIDENCE CHẠM ĐỈNH TUYỆT TÁC, TIẾP NỐI TƯƠNG LAIChỉ với hơn 3 tỉ sở hữu ngay căn hộ chung cư hạng sang cao cấp 144 mét vuông ngay trên...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 122 m2 45,09 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán nhanh căn hộ góc 122 mét vuông căn hộ chung cư Thống Nhất 82 Nguyễn Tuân.- căn hộ góc thiết kế:...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Chung cư Hapulico Complex, 5 tầng, giá 46,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46.5 tỷ 165 m2 281,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia Garden cạch ngay Hapulico vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân thông ra phố Nguyễn Huy Tưởng, Nguyễn Tuân, Ngụy Như...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà lk 8 tầng, 100 m2, giá 44,5 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      44.5 tỷ 100 m2 445 triệu/m2
      + Mặt phố Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, phố Vip nhất nhì Q..+ 2 mặt thoáng Vĩnh Viễn, phố Khuất Duy Tiến nối phố Nguyễn Xiển, Nguyễn Trãi...+ Vị trí kim...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ, giá tốt

      Thỏa thuận 107 m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Times Tower, Lê Văn Lương, Thanh Xuân.Chỉ việc xách va li đến ở.DT 107m2.Nội thất: Full tân cổ điển sang...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      CSBH cập nhật T7/2023.- CK lên đến 6 phần trăm.- Hỗ trợ vay 65 phần trăm giá trị chung cư LS 0 phần trăm.- Giảm trừ 6 tr/m khi nhận bàn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,96 tỷ tại Thanh Xuân

      3.96 tỷ 72 m2 55 triệu/m2
      căn hộ chung cư Viha Leciva 107 Nguyễn Tuân.Trung tâm Trung Hòa - Nhân Chính, Q. Thanh Xuân.Vị trí: Số 107 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân.Quy mô: 33 tầng...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!