Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Đổi nhu cầu chỗ ở nên để lại căn 2 phòng ngủ tại Rivera Park.- DT: 70m2.- full nội thất, toàn đồ nhập khẩu gia đình mới sắm từ trước tết, chủ mới...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.- Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách có ban ...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 123 m2 52,04 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ góc 123  mét vuông căn hộ Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh, gian bếp và phòng khách riêng biệt.Nội...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.95 tỷ 70 m2 27,86 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán sớm nhà khu Thanh Xuân Bắc - Q. Thanh Xuân.+ DTSD 38/70 mét vuông - tầng 3.Thiết kế khách, bếp, 2 ngủ, kho, 2 logia phơi đồ.+ Nhà...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 124 m2 36,3 triệu/m2
      - Chính chủ bán gấp căn hộ 3 PN toà nhà Ban cơ yếu, 43 Lê Văn Lương, Thanh Xuân, TP Hà Nội.DT nhà rộng 124m2.logia hướng Đông Bắc, hướng Đông ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 95 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán chung cư 35 Lê Văn Thiêm 95m2, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, giá 3.9x tỉ, nhà đẹp nội thất đầy đủ, liên hệ 0975 970 ***.căn hộ chung ...
      Dự án Stellar Garden, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 161 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      Căn góc 4 Ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối ưu nhiều mặt thoáng, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng tự nhiên,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      E cần bán ngay giá siêu mềm nhất tại căn hộ chung cư 90 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân.Dt 72 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 165 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Imperia số 203 Nguyễn Huy Tưởng, Q. Thanh XuânDT: 165m MT 10m xây dựng và thiết kế 05 tầng thang máy hiện đại, nội thất ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ - căn hộ Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, TP Hà Nội.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet.+ DT: 116 mét vuông.+ Hướng nhà:+ Nội thất: Nhà...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 2VS căn hộ chung cư cao cấp HN Center Point số 27 Lê Văn Lương.chung cư đã thiết kế nội thất đẹp.DT: 70m2.Thiết kế chung...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Vợ chồng em cần bán chung cư 2 PN tòa nhà Golden Palm.DT nhà rộng 66m2.logia hướng Tây Bắc.Giá 2,6 tỉ.hotline 0988 246 *** xem nhà ngay.
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,15 tỷ tại Thanh Xuân

      5.15 tỷ 109 m2 47,25 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất ở tôi bán ngay căn hộ chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 109m2, thiết kế 2 phòng ngủ 2VS.logia view TP, không bị...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 93 m2 48,39 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ vay nên gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN.DT: 93m2.2 PN, 2 vệ sinh.giá: 4.5 tỉ thu về (4.620 tỉ bao phí sang tên).call ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 50 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      50 tỷ 200 m2 250 triệu/m2
      Mô tả:* Toạ lạc ở vị trí siêu đẹp, hiếm, ít nhà bán.* Sở hữu khuôn viên cây xanh mát mẻ, yên tĩnh, xung quanh hàng xóm toàn quan chức, đại gia.* Khu vực...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư, căn hộ chung cư Hapulico Complex, DT 110m, Khu Vực Trung Tâm, Hiếm Nhà Bán căn hộ chung cư Hapulico Complex số 1 Nguyễn Huy Tưởng- Tòa...
      Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán ngay căn 2 phòng ngủ đẹp tại Rivera Park.- DT: 70m2.- Nội thất để lại toàn bộ đồ đạc mới sắm sửa, đồ dùng còn rất mới.-...

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển lên căn hộ chung cư 300m nhượng lại căn hộ chung cư 100m tại Stallar - Lê Văn Thiêm.Nội thất thiết kế nhà sử dụng nên rất xịn và...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.