Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 65 m2 66,16 triệu/m2
      Bán chung cư Legend Tower 109 Nguyễn Tuân.Thiết kế 65 mét vuông 2 PN 2 vệ sinh.Nhà đủ đồ.
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Cực hot chính chủ bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ tầng thấp DT 109m2 cực kì rẻ.- Nội thất cơ bản.- Note: Có slot oto.- giá cực rẻ chỉ 5 tỉ.contact...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sapphire Palace, 3 phòng ngủ, 235 m2, giá 9,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.4 tỷ 235 m2 40 triệu/m2
      Bán căn penthouse dự án Sapphire Palace.đc: Số 4 Chính Kinh, Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, TP Hà Nội.penthouse rộng 235 mét vuông, thiết kế 3 PN...
      Sapphire Palace, Số 4, Phố Chính Kinh, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn rộng hơn nên cần bán chung cư tại 145 Hồ Mễ Trì - Tòa Trinity.Nhà mới đẹp 100 phần trăm vừa hoàn thiện xong giá 3 tỉ đảm bảo rẻ...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Con định cư nước ngoài không ở nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư Imperia Garden.DTSD: 104 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinh cực kỳ hợp...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      chào bán cắt lỗ căn hộ Việt Đức Complex là block cao cấp tọa lạc trên khu đất 2 MT Nguyễn Tuân và Lê Văn Lương, sở hữu vị trí vô cùng đắc địa, tiện nghi...
      Việt Đức Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      căn hộ góc 4 ngủ tại tòa BRG Lê Văn Lương thiết kế tối ưu 3 mặt thoáng, có bồn tắm, 03 logia view bể bơi và TP, cửa sổ kính tràn mang đến tối đa ánh sáng...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      - Hanoi Star Land - Đại lý phân phối căn hộ chung cư Five Stars Kim Giang cam kết giá cực rẻ thị trường.- call ngay bộ phận KD: 0969 071 ***- Xem đúng...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 75 m2, giá 21,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 75 m2 286,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà LK Lê Văn Lương Thanh Xuân - thang máy - KD - nội thất xịn - oto tránh.- DT 75m2 xây 6 tầng thang máy, MT 5,5m. Nhà đang mới chủ tự tay...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 11 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      11 tỷ 70 m2 157,15 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Nguyễn Ngọc Nại, phân lô, oto tránh, 70m2, 4 tầng, 11 tỉ.+ chính chủ cần bán đi mua nhà to hơn ra sát ngã 4 sở, hiện đang là giảng viên...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Qũy căn sang nhượng giá mềm nhất tháng 6 tại Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Loại chung cư: 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      - căn hộ chung cư tập thể thuộc nhà D1 Thanh Xuân Bắc với DTSD lên đến 100m.Bao gồm: P. Khách, bếp, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Ngõ 7...
      Ngõ 7, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9 tỷ 162 m2 55,56 triệu/m2
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 196 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      -Bán căn biệt thự Imperia Garden, 203 Nguyễn Huy Tưởng. DT 196m x 4,5 tầng, nhà hoàn thiện cực đẹp, MT 9m, nội thất nhập khẩu.- Nhà kết nối các trục giao...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay để chuyển chỗ ở, nhà vừa xây đc 1 năm, nội thất đẹp, thiết kế đầy đủ công năng, vừa ở vừa KD văn phòng, công ty.Các bác bên cạnh...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 73 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 73 m2
      bán nhanh nhà liên kế Khuất Duy Tiến, 3 oto để trước nhà ngày đêm, lô góc 73m2, MT 5.2m, giá nhỉnh 20 tỉ.Khuất Duy Tiến con đường đẹp nhất nối liền Nguyễn...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 93 m2 50 triệu/m2
      Định cư nước ngoài nên gia đình tôi cần bán căn hộ Royal City 2 PN, tầng đẹp, view thoáng. liên hệ ngay: 0982 465 *** để biết thêm thông tin chi tiết.2...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 85 m2, giá 19,12 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      19.13 tỷ 85 m2 225 triệu/m2
      DỰ ÁN THẤP TẦNG VỊ TRÍ KHÔNG THỂ TRUNG TÂM HƠN - BÀN GIAO Q4/2023 Hỗ trợ vay 0 phần trăm/12 tháng, CK 4 phần trăm. RUE DE CHARME Nhà Mặt Phố, Số...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!