Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 87 m2 45,98 triệu/m2
      Gia chủ để lại chung cư tâm huyết nội thất đầy đủ cho ai muốn mua.
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các căn hộ chung cư tại dự án Imperia Garden - Nguyễn Huy Tưởng, giá cực tốtCăn loại 2 PN:66m2, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.5 tỉ75m2, 2 ngủ,...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư Khu đô thị Pandora, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.24 tỷ 94 m2 45 triệu/m2
      Do để lâu không ở, hơi tiếc nhà nên tôi cần bán căn hộ góc 2 phòng DT bìa đỏ 94.1  mét vuông Nhà bàn giao thô, có thể sửa thành 3  phòng ngủ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 71 m2 50,71 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, DT 71 mét vuông, cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam tại căn hộ chung cư cao cấp Rivera...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bán lại chung cư 2 ngủ dự án Imperia Garden.- DT: 66m.- Hướng: TB& ĐN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 196 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      - Bán nhà 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Mô tả: bìa đỏ 196m, 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, MT 9m.- bìa đỏ nhà vuông vức. ( tỉ lệ 9x21,78)- giá: 47,5 tỉ có thỏa thuận...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chuyển công tác nên mình cần bán ngay trong tháng căn căn hộ chung cư Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan-DT: 75 mét vuông tim tường, 70 mét ...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 131 m2
      cần nhượng lại chung cưTầng thấp căn hộ vinaconex 12 ( 57 vũ trọng phụng ) - Giá: 3.9 tỉ - thuế phí thỏa thuận- DTXD: 131.5m2- Hướng cửa: hướng Đông ...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 165 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 165 m2
      - Bán nhà 203 Nguyễn Huy Tưởng- Mô tả: bìa đỏ 165m, 4 tầng nổi, 1 tầng hầm, MT 9m.- Nhà vuông vức.- giá: 45,5 tỉ có thỏa thuận cho KH thiện chí.- gọi ...

      Sở hữu căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Cần thanh khoản gấp căn 2 phòng ngủ 71m2 tại Royal City.+ DT 71m2 2 phòng ngủ 2 toilet.+ nội thất đầy đủ cao cấp sang xịn mịn.+ logia...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 109 m2 48,17 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất tôi bán gấp chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.- DT 109 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 5 tầng, giá 21 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 73 m2 287,68 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CÓ VIỆC, CẦN bán ngay ngôi nhà liên kế 90 NGUYỄN TUÂN, VỪA Ở VÀ KD, KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN. CĂN DUY NHẤT 73 mét vuông GIÁ 21 tỉ liên hệ ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 210 m2, giá 44 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      44 tỷ 210 m2 209,53 triệu/m2
      Gia chủ chuyển nơi an cư nên cần bán gấp căn biệt thự nhà vườn Nguyễn Trãi, Thanh Xuân.DT: 210 mét vuông MT: 9m.Thiết kế 3 tầng hiện đại, vườn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 6 tầng, 72 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu nhà ở 90 Nguyễn Tuân.DT 72m2 6 tầng MT 5.5m giá 25 tỉ Thanh Xuân.Mô tả:Khu nhà phân lô mới thuộc dự án 90 Nguyễn Tuân - đáng sống cho...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Toà nhà Cowaelmic, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.05 tỷ 53 m2 38,68 triệu/m2
      Nhỏ xinh!. căn hộ 198 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, DT 53 mét vuông, giá chỉ 2.05 tỉ.Siêu phẩm căn hộ 198 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân, vị trí trung tâm,...
      Dự án Cowaelmic 198 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.41 tỷ 130 m2 33,85 triệu/m2
      Licogi 13 DT 130 mét vuông (3 ngủ 2 vs)Cửa ĐN logia TB Nội thất gắn tường
      Dự án Licogi 13 Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.4 tỷ 112 m2 57,15 triệu/m2
      The Legend 109 Nguyễn Tuân.Gia đình cần bán căn 3 ngủ 2vs 112m2.Nội thất full đang ở, tầng trung có slot oto.Giá 6,4 tỉ (có thỏa thuận).L/H SDT/zalo 0909...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 120 m2 40 triệu/m2
      Do con chuyển trường gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 120 mét vuông, căn hộ góc tại tòa IP1 dự án căn hộ cao cấp Imperial Plaza 360...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!