Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 6 tầng, 93 m2, giá 24 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 93 m2 258,07 triệu/m2
      Phân lô, oto tránh, khu có bảo về, thang máy, nội thất dát vàng, oto đỗ cửa đc 2,3 cái. Hàng xóm dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh.Thiết kế 6 tầng thang...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 168 m2, giá 19 tỷ tại Phường Thanh Xuân Nam - Thanh Xuân - Hà Nội

      19 tỷ 168 m2 113,1 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHO BÁC GÁI Q. THANH XUÂN - ĐƯỜNG KHUẤT DUY TIẾN - NGUYỄN TRÃI - NGUYỄN XIỂN - LÔ GÓC- oto - KHU VỰC siêu hiếm NHÀ BÁN_ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _ _...
      Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 20 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 50 m2 400 triệu/m2
      Bán tòa nhà Ngụy Như khôngn Tum Thanh Xuân tuyệt phẩm lô góc 2 mặt ngõ oto - KD sầm uất.DT 50/75m2 x5 tầng (giá 20 tỉ).L/H 0387 117 ***.+ Cả 2 mặt đều KD...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 104 m2 42,31 triệu/m2
      Hết tiền, gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN view quảng trường đẹp.Tầng trung, view rộng, thoáng.Thiết kế đẹp.giá: 4.4 tỉ bao phí sang...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 29 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 95 m2 305,27 triệu/m2
      29 tỉ...29tỉ...29tỉ... SỞ HỮU BT liên kế TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN - KD VĂN PHÒNG - SPA - THANG MÁY XỊN - VỈA HÈ RỘNG. HÀNG XÓM TOÀN ĐẠI GIA, CHÂN DÀI.diện ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp cao cấp Star Tower (tòa C) 283 Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Gia đình tôi mong muốn bán chung cư 03  phòng ngủ,...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Fafilm - VNT Tower, 5 tầng, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở cần bán nhà liên kế Fafilm vỉa hè oto tránh + dừng đỗ Nguyễn Trãi, ngã 4 Sở, Thanh Xuân giá cực hữu nghị.DT: 100 mét vuông MT:...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Golden West, 4 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      DT: 106m2 thiết kế 3 phòng ngủ, nhà vuông vức, bàn giao không gian sáng tạo, chủ đầu tư đã ngăn tường, hỗ trợ phương án thay đổi thiết kế cho KH...
      Dự án Chung cư Golden West, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ sáng, R6 Royal City, KĐT tích hợp đầy đủ các tiện ích, vị trí trung tâm đi đâu cũng tiện. Ai mà đã ở đây chỉ muốn ở...

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      - Dự án : Star Tower ( 283 Khương Trung) - Căn : 9 tầng tầng 24-29 toà C- DT: : 87.4m2- 3 PN, 2 vệ sinh- logia: hướng Đông Nam gần chính Đông, Cửa Bắc- Để...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk Khu phức hợp Imperia Garden, 6 tầng, giá 48 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 196 m2 244,9 triệu/m2
      - căn biệt thự nằm ở trung tâm Q. Thanh Xuân, cả khu Imperia Garden chỉ có vài chục căn biệt thự của các chủ doanh nghiệp và quan chức quân đội. căn ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 65 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng chung cư DT 65 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2VS căn hộ TP Hà Nội Center Point Lê Văn Lương.Cửa nhà Tây Bắc, logia Đông Nam,...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 122 m2 52,46 triệu/m2
      Gia đình đổi nhà lớn hơn, cần bán:căn hộ góc, tầng trung dự án căn hộ chung cư Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân,...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      Tòa B tầng trung Star Tower 283 Khương Trung.- Căn 01 86m2 3 phòng ngủ 2VS của Bắc check đông cửa Nam check Tây.- đầy đủ nội thất 3,25 tỉ.- Bao gồm...

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      36 tỷ 147 m2 244,9 triệu/m2
      Cần bán lô góc VIP nhất Pandora Triều Khúc.contact: 0988 043 ***- DT: 147 mét vuông.- MT 7m, mặt xẻ khe 21m.- Lô góc 3 mặt thoáng, hướng nhà hướng ...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 122 m2 52,46 triệu/m2
      căn hộ góc DT lớn, view cực kỳ đẳng cấp.DT: 122,4 m2.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh. Phòng khách rộng, view thoáng vĩnh viễn.Nội thất xịn: Sàn gỗ, TV, tủ lạnh, máy...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Chính Chủ Miễn Trung Gian Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán ngay căn căn hộ chung cư Hapulico Complex Vũ Trọng Phụng.DT 110 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs vô cùng thông thoáng.logia hướng ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.4 tỷ 87 m2 39,09 triệu/m2
      Nguồn chính chủ gửi bán giá mềm tại tòa 17T1,17t2,17t4,17t3,21t2,21t1 căn hộ chung cư Hapulico Complex 83 Vũ Trọng Phụng:- Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!