Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề Fafilm - VNT Tower, 5 tầng, 92 m2, giá 26,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26.2 tỷ 92 m2 284,79 triệu/m2
      26.2 tỉ/ liên kế đẹp/ 19 Nguyễn Trãi - Thanh Xuân.- Nhà bán DT 92m2, 5 tầng, MT 5.5m. Nhà còn mới, đẹp, có thang máy tiện lên xuống.- Vị trí khu này ngay...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 43 m2, giá 1,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 43 m2 39,54 triệu/m2
      Quỹ chung cư office-tel vừa ở + văn phòng dành cho doanh nghiệp từ 5 - 20 người.- Trực tiếp chủ đầu tư. Đăng kí giấy phép KD.- Có chỗ để oto.- DT:...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 106 m2 46,23 triệu/m2
      bạn sẽ sở hữu chung cư DT 106m2 tại trung tâm TP.Tận hưởng không gian sống mới tinh, chung cư 106m2 đầy đủ tiện nghi và hiện đại.bìa đỏ lâu dài - Cam...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 110 m2 40,91 triệu/m2
      DT 110 mét vuông.3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng 20 - 25.Tôi mới nhận nhà, nội thất tôi tự chọn, nhà dùng giữ gìn.pháp lý HĐMB.Giao thông thuận tiện, bể bơi 4...
      Chung cư The Legacy, số 10, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.5 tỷ 169 m2 32,55 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 169m2 nội thất đẹp tại Hei Tower Nguỵ Như khôngn Tum, Thanh Xuân.- Nhà đẹp vuông vức DT 133m thiết kế cực hợp lý với 4 PN 3 vệ...
      Dự án Hei Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư logia hướng Đông Nam - cửa vào hướng Tây Bắc.Căn số 14 toà A. Tầng thấp. Mùa hè...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 85 m2, giá 16,6 tỷ tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 85 m2 195,3 triệu/m2
      + Là khu Phân lô cho CB Cao cấp Quân đội, chỉ hơn chục mét là ra MP Nguyễn Ngọc Nại. oto 5 tấn đỗ cửa, vào nhà.+ Ngõ to, thẳng thông bàn cờ, ngõ thông sang...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 65 m2, giá 7,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.3 tỷ 65 m2 112,31 triệu/m2
      - DT 65 mét vuông, 4 tầng, MT 4m.- Vị trí nằm trong khu phân lô an ninh, dân trí cao, vỉa hè 2 bên để oto ngày đêm.- Rất tiện ra phố Trường Chinh, ngã...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.7 tỷ 98 m2 17,35 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tập thể 98m2 Nguyễn Trãi 2 ngủ ở ngay nhà sạch đẹp giá đẹp nhất khu vực chỉ 1 tỉ 7.NHÀ ĐẸP 2 ngủ căn đẹp nhất khu vực chỉ việc ở luôn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,86 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.86 tỷ 80 m2 23,25 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 3 NGỦ - TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT - TIỆN ÍCH ĐỈNH - NHANH TAY CÒN KỊP .- tập thể HOÀNG ĐẠO THÀNH 80 mét vuông CHỈ 1 tỉ 86 nằm trên con phố ổn...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 77 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      Tôi báo giá thật với toàn bộ căn hộ chung cư tôi đăng bán và dẫn căn thật với toàn bộ khách đến xem Sở hữu căn hộ chung cư các tòa vĩnh viễn:- Căn 2...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 39 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      39 tỷ 147 m2 265,31 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đầu tư bán nhanh căn hộ góc 3 mặt thoáng tại dự án Pandora Triều Khúc.DT 147m2, MT 7m, 5 tầng nội thất đầy đủ cao cấp. Có tháng...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 4 tầng, 72 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 72 m2 347,23 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Không có nhu cầu ờ, nên tôi cần bán lại căn liên kế 3.DT: 72 mét vuông.MT: 5,5...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 1,76 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.76 tỷ 98 m2 17,96 triệu/m2
      bán nhà tập thể NGUYỄN TRÃI 97.5m² NHÀ ĐẸP CHỈ VIỆC dọn tới Ở NGAY NGÕ THÔNG THOÁNG CHỈ 1,76 tỉ_ chung cư SANG SỊN MỊN ĐẸP CHỈ VIỆC Ở KHÔNG PHẢI SỬA CHỮA...

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 90 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 90 m2 46,67 triệu/m2
      Vợ chồng e cần bán ngay chung cư toaaf nhà Thanh Xuân Complex dt nhà rộng 90 mét vuông Thiết kế 2n2vs logia hướng Đông Nam Nhà nội thất đầy đủ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 157 m2, giá 28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 157 m2 178,35 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Đơn Lập - Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội - 157 mét vuông - 4 tầng - MT 9m - giá chào 28,5 tỉ.Mô tả:+ Vị trí căn nhà nằm...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất dự án BRG 25 Lê Văn Lương - THE DIAMON RESIDENCE : HTLS 0 phần trăm , Ân hạn gốc / 65 phần trăm giá trị căn hộ - Căn 2 PN...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các chung cư tại dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, giá cực tốt, cần bán nhanhchung cư 2 ngủ, 1 vs, 66m2, giá chỉ 3.1 tỉchung cư 2...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!