Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 66 m2, giá 12,5 tỷ tại Đường Bùi Xương Trạch - Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 66 m2 189,4 triệu/m2
      Bán nhà LK 362 Bùi Xương Trạch, Thanh Xuân, TP Hà Nội - 66 mét vuông - 4 tầng - mt 5m - giá chào 12,5 tỉ có thỏa thuận.Sổ vuông đẹp.0936 496 ***
      362, Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 180 m2, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 180 m2 60 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 180 mét vuông cc Royal city giá hơn 10 tỉCần bán căn hộ góc Royal city DT 180m2Thiết kế 3 ngủ sáng, khách sáng, 3 vệ sinh, 2 logia...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng trung đẹp căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.căn hộ chung cư thiết kế 3  phòng ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 129 m2 44,97 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển nhà nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 PN căn hộ chung cư Royal City, giá 5.8 tỉ bao phí sang tên.Số PN 3.View quảng trường siêu...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 185 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      9 tỷ 185 m2 48,65 triệu/m2
      Bán căn hộ royal city 185 mét vuông giá 9.x tỉTôi không có nhu cầu ở nên cần bán lại căn hộ royal city tổng DT 185 mét vuông. căn hộ chung ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 130 m2 35,39 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 130m căn hộ chung cư Licogi 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ...
      Dự án Licogi 13 Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 95 m2 31,58 triệu/m2
      Do cần chuyển nhà xuống mặt đất tôi chính chủ cần bán căn.+ Thiết kế 3 ngủ - 2 VS - 1 ban công - 1 ban công - 1 bếp - 1 khách.+ Khu vực an ninh, cách...
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp - trung tâm Thanh Xuân - an sinh xã hội đỉnh cao - chỉ 3,8 tỉ.Bán căn 2 phòng ngủ, 75 mét vuông CC Imperia Garden...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 71 m2 56,34 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển sang căn 3 PN cùng khu nên bán lại căn 2 Ngủ - 2VS DT 71m2 đang ở tại căn hộ Rivera Park số 69 Vũ Trọng Phụng.căn hộ chung cư tầng...
      Rivera Park Hà Nội, số 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 130 m2 38,47 triệu/m2
      Tòa căn hộ Riverside Garden-349 Vũ Tông Phan tặng lại 90 phần trăm nội thất mới đẹp -DT 130 mét vuông tim tường, 126 mét vuông thông...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      Bán chung cư 283 Khương Trung.DT: 90m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.Nhà Đông Nam, view thoáng mát quanh năm.Giá: 3,2 tỉ có bớt.L/H:...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Licogi 13 Tower, 6 tầng, 73 m2, giá 24 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      24 tỷ 73 m2 328,77 triệu/m2
      DT 73 mét vuông xây 6 tầng - MT 5.2m - giá 24 tỉ tl.- căn biệt thự liên kế dát vàng 18k - nội thất tiền tỉ - đẳng cấp.- Thiết kế 6 tầng - thang máy...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 5,15 tỷ tại Thanh Xuân

      5.15 tỷ 86 m2 59,89 triệu/m2
      căn hộ góc 3 ngủ 85.5m2 nằm ở dự án The Legend với thiết kế thông minh, đẳng cấp nhất khu vực Thanh Xuân giá 5.15 tỉ.- Hướng 2 MT thông thoáng cùng view...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs Rivera Park, đầy đủ nội thất giá 3,8 tỉ.DT 78 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nhà hướng mát.đầy đủ nội ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tại căn hộ Thanh Xuân Complex.- DT 90 mét vuông tầng trung View thoáng.- full nội thất.- bìa đỏ chính chủ.- giá bán 4,5...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 161 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Suất ngoại giao giá rẻ hơn quỹ chủ đầu tư 200 tr- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp căn 2 PN Royal City, Hướng logia hướng Đông Nam.căn hộ chung cư ở tầng thấp.DT: 100m2.Đầy đủ đồ chỉ việc sách valy vào ở.Giá: 4...

      Sở hữu căn chung cư Chung cư King Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.3 tỷ 86 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán căn hộ chung cư 86m2 thông thủy, , tầng cao đẹp view như hình Giá tôi đăng là giá thật không đăng ảo.Giá vào việc luôn tránh mất...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!