Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6,08 tỷ tại Thanh Xuân

      6.08 tỷ 121 m2 50,24 triệu/m2
      Gia đình sang nước ngoài định cư cần bán căn hộ góc dự án The Golden Palm DT 121m TÒA B thoáng mát, cả tòa có tổng 6 căn hộ góc. Giao thông thuận tiện...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề Chung cư 90 Nguyễn Tuân, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân

      25.5 tỷ 72 m2 354,17 triệu/m2
      Khu nhà ở cán bộ 90 Nguyễn Tuân - hiếm nhà bán - hai mặt thoáng - cho thuê 45 tr/tháng.- Khu vip của Q. Thanh Xuân, tiện ích vô vàn, hàng xóm dân trí cao.-...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 5 tầng, 90 m2, giá 22 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 90 m2 244,45 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - thang máy - KD văn phòng.Nhà đc thiết kế.- Tầng 1 là nhà để xe, phòng khách.- Tầng 2,3 mỗi tầng 2 PN WC khép kín.- Tầng 4 phòng...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Tôi đang cần vốn KD cuối năm nên bán ngay căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Imperia Garden, số 203 Nguyễn Huy Tưởng.căn hộ chung cư DT thông thủy:...
      Imperia Garden, số 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Licogi 13 Tower, 6 tầng, 75 m2, giá 23 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 75 m2 306,67 triệu/m2
      + SIÊU PHẨM - NHÀ DÁT VÀNG 18K - NỘI THẤT 2 tỉ - 6 TẦNG, THANG MÁY - KD, oto TRÁNH, VỈA HÈ - ĐỦ ĐẲNG CẤP HÃY TỚI XEM Nhà nằm trong khu liên kế Licogi 13,...
      Dự án Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 25,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25.5 tỷ 100 m2 255 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế Ở KẾT HỢP VP KHU TỔ HỢP ngã 4 SỞ NGUYỄN TRÃI.100m² 5TẦNG MT6M HẠ CHÀO NHẸ 2tỉ - GIÁ CHÀO MỚI 25.5 tỉ CÓ thỏa thuận TRỰC TIẾP.*VỊ TRÍ...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 70 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.6 tỷ 70 m2 37,15 triệu/m2
      Quỹ chung cư 2 chìa khoá đầu tư có doanh thu lớn nhất dự án. Cho thuê 18 tr/ tháng.- Trực tiếp chủ đầu tư. đc Đăng kí giấy phép KD.- Có chỗ để oto.- DT:...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 81 m2 51,24 triệu/m2
      Dự án TP Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.đc 27 Lê Văn Lương, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Tp. TP Hà Nội.DT 81 mét vuông.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân

      Thỏa thuận 110 m2
      Cập nhật Quỹ căn sang nhượng Goldseason mới nhất cho anh chị tham khảo 2023 : (call ngay: 0387 807 *** ) Toà five season ( 50 năm ) :- Căn 2 ngủ 1vs (...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      #NGUYỄN TRÃI -#THANH XUÂN PHÂN LÔ - oto TRÁNH, CHẠY VÒNG QUANH - THANG MÁY - KD VĂN PHÒNG - HÀNG XÓM ROYAL CITY diện tích xây dựng 90m2*5TẦNGMT 6MGIÁ:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,88 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.88 tỷ 105 m2 56 triệu/m2
      Full quỹ căn BRG Lê Văn Lương - giá mềm nhất thị trường.* Căn 2 PN chỉ từ 3,9 tỉ.* Căn 3 PN chỉ từ 5,8 tỉ.* Căn 4 PN chỉ từ 8,6 tỉ.Cập nhật CSBH tháng...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự Licogi 13 Tower, 6 tầng, 76 m2, giá 23,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23.8 tỷ 76 m2 313,16 triệu/m2
      * Chính chủ làm ăn rất có lộc nay cần bán nhà để mua căn biệt thự to hơn.- Vị trí: Nhà nằm trong khu liên kế vip, vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, giao...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      23.5 tỷ 80 m2 293,75 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay nhà liên kế Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, DT 88m2, 5 tầng, MT 6m.Mô tả:- Siêu phẩm liên kế Nguyễn Trãi ngay cạnh Royal City - ngã 4...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.95 tỷ 103 m2 57,77 triệu/m2
      chung cư 3 PN tầng 12A 103m (thông thuỷ), trần nhà cao 3.6m tạo nên đẳng cấp sang trọng cho gia chủ, cửa chính hướng Tây Nam - logia hướng Đông ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Pandora, 3 phòng ngủ, 100 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình mua nhưng chưa về ở.Nay có mục đích cần bán căn hộ góc 3  phòng ngủ tại căn hộ Pandora, 53 Triều Khúc.DT: bìa đỏ 100.1m2.Tầng: 19, view...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      DT 95 mét vuông.logia hướng Đông Bắc, 3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng 22 - 28.Tôi mới nhận nhà, nội thất tôi tự chọn, nhà dùng giữ gìn.pháp lý HĐMB.Giao thông...
      Stellar Garden, số 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 19,8 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      19.8 tỷ 90 m2 220 triệu/m2
      - Bác Thanh cần bán nhanh liên kế 4 tầng xây thô Nguyễn Trãi Royal city: 90 mét vuông x mt 6m, giá 19.8 tỉ.- Bác Đức cần bán nhanh liên kế 5 tầng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 22,3 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      22.3 tỷ 72 m2 309,73 triệu/m2
      liên kế trung tâm Thanh Xuân - vỉa hè 2 oto tránh - khu VVIP - KD cho thuê nhẹ 60-65tr/thg.Bán lỗ vốn LK 90 Nguyễn Tuân, KD tốt, ở sướng, vị trí cực trung...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!