Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 5,55 tỷ tại Thanh Xuân

      5.55 tỷ 168 m2 33,04 triệu/m2
      - Bán căn hộ góc vip nhất dự án Hei Tower số 2 Ngụy Như khôngn Tum.- căn hộ góc DT 168 mét vuông, logia chạy quanh nhà.- Nhà nội thất đầy đủ...
      Hei Tower Điện Lực, số 2, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      4.91 tỷ 109 m2 44,96 triệu/m2
      Con đi du học nên tôi cần bán căn hộ chung cư đẹp nhất Times Tower 35 Lê Văn Lương.Nhà tôi đang ở, đã làm đầy đủ.Hướng logia hướng Đông Nam mát mẻ, yên...
      Times Tower - HACC1 Complex Building, 35, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, giá 28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 147 m2 190,48 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh biệt thự liên kế Pandora 53 Triều Khúc, tổng DT 147m2 DTXD 100 mét x 5 tầng, bàn giao thô, vị trí trung tâm thuận tiện di...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 147 m2 238,1 triệu/m2
      bán ngay chính chủ căn biệt thự vườn Pandora 53 Triều Khúc, Q. Thanh Xuân.DT 147m2, MT 7m. Có thang máy, bể bơi.Mô tả:- biệt thự góc, 3 mặt thoáng, đẹp...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 110 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 110 m2 50 triệu/m2
      Mình chính chủ cần tiền muốn bán gấp căn hộ chung cư Royal City 72 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Căn R2B DT: 110 mét vuông logia Đông...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 17,9 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.9 tỷ 75 m2 238,67 triệu/m2
      - DT 75m2, 5 tầng, MT 5.2m.- Vị trí đỉnh nhất Q. thoáng trước sau, vỉa hè rộng để xe ô trô trước nhà, KD sầm uất.- Nhà tự xây đẹp, ở hoặc là tòa văn phòng...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 17,3 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.3 tỷ 55 m2 314,55 triệu/m2
      + NHÀ GẦN PHỐ NGỤY NHƯ khôngN TUM - NGÕ THÔNG - KD - 10M RA PHỐ - THÔNG SÀN - nhà để xe ô tô TRÁNH - THANG MÁY - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - DT 55M X 7 TẦNG - GIÁ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 43 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.6 tỷ 43 m2 37,21 triệu/m2
      Quỹ chung cư office-tel vừa ở + văn phòng dành cho doanh nghiệp từ 5 - 20 người.- Trực tiếp chủ đầu tư. Đăng kí giấy phép KD.- Có chỗ để oto.- DT:...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4 tỷ 130 m2 30,77 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư 130 mét vuông căn hộ Licogi 13 Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân, TP Hà Nội.chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách có...
      Dự án Licogi 13 Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.45 tỷ 65 m2 22,31 triệu/m2
      Tôi chuyển xuống căn biệt thự nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ TT quân đội phố Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân sớm, thông tin căn hộ chung cư như...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      DT: 123  mét vuông.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Tầng đẹp, căn đẹp, phong thủy vượng khí, gia đình làm ăn rất có...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ chung cư cao cấp Imperia Garden đc 203 Nguyễn Huy Tưởng trung tâm Q. Thanh Xuân.- DT 116m2, thiết kế 3...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nữa, gia đình tôi cần sang nhượng lại căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Thông tin căn hộ chung cư như sau:- căn...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 110 m2 38,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 18T Trung Hòa Nhân Chính.DT 110 mét vuông căn hộ chung cư TK 3 phòng ngủ, 2VS, bếp, phòng Khách.căn hộ ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 96 mét vuông căn hộ chung cư Golden west hoàn thiện đẹp đủ đồ.Tầng trung.logia ĐN.Giá 3,3 tỉ.hotline 0982 545 ***
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2VS 106m thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 110 m2 45 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn 06 tòa A để lại nội thất đầy đủ,DT 110m2 thiết 3 ngủ, 2 vệ sinh.Tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán để vào tiền chung cư.Nhà tôi...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 200 m2, giá 47 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      47 tỷ 200 m2 235 triệu/m2
      - căn biệt thự nhà vườn toạ lạc ở vị trí siêu đẹp Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng thông Nguyễn Tuân, Ngụy như khôngn Tum, chỉ 500m ra Khuất Duy Tiến, hiếm...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!