Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân

      4.8 tỷ 99 m2 48,49 triệu/m2
      DT 99 mét vuông.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Tầng 15 - 20.3 PN 2 vệ sinh.đầy đủ nội thất.pháp lí: bìa đỏ.Giao thông thuận tiện.căn...
      Handi Resco Lê văn Lương, 31, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Fafilm - VNT Tower, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư VNT 19 Nguyễn Trãi, Đống Đa, TP Hà Nội. DT 97 mét vuông, căn hộ góc, full nội thất, nhà mới sửa, ánh sáng...
      Fafilm - VNT Tower, 19, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Pandora, 5 tầng, 147 m2, giá 35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      35 tỷ 147 m2 238,1 triệu/m2
      bán nhanh chính chủ căn biệt thự vườn Pandora 53 Triều Khúc, Q. Thanh Xuân.DT 147 mét vuông, MT 7m. Có thang máy, bể bơi.Mô tả:- biệt thự góc, 3...
      Pandora 53 Triều Khúc, 53, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 9,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      9.81 tỷ 160 m2 61,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán chung cư đẹp tầng cao 4 ngủ Đông Namdo hiện chính chủ đang giành tiền để bắt đáy bất động sản nên muốn bán điĐã có bản thiết kế 3D và...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Pandora, 5 tầng, giá 28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28 tỷ 147 m2 190,48 triệu/m2
      Nhà 5 tầng, DTXD 100 mét vuông, tổng DT 147 mét vuông cả sân vườn.
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư Golden Palace nằm trên mảnh đất C3 thuộc số 54 đường Lê văn Lương, KĐT Trung Hòa Nhân Chính, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân. Dự án rất gần...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 112 m2 45,54 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng gấp căn hộ góc 112 m2 giá 5, xtỉ bao phí CC Stellar Garden - 35 Lê Văn Thiêm.- chung cư thiết kế: 3 phòng ngủ + phòng khách +...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 91 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 91 m2 109,9 triệu/m2
      chính chủ thành đạt cần bán ngay ngôi nhà phân lô quân đội Nguyễn Viết Xuân, thông Lê Trọng Tấn - Trường Chinh.Đường trước nhà rộng rãi, oto vào nhà, dừng...
      Đường Nguyễn Viết Xuân, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 81 m2 45,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 3 ngủ 2  toilet DT 81m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 200 m2, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 200 m2 67,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán siêu phẩm 200 mét vuông tại R1 Royal City.chính chủ thiện chí bán.Nhà nhiều trẻ con nên nhìn hơi lộn xộn.Phù hợp với khách nào thích...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 132 m2 48,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ royal city 132m 3 phòng ngủ Đông Nam giá chỉ 6.x tỉChính chủ gửi bán chung cư royal city DT bìa đỏ 132m. chung cư bố trí...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Tổng quan.- DT 72m2.- Thiết kế 2 PN + 2  toilet.Tiện ích:- Bể bơi 4 mùa, trung tâm thương mại ngay dưới căn hộ.- Thuận tiện di chuyển, trung tâm Q....
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 5 tầng, giá 23,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      BÁN liên kế V.I.P HÀNG XÓM ROYAL CITY - Dự án 108 Nguyễn Trãi.90/100m² 5TẦNG MT6M 23.5tỉ. CÓ thỏa thuận MUA BÁN TRỰC TIẾP.liên kế NGUYỄN TRÃI THANH...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.91 tỷ 93 m2 52,69 triệu/m2
      Chuyển về căn biệt thự ở nên chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, nhà đẹp, mớiDT: 93 mét vuông thiết kết...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ đẹp tại R1, Royal City.Căn 2 phòng ngủ, DT 109 mét vuông.Hướng nhà: logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam,...

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,24 tỷ

      3.24 tỷ 72 m2 45 triệu/m2
      Dự án: Viha Complex.Vị trí: Số 107 đường Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.CĐT: Công ty CP in và thương mại Thống Nhất và...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 42 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn impiaria 143 Nguyễn Tuân - Ngụy Như khôngn Tum, Thanh Xuân:-DT 200m2, MT 9m. Xây 120m2 x 4 tầng + Hầm. 3 mặt thoáng....
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Bên em chuyên bán các chung cư tại dự án Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, đang có nhiều căn, giá cực tốtLoại 2 ngủ:71m2, 2 ngủ, 2 vs, đầy đủ nội thất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!