Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 109 m2 44,96 triệu/m2
      Chính chủChuyển xuống ở căn biệt thự Ocean Park nên gia đình tôi cần bán chung cư 2 PN dự án Royal City 72 Nguyễn Trãi.nội thất đầy đủ cao cấpNhà đẹp...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,95 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.95 tỷ 75 m2 26 triệu/m2
      Gia đình muốn bán ngay căn hộ chung cư tập thể hoàng đạo thành trung tâm Thanh Xuân - khu vực hiếm nhà bán - dt 75m2 3ngủ.Vị trí cực đẹp, khu vực hot...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, 4 tầng, giá 46,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46.8 tỷ 196 m2 238,78 triệu/m2
      Chính chủ gia đình cần bán gấp căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT 196 mét vuông MT 9m xây 4 tầng + 1 hầm, khách vào xem là...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 76 m2 45,93 triệu/m2
      DT : 76m2, 2 ngủ - 2  nhà vệ sinh Cửa chính Tây Bắc, logia hướng Đông Nam rát thoáng mát, đầy đủ nội thất TV, tủ lạnh,điều hòa,máy giặt...thiết...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 1,19 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.19 tỷ 51 m2 23,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư mini mới Bùi Xương Trạch, Khương Hạ, Q. Thanh Xuân- căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh (Dt51 mét vuông) đã có nội thất cơ...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 110 m2, giá 17,3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17.3 tỷ 110 m2 157,28 triệu/m2
      CẦN BÁN liên kế V.I.P Ở KẾT HỢP VĂN PHÒNG khu đô thị HẠ ĐÌNH TRUNG TÂM Q. THANH XUÂN.110 mét vuông 5.5 TẦNG GIÁ CHÀO CỰC SỐC CHỈ 17.3tỉ...
      Phố Hạ Đình, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ căn hộ Dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân Q. Thanh Xuân- Kết cấu: 2 PN, 2  toilet, bao gồm nội thất đầy đủ gỗ - điều...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      r
      Em Lợi - Mua bán căn hộ mini, pháp lý rõ ràng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 2 ngủ 2 nhà vệ sinh đường Nguyễn Tuân - Q. Thanh Xuân.- DT 72m thiết kế 02 ngủ, 02 vệ sinh,- nội thất đầy đủ, có...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.9 tỷ 54 m2 35,19 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh chung cư 2 ngủ có thể vô ở ngay Nguyễn TuânPhù hợp với gia đình vợ chồng trẻCông năng đầy đủ phòng khách, ngủ, vệ sinh, bếp,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Pandora, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora 147m2 vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán gấp.- DT 147m2, 5 tầng MT 7m, DT sàn sử dụng...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu phức hợp Imperia Garden, 4 tầng, giá 43 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      43 tỷ 164 m2 262,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164 mét vuông Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn thiện nội thất...

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 70 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 70 m2 242,86 triệu/m2
      NHÀ MẶT HỒ HẠ ĐÌNH THANH XUÂN60 mét vuông bìa đỏ, NGOÀI THỰC TẾ 70 mét vuông XÂY MỚI 8 TẦNG THANG MÁY ĐANG KHAI THÁC FULL 95 tr/ THÁNG ĐƯỜNG...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 128 m2 33,99 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 128m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 21T1 Hapulico, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      20.5 tỷ 70 m2 292,86 triệu/m2
      Bán liên kế Vip Bộ Công An - Nguyễn Huy Tưởng - TT Q. Thanh Xuân - Đường Ôtô Tránh - Vỉa Hè - KD - DT 70m2 - 5 Tầng - 5MT Giá 20.5 tỉ Có thỏa thuận . +...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 43 m2, giá 1,69 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.69 tỷ 43 m2 39,31 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ chung cư office tel Trinity Tower (Cạnh vin Green Bay) giá cực rẻ thị trường 1.69tỉ. Ngay bên cạnh 3 hồ điều hòa: Hồ Trung Văn, hồ KĐT...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Chung cư Thống Nhất Complex, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      Tôi là chính chủ lô thấp tầng tại dự án liên kế Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân hiện tại gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng càn bán cho quý KH có...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 91 m2, giá 300 triệu tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      300 triệu 91 m2 3,3 triệu/m2
      Nguyễn Trãi ( Fafim - VNT Tower) 91m. 5 tầng. giá. 30 tỉ. Thanh Xuân.Mô tả: BT liên kế FAFiM - VNT TOWER - KHU HIẾM NHÀ BÁN - KD VĂN PHÒNG - SPA - THANG...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Bộ Công An 282 Nguyễn Huy Tưởng (Hoành Sơn Complex), 2 phòng ngủ

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang căn rộng hơn cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh tại dự án hoành sơn complex đia chỉ 282 nguyễn thuy thưởng...
      Dự án Hoành Sơn Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!