Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 79 m2 53,8 triệu/m2
      call ngay xem nhà: 0915 222 ***Mr. Trung).chính chủ gửi bán 2 căn 2 phòng ngủ tại căn hộ Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng.Mô tả:- DT: 79m2.- logia:...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 62 m2 48,39 triệu/m2
      Giá 3 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 62  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 01 vệ sinh.logia Bắc.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 121 m2 49,59 triệu/m2
      chung cư rộng 121m đc thiết kế thành 3 phòng ngủ 2VS thông minhHướng cửa ĐB logia TN view vừa nhìn ra nội khu vừa nhìn ra bể bơi vừa đẹp vừa yên...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Fafilm - VNT Tower, 5 tầng, 100 m2, giá 26 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      26 tỷ 100 m2 260 triệu/m2
      Khu liên kế Fafilm vip nhất ngã 4 Sở - bảo vệ 24/7 - oto tránh, vỉa hè - thang máy - ở sướng - KD.Thiết kế:DT: 100m2 x 5 tầng, MT 5m, thang máy.+ T1: Sân...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 71 m2 40,85 triệu/m2
      Do nhu cầu tài chính mua ngôi nhà khác nên vợ chồng tôi căn bán gấp căn 2  phòng ngủ tại 90 Nguyễn Tuân -DT nhà 71  mét vuông có 2 phòng ...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu phức hợp Imperia Garden, giá 45 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự 196m Imperia Nguyễn Huy Tưởng - Thanh XuânDT 195,9m , MT 9mXây dựng 5 tầng + 1 hầm , đã hoàn thiện nội thất đẹp.Hướng mát.bìa ...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 68 m2 51,48 triệu/m2
      Vợ chồng e sinh bé t2 nên cần bán chung cư 2 PN toà nhà Imperia Garden - Dt 68m2 - logia hướng Đông Nam - Giá 3,5 tỉ kh 0988 246 *** xem nhà ngay
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 150 m2, giá 46 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 150 m2 306,67 triệu/m2
      +Chính chủ cần bán ngôi nhà ở mặt phố Nguyễn Tuân, DT 160m MT 6m+ Vị trí gần ngã 4 Nguỵ Như khôngn Tum, Nguyễn Tuân, Hoàng Đạo Thuý; đối diện toàn căn hộ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      BÁN chung cư 24T3, THANH XUÂN COMPLEX, 6 LÊ VĂN THIÊM, bìa đỏ CHÍNH CHỦ, VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ 4.7 tỉ- chung cư 2 PN 2 vệ sinh, gồm 90  mét vuông, cửa...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      * Vị trí vàng.+ Tòa nhà có vị trí vàng vô cùng đắc địa, không gian sống vô cùng thoáng mát và trong lành, công viên vui chơi giải trí.+ Cạnh trường học cấp...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Lộc - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 94 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      13 tỷ 94 m2 138,3 triệu/m2
      Mô tả:chính chủ chú Quang, doanh nhân cực thành đạt, hiện đã có căn biệt thự tại Ecopark - Hưng Yên.Chú nhiều nhà, nên bán bớt, để không phải quản lý...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,85 tỷ tại Thanh Xuân

      2.85 tỷ 57 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ chuyển xuống nhà thổ cư nên cần bán nhanh CH 2 phòng ngủ + 2VS dự án PCC1 - Triều Khúc - Thanh Xuân.- DT CH04 57m, 2 phòng ngủ +...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 76 m2 45,93 triệu/m2
      Gia đình chuyển căn to cần bán nhanh căn hộ Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội+ chung cư tầng trung tòa Five Season DT 76m thiết kế...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư ở dự án căn hộ chung cư Riverside Graden 349 Vũ Tông Phan.Thông tin căn hộ chung cư:- DT thông thuỷ: 65 mét ...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 145 m2, giá 10,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      10.7 tỷ 145 m2 73,8 triệu/m2
      Bỏ ra 10 tỉ để sở hữu một căn góc 3 ngủ tại The Diamond Residence Lê Văn Lương sẽ có gì đặc biệt?1. Với DT 145 mét vuông đc thiết kế bố trí tối ưu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 2 phòng ngủ, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      Giá 2.8 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 71 m2.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất: Full NT tôi tự...
      Star Tower 283 Khương Trung, 283, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 7 tầng, 60 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà liên kế đẹp nhất phố Vũ Trọng Phụng Thanh Xuân 60 mét vuông 7 tầng thang máy oto.- Bán nhà đất tại khu liên kế đồng bộ đẹp nhất phố Vũ Trọng...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 68 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ cần ra đi chung cư mới Dự án Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Thanh XuânToà SP - Căn 04 tầng 14-19- logia: hướng Đông Nam, Cửa hướng Tây Bắc...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!