Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, tôi chính chủ cần bán căn hộ góc hướng Đông Nam tầng 12 tòa A căn hộ Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.căn hộ chung cư...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 109 m2 47,25 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ tôi bán gấp căn 2 ngủ tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 109 mét vuông, thiết kế 2PN-2WCNội thất để lại full đồNhà đang trống...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Do con chuyển trường tôi cần nhượng lại chung cư cao cấp 3  phòng ngủ dự án BRG Diamond Lê Văn Lương - Thanh Xuân- Vị trí căn thuộc toà D1 dự án -...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,58 tỷ tại Thanh Xuân

      2.58 tỷ 63 m2 40,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 2 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 135 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 135 m2 40,75 triệu/m2
      Dự án: Hapulico Thanh XuânToà 24T2đc: Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, TP Hà Nộichung cư 4 DT 135  mét vuôngThiết Kế: 3 ngủ, 2 vệ sinhHướng cửa ĐB ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 67 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội

      11.5 tỷ 67 m2 171,65 triệu/m2
      Gia chủ chuyển sang nước ngoài cần bán nhanh nhà Kim Giang.+ Nhà nằm vị trí đẹp nhất Kim Giang. Đường có vỉa hè oto 7 chỗ tránh nhau.+ MT siêu rộng 8m.+...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống nhà thổ cư nên muốn bán lại căn hộ chung cư 2 ngủ dự án Imperia Garden.- DT: 66m2.- Hướng: TB& ĐN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 60 m2 40 triệu/m2
      - Để lại toàn bộ nội thất cho KH mới,mua chỉ việc vào ở- Gia đình không có slot để xe oto,hỗ trợ chủ mới tìm slot 10 tr đồng- View nội khu yên tĩnh,không ồn...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 73 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3.05 tỷ 73 m2 41,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư tại toà căn hộ Ban Cơ Yếu vị trí trung tâm P. Nhân Chính, Q. Thanh XuânĐã đc trang bị nội thất đầy đủ gồm: Điều hoà, tủ bếp, bếp, sàn...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Nhân Hòa - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.2 tỷ 58 m2 20,69 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CCMN tại Nhân Hoà , P. Nhân Chính.- DT 58m 2 phòng ngủ , 1 khách , 1 bếp , 2vs, logia thoáng.- Nhà gần chợ , trường , bãi đỗ xe ô ...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Thanh Tuyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 220 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 220 m2
      Do nhu cầu không sử dụng tôi bán gấp căn hộ chung cư tại Royal City DT 220m2 , thiết kế 4PN-3 toilet ,view nội khu. Để lại full đồ cho khách chỉ...
      Dự án Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      căn hộ duplex - căn hộ chung cư cao cấp - 3 ngủ - đẳng cấp xịn sò bậc nhất Q. thanh xuân - tiện ích xung quanh không thiếu gì - nội thất đẹp.căn hộ ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 97 m2 46,91 triệu/m2
      Bán căn 3 ngủ Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 97m.- Thiết kế 3 PN, 2 toilet.- căn hộ chung cư đã có bìa đỏ, full đồ, có slot ô tô- giá: 4,54 tỉ ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Bán chung cư 283 Khương TrungDT: 86m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2wcNhà Đông Nam, view thoáng mát quanh nămGiá: 3,2 tỉ có bớtliên hệ ngay : 0986 644...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi xuống căn biệt thự cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Imperia Garden do không có nhu cầu sử dụng nữa.căn hộ chung cư rộng 75m...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 7 tầng, 110 m2, giá 41,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      41.5 tỷ 110 m2 377,28 triệu/m2
      + KHU VIP THANH XUÂN - HIẾM NHÀ BÁN - BẢO VỆ 24/24+ LÔ GÓC - VĨA HÈ ô tô TRÁNH -110m* 7 TẦNG THANG MÁY XỊN - CHỦ TẶNG HẾT NỘI THẤT- biệt thự liên kế nằm...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Chung cư Hapulico Complex, 4 tầng, 140 m2, giá 36 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      36 tỷ 140 m2 257,15 triệu/m2
      - Bán căn biệt thự khu Hapulico, cạnh khu căn biệt thự Imperia, gần khu căn biệt thự 90 Nguyễn Tuân, khu dân trí cao, hàng xóm văn minh đảm bảo tôn...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Times Tower – HACC1 Complex Building , 3 phòng ngủ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Các con đều đi du học , nên 2 vợ chồng chuyển mua căn nhỏ hơn.Chúng tôi cần bán chung cư tại Times Tower 35 Lê Văn Lương, thông tin như sau:DT: 112m2Số PN:...
      Dự án Times Tower - HACC1 Complex Building, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!