Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 146 m2 47,95 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 PN 2vs nội thất full đẹp, làm để ở tại Gold Tower.- căn hộ chung cư DT: 145m.- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 64 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trường Chinh - Thanh Xuân - Hà Nội

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      chính chủ cao tuổi cần bán nhanh ngôi nhà phân lô phố Trường Chinh gần Quân Chủng Phòng Không để chia cho con.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 71 m2
      Gia đình chuyển công tác nên muốn bán lại căn hộ chung cư ở 90 Nguyễn Tuân.- DT: 71 mét vuông.- Hướng: ĐB & TN.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Em đang có nhiều căn chính chủ gửi bán, giá mềm tại dự án TP Hà Nội Center 27 Lê Văn Lương64m2, 2 ngủ, 2 vs, Full đồ, giá chỉ 3.2 tỉ78m2, 2 ngủ, 2 vs,...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Fafilm - VNT Tower, 5 tầng, giá 29,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      29.9 tỷ 100 m2 299 triệu/m2
      Bán nhà liên kế VIP ngã 4 Nguyễn Trãi Trường Chinh Tây Sơn - Láng tiếp giao 2 Q. trung tâm: Thanh Xuân Đống Đa.Siêu phẩm nội thất đầy đủ đẳng cấp an ...
      Dự án Fafilm - VNT Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.05 tỷ 55 m2 37,28 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm Thanh Xuân, Nguyễn Tuân, Ngụy Như khôngm Tum.+ căn hộ chung cư đẹp, DT 55 mét vuông gồm: 1K, 1 phòng ngủ, bếp,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 131 m2 56,49 triệu/m2
      Do nhu cầu không sử dụng đến nên tôi bán ngay chung cư tại Royal City,72a Nguyễn Trãi,HNDT 131m2 tòa R5, thiết kế 3 phòng ngủ sáng-khách...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài bán nhanh căn hộ cao cấp Royal City tòa R1 Q. Thanh Xuân.Tầng trung đẹp.DT 136 mét vuông.Thiết kế 3 PN.2 phòng...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi chỗ ở, tôi chính chủ cần bán căn hộ góc hướng Đông Nam tầng 12 tòa A căn hộ Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân.chung cư góc logia...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 81 m2 45,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 81m thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi,...
      Dự án Chung cư PCC1 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu phức hợp Imperia Garden, 5 tầng, giá 47,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      47.5 tỷ 196 m2 242,35 triệu/m2
      - căn biệt thự nằm ở trung tâm Q. Thanh Xuân, cả khu chỉ có vài căn biệt thự của các chủ doanh nghiệp và quân đội cơ quan. căn biệt thự trong phố sang...
      Imperia Garden, ngõ 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 130 m2 36,54 triệu/m2
      Do Tình hình công việc chính chủ tôi cần bán nhanh căn hộ thông tầng còn sót lại duy nhất tại dự án Golden Land - đc 275 nguyễn trãi - căn hộ chung ...
      Dự án Golden Land, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 142 m2, giá tốt tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 142 m2
      HÀNG NÓNG THANH XUÂN - căn biệt thự MẶT NGÕ oto TẢI - KD ĐỈNH CAO - NỘI THẤT XỊN SÒ - bìa đỏ CHỜ CẤP Mô tả:- Vị trí quá đẹp, khu vực trung tâm, tiện ích...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển vào Nam định cư nên muốn bán lại chung cư ở Rivera Vũ Trọng Phụng.- DT: 71m2.- Hướng: TN & ĐB.- Thiết kế: 2 ngủ và 2 vệ sinh.- Nội thất...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 68 m2, giá 12,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      HÀNG XÓM khu đô thị ĐỊNH CÔNG - PHÂN LÔ VIP PHỐ ĐỊNH CÔNG, 68m, 4 tầng, Mt 5.2m, Giá 12.5 tỉ. liên lạc 0901 766 ***🌹🌹 NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ - ô tô TRÁNH -...
      Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tập thể cảnh sát Thanh Xuân Bắc, ngay mặt phố Khuất Duy Tiến. An ninh cực tốt, hàng xóm dân trí cao và thân thiện, xung quanh tiện...