Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 80 m2 53,13 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3 ngủ GoldSeason như sau:- Full đồ nội thất liền tường, gia chủ thiết kế lại toàn bộ vô cùng tâm huyết.- Nhà có slot đỗ oto.- Đã có bìa...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Khu phức hợp Imperia Garden, giá 48 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      48 tỷ 196 m2 244,9 triệu/m2
      * ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU* căn biệt thự XANH GIỮA LÒNG TP* 1 HẦM 5 NỔI THANG MÁY PHONG CÁCH CHÂU ÂU* CẢ NĂM MỚI CÓ một căn BÁN- căn biệt thự nằm ở trung...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 toilet, 102m2 tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại GoldSeason.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,29 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.29 tỷ 89 m2 36,97 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ tòa Jsc , ngõ 164 đường Khuất Duy Tiến - Nhân Chính- Thanh Xuân- Vợ chồng tôi chuyển công tác cần bán ngay căn hộ JSC 34, nhà tôi đã...
      Dự án Licogi 13 Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 92 m2 48,37 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân.DT: 92 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, logia.Nội...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 69 m2 62,32 triệu/m2
      Chuyển lên căn 3 ngủ tôi bán gấp căn 2 ngủ tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 69m2 tòa R6, thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.logia hướng ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 70 m2 40 triệu/m2
      Giá 2.8 tỉ.căn hộ chung cư tầng 15 - 20.DT 70  mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.logia hướng Đông Nam.pháp lí: bìa đỏ sạch sẽ.Nội thất:...
      Riverside Garden, số 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2VS 106m2 thiết kế rất hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề Chung cư 108 Nguyễn Trãi, 5 tầng, 90 m2, giá 23 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lại căn liên kế đc 108 Ngyễn Trãi, Thanh Xuân.DT 90m2 xây 4.5 tầng, MT 6m.Thiết kế thang máy, 6 PN, có giếng trời thông thoáng các...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, tòa nhà cao cấp Fiver Star nằm trên mặt ngõ 460 Khương Đình, ngõ tương đối rộng như phố, thông sang Vũ Tông Phan, Nguyễn Xiển, Hạ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 90 m2 238,89 triệu/m2
      NGUYỄN TRÃI -THANH XUÂN PHÂN LÔ - oto TRÁNH, CHẠY VÒNG QUANH - THANG MÁY - KD VĂN PHÒNG - HÀNG XÓM ROYAL CITY diện tích xây dựng 90m2*5TẦNGMT 6MGIÁ:...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 7 tầng, 93 m2, giá 29,5 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      29.5 tỷ 93 m2 317,21 triệu/m2
      TÒA NHÀ ĐẲNG CẤP 5*. an sinh xã hội HƯỞNG THỤ LÀ ĐÂY. --------- 0/9/6/8/7/2/7/3/3/6------+ Trung tâm Q. thanh xuân. Khu vực víp an sinh xã hội đẳng...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Đặng Ngọc Bảo Trâm Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.8 tỷ 109 m2 53,22 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên cần bán căn hộ 3 PN tại Royal city. - Thiết kế: 01 khách rộng, 01 bếp, 3 PN. 2 toilet. - Là căn chính chủ sửa cực kỳ tỉ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa ở cửa ngõ chính phía hướng Tây Nam thành phố Hà Nội với tiện ích đồng bộ và thuận tiện kết nối giao thông ra khu vực trung tâm Đống...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Chuyển sang căn 3 ngủ chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư tại dự án Dự án TP Hà Nội Center Point, Lê văn Lương, Thanh Xuân.Thông tin chi tiết căn hộ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP LONG LANH,3 NGỦ TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT.🔹 Vị trí:căn hộ chung cư Golden Palace nằm trên nền đất C3 thuộc số 54 đường Lê văn Lương, KĐT Trung Hòa...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 155 m2, giá 7,44 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      7.44 tỷ 155 m2 48 triệu/m2
      Văn phòng bán hàng CĐT cần bán shop và sàn văn phòng dự án đẳng cấp nhất Q. Thanh Xuân.Quà tặng cho KH mua trong tháng 5/2023:- free dịch vụ 1 năm.- Hỗ trợ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay chung cư tại dự án Thanh Xuân Complex, cao cấp nhất khu HapulicoDT 90 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, nhà mới làm nội thất ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!