Thông tin mô tả
Do nhu cầu chuyển xuống nhà đất gia đình tôi bán lại
Hướng cửa TN, hướng
Ai quan tâm
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 71 m2
Giá/m2: 49,30 Triệu/m2
523350
Mua bán
Do nhu cầu chuyển xuống nhà đất gia đình tôi bán lại
Hướng cửa TN, hướng
Ai quan tâm
Phạm Công Sơn
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2