Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 15,85 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      15.85 tỷ 55 m2 288,19 triệu/m2
      Khu hiếm nhà bán - phân lô vip - 2 thoáng - vỉa hè - oto tránh - KD sầm uất - ngay Nguyễn Thị Định.+ Vị trí ngõ phân lô vip thông bàn cờ, vỉa hè, oto tránh,...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại Pandora 147 mét vuông vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán ngay.- DT 147 mét vuông, 5 tầng MT 7m,...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Bohemia Residence, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Vợ chồng em cần bán chung cư 2 PN căn hộ chung cư Bohemia 25 Lê Văn Thiêm.DTSD 85 mét vuông, 2 PN, 2 WC.Nhà tôi mua từ đầu CĐT đã hoàn thiện nội ...
      Bohemia Residence, 25, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 124 m2, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 124 m2 116,94 triệu/m2
      duplex siêu đẹp tại Royal City.View nội khu cực kỳ chill.
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 16 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân Trung - Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 107 m2 149,54 triệu/m2
      Hàng hiếm - liên kế phố HẠ ĐÌNH MT hơn 5m oto tránh trước cửa.liên kế phố Hạ Đình, Thanh Xuân.DT đất 107,5 mét vuông.Nhà Đông Nam mát mẻ.Thiết kế ~...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ mình cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ x 75m2 tại Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.- Do gia đình chuyển vào Đà Nẵng sinh sống nên cần bán...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Mô tả:Bác Hải cần bán nhanh ngôi nhà ngay ngã 4 Vọng - Trường Chinh.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt thoáng sáng,...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7.6 tỷ 145 m2 52,42 triệu/m2
      Nhà em chuyển đi nước ngoài nên bán lại chung cư 2907 căn hộ Gold Tower, thông tin chung cư như sau:- chung cư 3 PN 2vs - Tầng cao thoáng mát, logia nội...
      Dự án Gold Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 107 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 107 m2 155,15 triệu/m2
      GIÁ CHỈ 154 TR/ mét vuông - DUY NHẤT 1 căn liên kế 54 Hạ Đình TRUNG TÂM Q. THANH XUÂNoto vào tận nhà.Ngõ oto tải tránh nhauKDC văn minh dân trí cao,...
      Dự án Hạ Đình Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 10 tầng, 310 m2, giá 129 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      129 tỷ 310 m2 416,13 triệu/m2
      Bán Tòa Văn Phòng Vũ Tông Phan, Thanh Xuân DT 310 mét vuông 10Tầng MT 11m. Giá: 129 tỉ. liên hệ ngay: 0865 278 ***. Thu Phương.TOÀ BUILDING CHO THUÊ...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 5 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      giá chỉ 155tr/m2 - duy nhất một căn liên kế trung tâm Q. Thanh Xuân.- oto vào tận nhà, ngõ 2 oto tải tránh nhau.- Cạnh dự án vin Galaxy Nguyễn Trãi.- KDC...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 179 m2, giá 27,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      27.5 tỷ 179 m2 153,64 triệu/m2
      Mô tả: Đường trước nhà rộng, vỉa hè đỗ 3 oto.Nhà Tây Bắc.bìa đỏ 179.4m2, xây 120m2 x 3 tầng đã hoàn thiện cơ bản, MT 9.61m, hậu 9.61m.+ Thiết kế: 3 lầu,...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 136 m2 39,71 triệu/m2
      Giá: 5,4 tỉ chung cư cao cấp Việt Đức Complex.DTXD: 138 mét vuông.Hướng cửa: hướng Đông Nam.Hướng logia: hướng Tây Bắc, hướng Đông Bắc.PN:...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 130 m2 37,7 triệu/m2
      Cần bán chung cư Golden Land - 275 Nguyễn Trãi.DT: 130m2, là duplex 2 tầng, 3 PN, phòng khách, bếp.chung cư thiết kế nội thất đầy đủ còn rất mới đẹp và...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Tôi mới nhận nhà, nội thất tôi tự chọn, nhà dùng giữ gìn.DT 90 mét vuông.logia hướng Đông Bắc, 3 ngủ 2 vệ sinh.Tầng 10 - 15.pháp lý HĐMB. Dự án sắp...
      Việt Đức Complex, số 39, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 107 m2, giá 16600 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16600 tỷ 107 m2 155140,19 triệu/m2
      liên kế sân vườn Hạ Đình Thanh Xuân TP Hà Nội.DT 107,3m - giá chỉ 155tr/m cả đất và nhà, nhà xây mới phong cách hiện đại gồm 5 tầng, 1 hầm lửng để oto,...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu ở, muốn bán gấp căn hộ chung cư của mình tại tòa Summer 2 (sở hữu vĩnh viễn). căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.Thông tin...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 122 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư gia đình đang ở tại căn hộ chung cư Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân. DT 122 mét vuông, 3 PN, 2...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!