Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân - Hà Nội

      9.6 tỷ 50 m2 192 triệu/m2
      DT 50m2 MT 4m x 5 tầng - giá 9,6 tỉ có TL.+ Nhà phân lô vỉa hè oto tránh oto vào nhà, khu vực dân trí cao, rất hiếm nhà bán.+ Xung quanh là trường cấp ...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 196 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn tôi có 3 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng 164m2, 170m2 và 196m2 vị trí đẹp cần bán ngay.- Căn 164m2, 170m2, đã hoàn thiện...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 40 m2, giá 6,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhanh trong tháng, ưu tiên cho khách thiện chí đến trước.+ DT: 40 mét vuông x 6 tầng.+ Nhà đẹp miễn bàn, chủ xây cực kì tâm...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 16,58 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.59 tỷ 108 m2 153,57 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà xây mới, thuộc KĐT trung tâm Q. Thanh Xuân an ninh đảm bảo, dân trí cao, liên kế 2 KĐT mới do tập đoàn Vingroup phát triển.- Là sp yêu...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Legacy, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 4,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 118 m2 40,68 triệu/m2
      Tôi không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay căn hộ góc 118m2 CC The Legacy 106 Ngụy Như khôngn Tum cho ai thiện chí.- chung cư thiết kế: 3 phòng ...
      Dự án Chung cư The Legacy, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,73 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.74 tỷ 125 m2 37,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 125 mét vuông tòa Ban Cơ Yếu Chính Phủ 43 Lê Văn Lương, giá: 4.73 tỉ. 0946 607 ***DT 125m có 3 phòng ngủ và 2 nhà ...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 16,58 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.59 tỷ 107 m2 155 triệu/m2
      - Khai xuân bán một lô liên kế duy nhất trực tiếp CĐT trung tâm Q. Thanh Xuân, bìa đỏ trao tay.- DT 107,3 mét vuông, giá chỉ 155tr/ mét vuông...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,48 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.48 tỷ 68 m2 21,77 triệu/m2
      Chính chủ bán căn tập thể 5 tầng thanh Xuân Bắc.Tầng 4 trong toà 5 tầng khu A Thanh Xuân Bắc.bìa đỏ 28,9 mét vuông.Sử dụng 68 mét vuông.2 ngủ...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 196 m2, thỏa thuận tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 196 m2
      Cần bán căn biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân thành phố Hà Nội.DT: 196 mét vuông MT; 9m.Xây dựng 4 tầng 1 hầm thoáng trước...

      Bán gấp căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Chính chủ vợ chồng tôi bán chung cư tại Dự án Thủ đô Hà Nội Center Point, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.Do đón bố mẹ lên ở cùng gia đình tôi chuyển...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,18 tỷ tại Phố Cự Lộc - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.18 tỷ 50 m2 23,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 PN thuộc phố Cự Lộc - Thanh Xuân - gần Royal City.căn hộ chung cư mới - thoang mát - logia rộng - bàn giao đc ngay.Nội thất cơ...
      Phố Cự Lộc, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      H
      Chủ Đầu Tư Căn Hộ Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 105 m2 54,29 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà mới, muốn nhượng lại căn hộ thông tầng tại căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- chung cư 3 phòng ngủ, 2vs. DTTT 105m2.-...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 2 PN logia hướng Đông Nam dự án The Legend.Thông tin chung cư:căn hộ góc số 04 tầng toà B.căn hộ góc 2 logia...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 50 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 50 m2
      Tổng hợp quỹ căn hộ chung cư cần bán tháng 05/2023 căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.- Căn 2 PN.+ Mẫu 50m: Giá từ 2,3 tỉ, nhà sạch đẹp, thiết...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 129 m2 50,39 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn 3  phòng ngủ + 1 phòng đa năng Imperia Nguyễn Huy Tưởng.- DT 129m2 thiết kế 3 phòng ngủ - 2VS + 1 phòng đa năng.- bìa đỏ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      đầy đủ nội thất tôi chọn kĩ lưỡng, nhà dùng giữ gìn còn rất mới.DT m, logia hướng Đông Bắc, tầng 5 - 10.2 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ.Giao thông...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 85 m2 42,95 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Riverside Garden - 349 Vũ Tông Phan.DT: 85 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 107 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 107 m2 155,15 triệu/m2
      CẦN bán nhanh liên kế PHỐ HẠ ĐÌNH - THANH XUÂN CHỈ 155TR/ mét vuông (GỒM CẢ NHÀ CẢ ĐẤT)- Đông Nam- DT 108 mét vuông.- Xây dựng 4 tầng, 1 tum...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!