Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,28 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.29 tỷ 103 m2 61 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần nhượng lại chung cư 05 tòa D2 căn hộ chung cư Diamond 25 Lê Văn Lương căn bàn giao thô, nhận nhà quý 3/2023 giá 6,3 tỉ bao...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 127 m2 42,52 triệu/m2
      Chuyển nhà tôi cần bán căn hộ chung cư Bohemia - số 25 Lê Văn Thiêm . - căn hộ chung cư : 127m 3 ngủ 2 vệ sinh căn hộ góc nhà có nội thát , căn hộ...
      Dự án Bohemia Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 83 m2 43,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn cc 3 phòng ngủ 2VS 83 mét vuông Riverside Garden Vũ Tông Phan, nội thất đầy đủ tầng trung giá 3,6 tỉ.căn hộ chung cư...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 180 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán ngay duplex 4 phòng ngủ DT rộng 180 mét vuông nhà sửa đẹp tại Royal City.Sửa lại toàn bộ thiết kế,...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 196 m2, giá 47,5 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      47.5 tỷ 196 m2 242,35 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn Imperia 203 Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - nơi đáng sống nhất nhì TP Hà Nội - giá nhỉnh 40 tỉ.DT 196  mét vuông - 5 T - MT...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      Cắt lỗ sâu, cần tiền KD bán ngay chung cư Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư sáng thoáng view đẹp, cắt lỗ rất sâu.DT 71m2,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 61 m2 70,5 triệu/m2
      - Tòa nhà nằm tại nút giao 2 đường Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thúy- Gồm 2 tòa cao 35 tầng + 5.5 tầng hầm.- chung cư phong phú từ 2 đến 4 PN.- DT các chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 34 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      34 tỷ 90 m2 377,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ góc dự án 90 Nguyễn Tuân.căn hộ góc ngoại giao gia đình đc lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất đẹp, trục chính dự án, thuận tiện...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 123 m2 44,72 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ, 123m tại CC Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân để chuyển công tác vào Nam cùng gia đình sinh...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      bán nhanh cc Golden Palace,54 Lê Văn Lương, 3  phòng ngủ, 100 mét vuông, chỉ 4.7 tỉ 0355 902 ***DT 100 mét vuông, 3 ngủ, 2  phòng ...
      Dự án C3 Tower - Golden Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 9 tầng, 153 m2, giá 52,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      52.9 tỷ 153 m2 345,76 triệu/m2
      Siêu phẩm chân dài nhất phố 9 tầng thang máy mặt phố nguyễn ngọc nại phân lô - MT to, vỉa hè - hiện đang KD dòng tiền siêu khủng - sổ hoa hậu.DT 152.9m2 xây...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Tôi chủ căn hộ chung cư ở GoldSeason toà Autumn cần bán vì gia đình không có nhu cầu sử dụng tới, muốn để lại cho chủ nhân mới.căn hộ chung cư DT...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 145 m2 41,38 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp, bán cắt lỗ căn hộ chung cư Royal City (có slot oto, cam kết có bìa đỏ, hỗ trợ vay 70%0961 457 ***.+ DT: 145 mét vuông...

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 196 m2, giá 46 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      46 tỷ 196 m2 234,7 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn chính chủ thiện chí gửi bán 6 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Căn 164 mét vuông Tây Bắc và hướng Đông Nam đã hoàn...

      Bán nhanh chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Thanh Xuân

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng gấp căn hộ góc 112 m2 giá 5,xtỉ bao phí CC Stellar Garden - 35 Lê Văn Thiêm.- căn hộ chung cư thiết kế: 3 phòng ngủ + phòng...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 145 m2 68,97 triệu/m2
      Bỏ ra 10 tỉ để sở hữu một căn góc 3 ngủ tại The Diamond Residence Lê Văn Lương sẽ có gì đặc biệt?1 Với DT 145 mét vuông đc thiết kế bố trí tối ưu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      C
      Trưởng Phòng Kinh Doanh Cđt Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân

      4.91 tỷ 102 m2 48,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 102 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại GoldSeason.Do gia chủ...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 78 m2, giá 2,57 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.58 tỷ 78 m2 33 triệu/m2
      Bán căn hộ N2D Trung Hoà Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. Vị trí giao thông thuận tiện, góc đường Lê Văn Lương và Hoàng Minh Giám, đối diện...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!