Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,55 tỷ tại Thanh Xuân

      3.55 tỷ 71 m2 50 triệu/m2
      Gia đình cần tiền mua nhà đất nên bán cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở tòa căn hộ Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng.DTSD 71 mét vuông.Thiết...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 71 m2 52,82 triệu/m2
      đc: 69 Vũ Trọng Phụng.Tòa A.chung cư 10 tầng 5 - 10.DT 71 mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN hướng logia ĐB.pháp lí: bìa đỏ.giá:...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 136 m2, giá rẻ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 136 m2
      Trực tiếp PKD chủ đầu tư chào bán chung cư 3 - 4  phòng ngủ Q. Thanh Xuân.------------------------------* Ưu đãi riêng cho quý KH khi mua ở thời...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 111 m2 37,84 triệu/m2
      Diên tích 111 mét vuông.logia hướng Đông Nam.bìa đỏ cầm tay.Full nội thật cao cấp.3 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 100 m2, giá 28,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      28.7 tỷ 100 m2 287 triệu/m2
      PHÂN LÔ - VỈA HÈ - oto TRÁNH - SỔ VUÔNG - VÀI BƯỚC CHÂN RA CÔNG VIÊN THANH XUÂN CỰC ĐẸP Mô tả: Thiết kế: 6 tầng có 1 hầm, thang máy.T1: Hầm làm gara.T2:...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Diên tích 101 mét vuông.logia hướng Đông Nam.bìa đỏ cầm tay.Full nội thật.3 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ.Cần...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Diên tích 80m2.logia hướng Đông Bắc.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.đầy đủ nội thất.Giao thông thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ dân ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Dự án: Golden Land.đc: 275 Nguyễn Trãi.Tòa C.chung cư 05.Tầng 15 - 20.DT 103,4  mét vuông.Thiết kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa ĐN hướng logia...

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 127 m2 42,13 triệu/m2
      căn hộ Bohemia Residence Lê Văn Thiêm.- Bán căn 3 PN, 2 vệ sinh, 127 mét vuông, đồ cơ bản (điều hòa + bình nóng lạnh + tủ bếp).- logia hướng Tây ...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Star City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.8 tỷ 79 m2 35,45 triệu/m2
      DT 79 mét vuông.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Tầng 10 - 20.2 PN 1 vệ sinh.Nội thất cơ bản.pháp lí HĐMB.Hiện tại Star City đủ các căn từ...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác mình cần bán lại căn hộ chung cư 66m căn hộ goldseason 47 Nguyễn Tuân.- căn hộ chung cư gồm 2 PN 2 vệ sinh, phòng khách có...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 124 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      Làm ăn có lộc mua đc căn biệt thự nên tôi bán gấp chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.DT 124 mét vuông tòa R1, thiết kế 2 phòng ngủ...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Tôi là chính chủ, cần bán ngay căn căn hộ Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. Căn 3 phòng ngủ, 2  toilet, 2 logia...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 196 m2, giá 45 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      45 tỷ 196 m2 229,6 triệu/m2
      Do nhu cầu về vốn tôi có 3 biệt thự Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng 164m2, 170m2 và 196m2 vị trí đẹp cần bán gấp.- Căn 164m2, 170m2, đã hoàn thiện nội...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 93 m2 30,65 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán lại căn hộ chung cư 93,2 mét vuông dự án căn hộ chung cư The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- căn hộ...
      Dự án Chung cư Golden West, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề 6 tầng, 42 m2, giá 10 tỷ tại Đường Hoàng Đạo Thành - Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      10 tỷ 42 m2 238,1 triệu/m2
      Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân, DT 42m2, 6 tầng, MT 4.4m, giá 10 tỉ-thương lượngSIÊU PHẨM 6 TẦNG - THANG MÁY - LÔ GÓC - NGÕ oto TRÁNH - KD VP - nhà để xeMô...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 67 m2 52,24 triệu/m2
      Dự án: GoldSeason.đc: 47 Nguyễn Tuân.Tòa SP.căn hộ chung cư 06 tầng 26 - 30.DT 67 m2.Thiết Kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa ĐN - hướng logia TB.pháp lí:...

      Bán gấp nhà chung cư Licogi 13 Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 85 m2 34,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 85 m2 2 phòng ngủ 2VS tầng trung Licogi 13 Khuất Duy Tiến.Cửa hướng Tây Bắc bc hướng Đông Bắc ĐN gió thổi mát.2...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!