Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,6 tỷ tại Thanh Xuân

      7.6 tỷ 141 m2 53,91 triệu/m2
      căn hộ góc penthouse trục đẹp nhất tòa - 3 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh + 3 logia rộng - cực thoáng - tặng toàn bộ nội thất - chủ quan chức...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 136 m2 47,8 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư tại Royal City, 72a Nguyễn Trãi,HNDT 136 mét vuông, thiết kế 3PN(2 sáng 1 tối)-2WCNội thất để lại full đồ...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      6 tỷ 126 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tại KIng Palcace,để chuyển mua nhà liên kế-Mô tả chung cư như sau-Có 3 phòng ngủ,2wc-Có logia đẹp,căn hộ ...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán chung cư căn hộ căn duplex chính chủ đang ở tại căn hộ GoldSeason - 47 Nguyễn Tuân:- Tổng DTSD 105m2 thiết kế 3 ngủ - 3 toilet.+ Tầng 1 gồm...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 80 m2 51,88 triệu/m2
      Imperia Garden.Tòa D tầng trung.80m2 - 02 ngủ 02VS.BC TN. Cửa ĐB.Giá 4.15 tỉ thu về.bìa đỏ chính chủ cất két.liên hệ ngay xem nhà 0919 596 ***
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Rivera Park 69 Vũ Trọng Phụng, chính chủ cần bán nhanh chung cư 70m, tầng trung, view thoáng.- DT 70m.- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 6 tầng, 108 m2, giá 17 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 108 m2 157,41 triệu/m2
      - Cực đẹp, căn biệt thự nằm trong KĐT 54 Hạ Đình, Q. Thanh Xuân. DT cực rộng 108m2, MT 5.1m, xây 6 tầng có sẵn ô chờ thang máy, mô tả:+ Tầng Hầm: garage.+...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.3 tỷ 112 m2 38,4 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 ngủ 112m2 - tòa Gold Tower 275 Nguyễn Trãi - Nhà đã hoàn thiện nội thất đẹp, đủ đồ. logia hướng Đông Nam. 3 PN, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Gold Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Bên em hiện đang có nhiều căn tại dự án Goldseason - 47 Nguyễn Tuân, cần bán ngay, giá siêu mềm.chung cư 2 ngủ, 66m2, 78m2, 83m2, đồ cơ bản giá chỉ 3.3...
      N
      Em Nam - Cho Thuê Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh biệt thự 6 tầng, 108 m2, giá 17,2 tỷ tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.2 tỷ 108 m2 159,26 triệu/m2
      BÁN nhà liên kế KĐT 54 Hạ Đình,85 Hạ Đình,Thanh Xuân. - DT 108m2, 6 tầng, MT 5.1m. - Thiết kế đồng bộ cả khu dãy, bên ngoài đẹp long lanh; - Vỉa hè oto...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 145 m2 52,42 triệu/m2
      Cam kết giá thật - ảnh thật.Chính chủ bán chung cư 3 PN 2vs nội thất full đẹp, làm để ở tại Gold Tower.- chung cư DT: 145 mét vuông.- Cửa hướng Tây...
      Dự án Gold Tower, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Licogi 13 Tower, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,74 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.75 tỷ 130 m2 36,5 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư Licogi 13, DT 130m2 có bìa đỏ, ở luôn, nội thất cơ bản.- căn hộ chung cư Licogi 13 ngay sau tòa mặt đường Khuất Duy Tiến, có...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 147 m2, giá 23 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 147 m2 156,47 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn, nhà phố thương mại shophouse Pandora 147 mét vuông vị trí đẹp, căn hộ góc, cần bán gấp.- DT 147 mét vuông, 5...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 128 m2 43,75 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 128m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 17T căn hộ chung cư Hapulico...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc 102m2 thông thủy 3 phòng ngủ tòa bìa đỏ vĩnh viễn dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân.logia ĐN mát mẻ mùa hè, ấm áp mùa đông.đầy ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Star City, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,87 tỷ tại Thanh Xuân

      2.87 tỷ 80 m2 35,87 triệu/m2
      Dự án: Star City.đc: 23 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.chung cư 01.Tầng 8 - 15.DT 79,7 mét vuông.Thiết Kế: 02 ngủ, 01 vệ sinh.Hướng cửa ĐN...
      Starcity Lê Văn Lương, 23, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 147 m2, giá 31 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      31 tỷ 147 m2 210,89 triệu/m2
      Gia đình có biệt thự liên kế khu Pandora 53 Triều Khúc - Thanh Xuân - TP Hà Nội Cần bán hoặc cho thuê. Khu Nhà vườn Pandora là KĐT khép kín, an ninh,...
      Dự án Pandora 53 Triều Khúc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 107 m2, giá 17 triệu tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      17 triệu 107 m2 0,16 triệu/m2
      Do nhu cầu Chính chủ đi nước ngoài định cư Mỹ. Cần giao bán nhanh căn liên kế 54 Hạ Đình Nguyễn Trãi.liên kế sân vườn : DT 107,3m - giá chỉ 155tr/m cả...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!