Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      Diên tích 60m2.logia hướng Tây Nam.Full nội thật.2 ngủ 1vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ.Bao phí sang tên.căn hộ chung cư...
      Dự án GoldSeason, 47 Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 22,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      22.9 tỷ 72 m2 318,06 triệu/m2
      Bán nhà liên kế trung tâm Q. Thanh Xuân, vị trí siêu đẹp, oto tránh, vỉa hè, DT 72m, MT 5.5m, 5 tầng, KD.Vị trí: liên kế 90 Nguyễn Tuân, trung tâm Q....
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 53 m2 42,46 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Riverside Garden Vũ Tông Phan, Thanh Xuân.đầy đủ nội thất, slot oto, tầng trung thoáng...
      Dự án Riverside Garden, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Hiện bên em đang có ~ 10 căn hộ chung cư cần bán gấp tại dự án Rivera Park - số 69 Vũ Trọng Phụng, giá cực tốtcăn hộ chung cư 2 ngủ, các loại DT 70 -...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      Em Nam - Cho Thuê Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn Chung cư King Palace, 6 phòng ngủ, 216 m2, giá 12 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 216 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư rất đẹp tại King Palace Nguyễn Trãi,chung cư trên mới 100 phần trăm.Nhà chưa ở tới.Mô tả chung cư như sau-DT 216 m2, gồm...
      Dự án King Palace, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 30 m2, giá 4,3 tỷ tại Phố Quan Nhân - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 30 m2 143,34 triệu/m2
      Bán nhà dự án liên kế ngõ 73 Quan Nhân (đi ngõ 21 Lê Văn Lương): xây 4 tầng + 1 lửng + 1 tum4,3tỷ_ 30m2 TT theo tiến độ: xây xong thô đóng 50 phần ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ 17 tầng tòa N4C 75.3m, 3 ngủ, nhà đẹp 2.5 tỉ- 0967 858 **** DT 75.3m căn hộ góc đẹp nhất tòa, thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Vicem Comatce Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 145 m2
      Bán căn hộ chung cư Comatce Tower 61 Ngụy Như khôngn Tum, P. Nhân Chính, Q. Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.DT: 145 mét vuông, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Comatce Tower, 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Duy nhất lô liên kế trung tâm Q. Thanh Xuân 16.6 tỉ (giá nhà nước) cần bán khẩn trương không có lựa chọn thứ 2.- Đối diện ĐH Khoa Học Tự Nhiên.-Cạnh...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 16 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16 tỷ 108 m2 148,15 triệu/m2
      Giá chỉ từ 155tr/ mét vuông - duy nhất 1 căn liên kế 54 Hạ Đình trung tâm Q. Thanh Xuân.oto vào tận nhà.Ngõ oto tải tránh nhau.KDC văn minh dân trí...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 82 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 82 m2 304,88 triệu/m2
      Chào quý KH tôi là chính chủ lô thấp tầng tại dự án liên kế Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân hiện tại gia đình tôi không có nhu cầu sử dụng càn bán cho...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Công Ty Tnhh Dịch Vụ Và Đầu Tư Nam Trung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Duy nhất lô liên kế trung tâm Q. Thanh Xuân 16.6 tỉ (giá nhà nước) cần bán khẩn trương không có lựa chọn thứ 2.- Đối diện ĐH Khoa Học Tự Nhiên.- Cạnh vin...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá tốt tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2VS thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà siêu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 6 tầng, 65 m2, giá 26,2 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      26.2 tỷ 65 m2 403,08 triệu/m2
      + Một siêu phẩm 6 tầng thang máy - tặng toàn bộ nội thất - víp nhất Thanh Xuân - mặt ngõ to như mặt phố - phân lô Nguyễn Tuân.+ Nhà nằm trong quần thể căn ...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 108 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 108 m2
      Căn 3N 2VS, Goleanson, 47 Nguyễn Tuân 108m2- Nội thất: full đồ- Tầng cao, view đẹp nhất dự án, cực hiếm- pháp lí: lâu dài- Vị trí: Nằm tại Trung tâm Q....
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu ở, muốn bán ngay chung cư của mình tại tòa Summer 2 (sở hữu vĩnh viễn). căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.Thông...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Mô tả:Bác Phúc cần bán ngay ngôi nhà ngay ngã 4 Vọng - Trường Chinh.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt thoáng sáng,...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá tốt tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 147 m2
      Bán nhà Pandora, 53 Triều Khúc Thanh Xuân.DT đất bìa đỏ: 147m, MT: 7m, nhà hoàn thiện năm 2019, xây 5 tầng, thang máy Mitsubishi. Tổng DTSD trên 440m.Nhà...