Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 8 tầng, 60 m2, giá 17,6 tỷ tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân - Hà Nội

      17.61 tỷ 60 m2 293,34 triệu/m2
      Mô Tả: liên kế Vũ Trọng Phụng, ô tô vào nhà, vị trí trung tâm thanh xuân kết nối đống đa, Hà Đông, cầu Giấy, tiện ích xung quanh ngập tràn.+ Thiết kế 8...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.7 tỷ 80 m2 33,75 triệu/m2
      Bán căn hộ N2 Trung Hòa Nhân Chính, DT 80 mét vuông, nhà đẹp 0382 757 ***- Thiết kế 2 PN, 2 vê sinh, phòng khách, bếp, nội thất cơ bản.- Cửa TB,...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.5 tỷ 75 m2 33,34 triệu/m2
      Bán nhà N2a Lê Văn Lương.- đc: Đường Lê Văn Lương - Q. Thanh Xuân - thành phố Hà Nội.Đối diện công viên Thanh Xuân. View công viên - - DT: 75 mét ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 151 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 151 m2 57,62 triệu/m2
      - Thiết kế 4 phòng ngủ 3VS, sở hữu lâu dài, thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Bohemia Residence, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 127 m2 43,31 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 127m2 căn hộ Bohemia Residence, 25 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân - mới bàn giao đc 2 năm.Giá 5tỷ5.DT 127m2.gọi ngay:...
      Dự án Bohemia Residence, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 6 tầng, 200 m2, giá 47 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      47 tỷ 200 m2 235 triệu/m2
      Đẳng cấp thượng lưu.căn biệt thự xanh giữa lòng thành.căn biệt thự Imperia Garden Nguyễn Huy Tưởng (Nguyễn Tuân) 200 mét vuông x 6t, mt 9m, giá 47...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 16,6 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.61 tỷ 108 m2 153,71 triệu/m2
      Cần bán suất của lãnh đạo lô nhà phố thương mại Hạ Đình, Thanh Xuân, DT 107m, MT 5m, xây 5 tầng, có hầm bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài, thiết kế đẹp,...
      Dự án Khu đô thị 54 Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 71 m2 52,82 triệu/m2
      Dự án: Rivera Park.đc: 69 Vũ Trọng Phụng.Tòa A.DT 71 mét vuông.Thiết kế: 02 ngủ, 02 vệ sinh.Hướng cửa TN hướng logia ĐB.pháp lí: bìa đỏ.giá: 3,750 tỉ.
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 103 m2 58,26 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 106 mét vuông dự án BRG Lê Văn Lương giá đợt đầu cực tốt Thông tin căn hộ chung cư như sau : - Vị trí...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 133 m2 39,85 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng này căn hộ chung cư 133m căn hộ Riverside Garden 349 VTP.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia hướng Bắc hướng nhìn về Royal...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,18 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.18 tỷ 103 m2 60 triệu/m2
      BRG Diamond Residence.- Gồm 2 toà căn hộ chung cư, 5 tầng hầm và 5 tầm Thương mại.- Vị trí trung tâm nhất Q. Thanh Xuân, ngay Royal City.- Gần các trường...
      Dự án BRG Diamond Residence, 25 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 107 m2, giá 16,58 tỷ tại Phố Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      16.59 tỷ 107 m2 155 triệu/m2
      - Khai xuân bán một lô liên kế duy nhất trực tiếp CĐT trung tâm Q. Thanh Xuân, bìa đỏ trao tay.- DT 107,3m2, giá chỉ 155tr/m2 cả đất và nhà, nhà xây mới...
      Dự án 54 Hạ Đình, Phố Hạ Đình, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      * chính chủ gửi bán lại căn hộ chung cư 66m ở tòa A thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS, hướng logia TB, cửa vào ĐN.* Nội thất để lại đủ đồ, chính chủ không...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 136 m2 52,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Royal City R1.- Nội thất cơ bản.- căn hộ góc.- 3 PN, 2  phòng vệ sinh.- giá 7.2 tỉ.- View cửa sổ nhìn ra phía...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 89 m2 53,94 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang nhà mới, muốn nhượng lại chung cư 2  phòng ngủ tại căn hộ chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- chung cư 3 phòng ngủ,...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      DT 70m2, logia hướng Đông Nam, tầng 11 - 17.2 ngủ 2 vệ sinh.bìa đỏ cầm tay.đầy đủ nội thất.Phí sang tên thỏa thuận.Imperia 3 ngủ, 93m2 đầy đủ nội ...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 58 m2 50 triệu/m2
      Danh sách căn hô GOLD SEASON 47 NGUYỄN TUÂN. call ngay 0986 673 **** 2 ngủ 2 vệ sinh 59m2, 2 tỉ 9* 2 ngủ 2 vệ sinh 60m2 3 tỉ 1* 2 ngủ 2 vệ sinh 67m2 3 tỉ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 3 phòng ngủ

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Không ở đến cần tiền làm ăn nên bán chung cư tại căn hộ 60B Nguyễn Huy Tưởng:- DT 97m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.- Cửa Đông Bắc, logia hướng Tây Nam.-...
      PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 60B, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!