Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Tòa nhà Hei Tower, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,48 tỷ tại Thanh Xuân

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 100 mét vuông tòa Hei Tower số 1 Ngụy Như khôngn Tum, giá: 3.480 tỉ, liên hệ ngay 0944 956 ***.DT: 100 mét vuông...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,67 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.68 tỷ 123 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn 11 căn hộ chung cư Harmony Square:+ DT 123 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ.+ Bàn giao thô.+ Hướng logia hướng ...
      Harmony Square, 199, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 130 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ ở tòa R6 Royal City.- DT 83m nhà đẹp không hề vướng cột, nhà sạch sẽ gọn gàng ngăn nắp và giữ gìn.-...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 120 m2 45 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác vào Thành phố Hồ Chí Minh nên cần bán ngay căn hộ góc 3 ngủ 120m logia hướng Đông Nam. Phòng nào cũng sáng và thoáng. Nhà...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 62 m2 46,78 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư ở 349 Vũ Tông Phan.căn hộ chung cư của tôi là căn tầng trung logia TB.DT 61,6m 2 phòng ngủ 2vs.Do gia đình...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,75 tỷ tại Thanh Xuân

      2.75 tỷ 63 m2 43,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư thiết kế 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      bán nhanh chung cư The Golden Palm số 21 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân.- DT: 125m2 ( 121m2 thông thuỷ)- Thiết kế: 03 PN; 2 phòng vệ sinh;...
      The Golden Palm Lê Văn Lương, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,35 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      2.35 tỷ 67 m2 35,08 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng 67m2, 2 ngủ, 2 vs chỉ 2.35 tỉ(có thỏa thuận).+ chung cư đc thiết kế hợp lý tối ưu công năng sử dụng, các...
      Dự án Chung cư 282 Nguyễn Huy Tưởng, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 163 m2, giá 7 tỷ tại Thanh Xuân

      7 tỷ 163 m2 42,95 triệu/m2
      căn hộ góc tuyệt đẹp - 3 ngủ - siêu công năng - tặng lại toàn bộ nội thất.Mô tả:+ căn hộ chung cư bán nằm trên tầng trung tọa lạc ngay ngã 4 Ngụy Như...
      Dự án Hei Tower Điện Lực, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 137 m2 31,76 triệu/m2
      Góc bán căn hộ chung cư.Mình cần bán ngay chung cư Việt Đức Complex.- căn hộ góc 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, rộng 137m2.- Nhà mới, view đẹp, thoáng,...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      Hiện tại chúng tôi đc các chính chủ tin tưởng gửi bán lại ~ 50 chung cư DT đa dạng thiết kế từ 2 PN, 3 PN và 4 PN. L/H: 0961 757 ***.Tất cả chung cư đã có...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán ngay chung cư PCC1 Thanh Xuân 44 Triều Khúc giá cực tốt tầng đẹp.- DT: 77 mét vuông thông thủy, thiết kế 2 phòng ngủ,...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, 44 Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      1.11 tỷ 52 m2 21,16 triệu/m2
      Bán CCMN Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh Xuân - Ngay sau Artemis Trường Chinh - 2N1K - Bãi oto gần - Có sổ- Đi bộ 40m ra đường oto - Đầu ngõ có chợ và...
      Đường Bùi Xương Trạch, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 77 m2 48,06 triệu/m2
      Do một số vấn đề về tài chính, nên gia đình tôi cần nhượng lại chung cư 2 PN tại căn hộ Goldseason - 47 Nguyễn Tuân, Q. Thanh Xuân, thành phố Hà Nội....
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ giá mềm tại Royal City.Vị trí: 72A Nguyễn Trãi, HN.Căn 2 phòng ngủ.+ DT 109 mét vuông...
      Royal City, 72A, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,95 tỷ tại Thanh Xuân

      5.95 tỷ 115 m2 51,74 triệu/m2
      Vị trí đẹp, thiết kế 3 PN đều đón sáng, 1 phòng khách rộng sang, 2 phòng vệ sinh rộng tiêu chuẩn 5*.Nhà mới làm hoàn thiện nội thất thuê thiết kế để...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 132 m2 56,82 triệu/m2
      Tôi đang cần bán nhanh căn hộ góc tòa R5 Royal City DT 131,5 mét vuông view trực tiếp quảng trường trung tâm giá siêu rẻ.chung cư gồm 3 ngủ, 1...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 55 m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư Royal City. R6 DT 55 mét vuông. nội thất đầy đủ chỉ việc vào ở. ( Đang cho thuê 20trieu/tháng )hotline : 0916 928...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!