Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 90m2 căn hộ Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.căn hộ chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh,...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,3 tỷ tại Thanh Xuân

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ giá 5,3 tỉ bao phí căn hộ chung cư Rivera Park - 69 Vũ Trọng Phụng.- căn hộ chung cư thiết kế hiện...
      Rivera Park Hà Nội, 69, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Golden Land, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.1 tỷ 104 m2 39,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 ngủ cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam 104m, hiện đang để 2 PN khách của thể sửa thành 3 ngủ, toà Golden Land 275 Nguyễn...
      Dự án Golden Land, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mỹ Sơn Tower, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,65 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      1.65 tỷ 72 m2 22,92 triệu/m2
      Ds căn hộ chung cư dân cư gửi bql tòa nhà. Cập nhật hàng ngày t4/2023- Tòa đã bàn giao dân cư về ở full ổn định- Nội thất cơ bản: full đồ liền tường,...
      Dự án Mỹ Sơn Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 122 m2 50,82 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển công tác mình cần bán lại chung cư 122m căn hộ Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.- chung cư gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách có logia...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 136 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ cao cấp thiết kế 4 phòng ngủ, DTSD 136 m2, logia Đông Nam , cửa Tây Bắc cực kỳ mát mẻ, đẹp nhất dự án.Bàn giao nội thất : Không...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 115 m2 36,53 triệu/m2
      TÒA NHÀ NẰM TRONG QUẦN THỂ TIỂU KĐT VỚI ĐÀY ĐỦ TIỆN ÍCH VÀ HẠ TẦNG ĐÃ HOÀN THIỆN 100 phần trăm, dân cư SINH SỐNG ỔN ĐỊNHDT SỬ DỤNG CỦA căn hộ chung...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 64 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, và rẻ nhất tại TP Hà Nội Center Point, Thanh Xuân, TP...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Thanh Xuân

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Bán căn hộ Handiresco, 31 Lê Văn Lương, 71 mét vuông, 3,3 tỉ. 0975 118 ***- DTTT 67 mét vuông, tim tường 71 mét vuông, 2 PN,...
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      Gia đình chuyển vào Nam sinh sống cần bán chung cư.Thiết kế 2 PN, 2 vs, phòng khách bếp rộng rãi.Tầng cao nên view thoáng.full nội thất cao cấp.giá cả ...
      Sakura Tower, 47, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Định Công - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.9 tỷ 66 m2 43,94 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 66m2, 2n2vs.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 450 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng hầm gửi xe, bể bơi 4...
      Đường Định Công, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 144 m2, hướng Tây - Nam, giá 8,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.5 tỷ 144 m2 59,03 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc tại dự án BRG 25 Lê Văn Lương. căn hộ góc 144 mét vuông tại tòa D02 logia hướng Đông Nam đẹp nhất dự án, view đẹp,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 69 m2 52,18 triệu/m2
      Kính gửi tới quý KH quỹ căn cho thuê và sang nhượng dự án Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng tháng 03/2023 giá siêu mềm nhất thị trường. liên hệ ngay:...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 201 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 201 m2
      * Suất ngoại giao căn 4 phòng ngủ DT 201m2, thiết kế tối ưu, với 4 phòng ngủ 4VS, 3 lô gia rộng thoáng.chung cư bàn giao thô để gia chủ tự làm...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 94 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 2VS đẹp nhất Rivera Park, logia siêu rộng giá 5,7x tỉ.Gia đình chuyển đi nơi khác cần bán căn CC cực đẹp, căn ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 95 m2 45,27 triệu/m2
      Chi tiết các căn ngoại giao còn t4/2023:BC hướng Đông Bắc: DT 114 mét vuông-124 mét vuông-126 mét vuông đơn giá 54-58tr/ mét ...
      Dự án King Palace, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 8 tr

      8 triệu 131 m2 0,07 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở tiện cho con đi học nên em cần bán chung cư Royal Ctiy R5, 3  phòng ngủ. Nhà ở rất có lộc. Hàng xóm siêu thân thiện và tốt bụng.- Vị...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 128 m2 41,41 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư Hapulico Complex, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT căn hộ chung cư: 128 mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!