Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá rẻ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 68 m2
      Bán căn hộ chung cư mới đẹp 2 phòng ngủ tòa Trinity Tower 145 Hồ Mễ Trì.Thiết kế.DT 68,2 mét vuông gồm 2  phòng ngủ, 2  toilet.căn...
      Trinity Tower, 145, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      Bán căn hộ Vinapham phố Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân gần khu đô thị Hapulico DT 68m giá 2.85 tỉ Mô tả:căn hộ 60B Nguyễn Huy Tưởng tiếp giáp với khu đô...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất, cần bán lại chung cư cao cấp vườn trong phố - Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.Nhà làm nội thất để ở, nên sang,...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 93 m2, giá 3,95 tỷ tại Phố Lê Văn Thiêm - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.95 tỷ 93 m2 42,48 triệu/m2
      Siêu phẩm 35 Lê Văn Thiêm. 3 ngủ 2  toilet. căn hộ góc nên phòng nào cũng tràn ngập ánh sángcăn hộ chung cư gồm 15 tầng nổi 1 tầng hầm. Từ cổng đi...
      Phố Lê Văn Thiêm, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.6 tỷ 74 m2 48,65 triệu/m2
      bạn và gia đình đang có nhu cầu tìm một căn căn hộ để ở hoặc đầu tư cho thuê. imperia 203 nguyễn huy tưởng là một sự lựa chọn vô cùng hợp lý trong thời...
      Dự án Imperia Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Tổ hợp PVV - Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, 2 phòng ngủ

      2.85 tỷ 68 m2 41,92 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 60B Nguyễn Huy Tưởng tiếp giáp với KĐT Hapulico, làng sinh viên Hacinco, nhiều từ mẫu giáo tới đại học như trường mẫu giáo Flying...
      Dự án PVV-Vinapharm 60B Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      Bán các chung cư 2ngủ và 3ngủ tại 𝐜𝐡𝐮𝐧𝐠 𝐜𝐮̛ 𝐑𝐢𝐯𝐞𝐫𝐚 𝐏𝐚𝐫𝐤 𝟔𝟗 𝐕𝐮̃ 𝐓𝐫𝐨̣𝐧𝐠 𝐏𝐡𝐮̣𝐧𝐠 , 𝐓𝐡𝐚𝐧𝐡 𝐗𝐮𝐚̂𝐧 - Căn toà A DT...
      Rivera Park Hà Nội, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,89 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      4.89 tỷ 90 m2 54,34 triệu/m2
      Chuyển công tác, gia đình cần bán ngay chung cư 3  phòng ngủ tòa A căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng- DT 90m thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư 57 Vũ Trọng Phụng, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 115 m2 30,44 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CC 3pn2vs 115 mét vuông tầng trung, full nội thất giá 3,5 tỉ.căn hộ chung cư Vinaconex 12 tại 57 Vũ Trọng Phụng, vị trí trung...
      Dự án 57 Vũ Trọng Phụng, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Thanh Xuân

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      Áp lực tài chính tôi cần bán gấp chung cư 105m2 góc logia hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.Thiết kế 3 ngủ, phòng khách logia rất rộng và sáng,Các PN...

      Cần bán nhanh căn Chung cư Sakura Tower, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Cần tiền đầu tư bán gấp chung cư Sakura Tower 47 Vũ Trọng Phụng.- Thiết kế 84.8 m, nội thất đầy đủ sang trọng và hiện đại, tất cả các phòng thoáng...
      Dự án Sakura Tower, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ GoldSeason 47 Nguyễn Tuân.- DT 103m2 tầng trung.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Nội thất mới.- bìa đỏ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 750 tr tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      750 triệu 30 m2 25 triệu/m2
      Bán căn căn hộ mini nằm tại mặt phố Khương Đình, trung tâm Q. Thanh Xuân, cách ngã 4 Sở chỉ 100m, trung tâm nhiều trường đại học, Cao Đẳng: Y, Thuỷ Lợi,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp toà N5A Hoàng Đạo Thuý thuộc KĐT Trung Hoà Nhân Chính, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.- DT: 102 mét vuông, có 4 PN+Phòng...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 78 m2 48,72 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs Rivera Park, đầy đủ nội thất giá 3,8 tỉ.DT 78 mét vuông thiết kế 2N2vs.Nhà hướng mát.đầy đủ nội ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,6 tỷ tại Thanh Xuân

      2.6 tỷ 62 m2 41,94 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung, DT 62m2, thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, cửa hướng Bắc, logia hướng Nam, đầy đủ nội thất cả đồ điện tử, bìa đỏ sẵn sàng giao...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Xả lỗ một số căn khách bán lại giảm 500tr cắt lỗ, và còn 10 căn giá ngoại giao : "chung cư CAO CẤP 5* BRG 25 LÊ VĂN LƯƠNG"💥ƯU ĐÃI LS VAY 0 phần ...
      BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,15 tỷ tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      1.15 tỷ 50 m2 23 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm ngay Thượng Đình cách cầu vượt ngã 4 sở 100m, Cách Royal City 200m.- Cách 1 nhà là ra mặt đường Thượng Đình luôn đúng 10m.- Tòa CCMN...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!