Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội năm 2026

      Có 13.431 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá 6,96 tỷ

      6.96 tỷ 142 m2 49,02 triệu/m2
      Nhà mình cần chuyển công tác nên cần bán căn 3 phòng ngủ căn hộ Gold Town(Tòa ngoài) Golden Land.Mình nói qua.1. Nhà mình căn hướng ĐN cả 2 logia.2....
      Dự án Golden Land, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 4 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 61 m2 65,58 triệu/m2
      Duy nhất một căn/ sàn căn hộ chung cư 2  phòng ngủ dành cho người nước ngoài tại dự án BRG Lê Văn Lương.- Mô tả:+ DT: 61.28m2.+ Hướng: ĐN vạn...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 120 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Gia đình chuyển về mặt đất nên cần bán căn 120m2 ở Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.- Nội thất nhà làm bằng gỗ Lim, gỗ Hương hoặc nhập khẩu cao cấp nên...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 202 m2, giá 12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      12 tỷ 202 m2 59,41 triệu/m2
      căn hộ hạng sang 202m - BRG Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Căn 4 mặt thoáng, 3 logia. giá: 13 tỉ (bàn giao thô). Quà tặng kim cương 150tr, Đông Nam.gọi ...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá rẻ tại Thanh Xuân

      Thỏa thuận 85 m2
      Chính chủ bán chung cư Five Star Kim Giang 85m2 giá nhỉnh 3 tỉ.DT: 85m2.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet.Phòng khách có logia dài.Nhà có nội thất...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Hapulico Complex, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,8 tỷ tại Thanh Xuân

      3.8 tỷ 89 m2 42,7 triệu/m2
      Nhà mình chuyển lên căn căn hộ chung cư to hơn cần bán căn 2 phòng ngủ - 89m2 nội thất đầy đủ cao cấp khu Hapulico toà giáp Khu căn biệt thự...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 136 m2 43,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 136 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa R1 Royal City.Do...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 85 m2 48,24 triệu/m2
      Bán căn hộ Center Point - Lê Văn Lương, 85 mét vuông, 3 PN, giá: 4.1 tỉ. contact: 0379 455 ***- DT: 85 mét vuông, 3 PN, 2 toilet, cửa...
      Dự án Hà Nội Center Point, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 150 m2 49,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 4 phòng ngủ 150 mét vuông bc hướng Đông Nam nhà sửa đẹp, sẵn vào ở GĐ thiện chí bán chấp nhận...

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Xuân

      5.2 tỷ 93 m2 55,92 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden, 203 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Imperia Garden 203 Nguyễn Huy...

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Cienco1, 110 m2, giá 4,05 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.05 tỷ 110 m2 36,82 triệu/m2
      Bán căn hộ Toà CIENCO01 Hoàng Đạo Thuý Thanh Xuân 110 m 3 ngủ 2  nhà vệ sinh giá 4.05 tỉ 0987,063.288chung cư là căn hộ góc tầng cao thoáng mát,...
      Dự án Cienco1 Hoàng Đạo Thúy, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 424 m2, hướng Tây - Bắc, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 424 m2
      Nhờ Ace môi giới bán giúp...(Mong gặp đc khách thiện chí)Thông tin căn hộ chung cư Pethouse của tôi:Tổng DTSD 424m căn duplex 2 tầng.- căn hộ góc,...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị 54 Hạ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,8 tỷ tại Thanh Xuân

      2.8 tỷ 90 m2 31,12 triệu/m2
      SIÊU PHẨM chung cư CC CAO CẤP - GIÁ LẠI RẤT BÌNH DÂN - TIỆN ÍCH XUNG QUANH - KHUÔN VIÊN CÂY XANH - SÂN CHƠI RỘNG THOÁNG - ĐAN XEN LÀ CÁC căn biệt thự...
      Dự án 54 Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Golden Palace Lê Văn Lương, 5 phòng ngủ, 244 m2, giá 12 tỷ

      12 tỷ 244 m2 49,19 triệu/m2
      Chuyển nhà về căn biệt thự nghỉ dưỡng chính chủ cần em bán lại chung cư tại tầng trung dự án Golden Place. chung cư là căn hộ góc đập thông nên các...
      Dự án C3 Lê Văn Lương (Golden Palace), Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 59 m2 40,68 triệu/m2
      Bán chung cư Gold Season, 47 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- Dự án: Gold Season 47 Nguyễn Tuân.- DT: 58.55m2.- Số  phòng ngủ:...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 142 m2, giá rẻ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 142 m2
      Bán căn hộ chung cư TOÀ GOLD TOWER - CĂN TẦNG CAO (TRỤC 04) ở 175 Nguyễn Trãi toà mới bàn giao 2021. Do nhu cầu chuyển nhà xuống căn biệt thự ở nên bán...
      Dự án Gold Tower, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, thỏa thuận tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 103 m2
      Cần bán chung cư 3  phòng ngủ dự án BRG Lê Văn Lương - Thanh Xuân giá mềm không chênh chung cư đc chính sách ưu đãi giá mềm nhất dự án hiện tại -...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 117 m2 35,48 triệu/m2
      Gia đình vừa mua penthouse, nhượng lại chung cư 3 phòng ngủ cho khách có nhu cầu.Thông tin chung cư:- Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông ...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thanh Xuân Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!